Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[WOWOW 2013] XXXHOLIC | Vietsub E08 END

[Lấy địa chỉ]
261#
Đăng lúc 24-4-2013 13:35:18 | Chỉ xem của tác giả
Trước đến giờ phim nhật chưa được xem nhiều nhưng thấy phim này cũng hay phết...hihi, ủng hộ cả 2 tay..!!!!! sub team cố lên.....gogogo, hóng những sản phẩm tới của kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

262#
Đăng lúc 24-4-2013 15:04:22 | Chỉ xem của tác giả
cho hỏi phim này thuộc thể loại gì? Mà sao trông poster có vẻ bi ẩn, hơi rùng rợn
Diễn viên lạ hoắc thế. Mình hok thích phim Nhật lắm nhưng xem thử tập 1 xem thé nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

263#
Đăng lúc 24-4-2013 18:53:15 | Chỉ xem của tác giả
mình rất thích bộ xxxholic này của clamp, đặc biệt là với hai nhân vật Yuko với Watanuki
mà nhìn tạo hình của 2 nhân vật này trong film thật sự hơi thất vọng 1 chút
ài, thôi down về xem trước rồi bình loạn tiếp sau
hi vọng sẽ sẽ không qua khiem cưỡng, dù sao thì làm film cũng không thể như truyện tranh
thanks subteam đã vất vả làm bộ này cho mọi người thưởng thức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

264#
Đăng lúc 25-4-2013 18:11:55 | Chỉ xem của tác giả
tạo hình của yuko làm mình hơi "oải"
sâu mờ yuko cá tính , đôi lúc ngu ngờ của mềnh lại cứ thấy hơi "thiếu lửa" í
cơ mà đc cái kunogi  diễn khá là ổn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

265#
Đăng lúc 25-4-2013 21:03:35 | Chỉ xem của tác giả
mình thích xem truyện này lắm, nói thật lúc xem tạo hình poster thì thấy không thích lắm nhưng lúc xem phim thấy cũng hay, mỗi tội thời lượng 1 tập hơi bị ngắn
xem hơn nửa bộ thấy sợ nhất cái tập kể kể truyện ma ở đền thờ í. Xem xong thấy sợ quá! {:162:}
thích nhất tạo hình nhân vật Doumeki, còn Watanuki thì....
P/S: Có ai biết tên bài hát đầu phim không?

Bình luận

aitai của suga shikao đấy ;)) bác này chuyên gia hát nhạc cho hoạt hình xxxholic  Đăng lúc 25-4-2013 09:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

266#
Đăng lúc 26-4-2013 05:32:01 | Chỉ xem của tác giả
lại 1 bộ drama Nhật nữa kết thúc , dù chưa xem nhưng cũng nên down về , mình là mình rất thích phim Nhật , mỗi tội phim thì nhiều , mà phim vietsub thì ít quá , chẳng bù cho phim Hàn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

267#
Đăng lúc 26-4-2013 09:58:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem hhoaj hình này "phải nói là rất hay có ý nghĩa nhung không biết làm thành phim do người đóng có hay ko nữa. Để xem thử. cảm ơn nhóm dịch.                                                                                                                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

268#
Đăng lúc 26-4-2013 12:48:34 | Chỉ xem của tác giả
Series này mình đã xem cả truyện lẫn phim hoạt hình, xXx Holic thu hút bởi không khí ma mị lẫn chút bí ẩn nên xem rất thích. Thực ra thì cái này cũng khó để có thể làm thành phim, tại diễn được thể loại này cũng khó >.<
Mà sao tạo hình nhân vật Watanuki nhìn lạnh lùng quá
Mặc dù vậy vẫn rất muốn xem, ủng hộ dự án này tới cùng, hi. Tks subteam vì đã làm bộ này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

269#
Đăng lúc 26-4-2013 18:04:12 | Chỉ xem của tác giả
mình đọc hết các truyện của clamp, thích xxxholic vs tsubasa lắm mà sao thấy lên film cứ có cảm giác ko thích vậy. chắc vì nvật trong truyện vẽ quá đẹp + tính chất kì ảo của truyện mà film ko dựg đc. vs lại nvật trog film đóg cứ bị gượng gượng :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

270#
Đăng lúc 26-4-2013 21:14:58 | Chỉ xem của tác giả
Sao đọc truyện thấy dài mà kết thúc nhanh vậy
Tập 7 mới chỉ đến phần đầu của chuyện
Chắc là kịch bản có sửa đổi so với bản gốc
Nôi dung hay mà kết thúc nhanh quá
Thanks subteam nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký