Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[WOWOW 2013] XXXHOLIC | Vietsub E08 END

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 18-4-2013 23:21:29 | Chỉ xem của tác giả
Manga này rất hay, không biết phim thế nào, mong là đừng làm mất hình tượng trong lòng mình :(. Tks subteam nhiều^^
Thực lòng thì mình vẫn thik tsubasa hơn là xxxholic :(

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 19-4-2013 03:47:28 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng ra ep 7.Thank subteam nhiều.Cuối ep 6 watanuki đang gặp nguy hiểm không biết Anko hay là Domeki sẽ ra tay cứu nữa.Không biết tập 7 này sẽ tiếp tục về nhện đen hay là xuất hiện nhân vật mới.Mình muốn xem hết phim rồi mới coi manga chứ chẳng may biết trước nội dung thì mất đi sức hấp dẫn của XXXholic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 19-4-2013 08:47:08 | Chỉ xem của tác giả
Omg, phim nhật thích nhất phim kiểu tạo hình như anime này.
Nhìn poster nên mới click vô down.
Phải công nhận cứ bị thu hút bởi mấy cốt truyện kiểu có tí thần bí ý.
Hy vọng là không ngoài mong đợi, 1 bộ phim khiến mình ko dứt đc màn hình (như kiểu xem phim hoạt hình nhật)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 19-4-2013 09:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Uê hê hê có ep 7 rồi, chờ mãi cơ. Vừa ngồi đọc lại manga =)) và ngồi tưởng tượng có lẽ nào sẽ có Tsubasa ko nhỉ =)) có cái đó nữa thì...chậc chậc, chắc lại giống kiểu thủy thủ mặt trăng quá =)) ôi đùa, càng ngày càng thích rồi đó, mặc dù diễn viên thì ko đc như mình mong đợi, nhưng mờ cũng okie đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 19-4-2013 09:09:59 | Chỉ xem của tác giả
phim hay !!!!!!!!!!!!!!!!! mình cực nghiền những bộ phim như thế này luôn , nhưng mình lại không thích đọc truyện cho lắm nên admin nhớ up thật nhanh link tải về nha nha nha ...........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 19-4-2013 09:37:32 | Chỉ xem của tác giả
Thấy nhiều bạn k thích cái bộ chuyển thể này nhưng mình thấy cũng hay và hợp tình hợp lí mà. =)
Làm phim người đóng thì có những tình tiết trong truyện mà quá là hư ảo và tốn kém, khó làm, mà có thể bỏ qua dc thì đương nhiên là ng ta sẽ chọn bỏ qua rùi. Như trong manga cái hội quỷ mà watanuki cùng domeki đi tham dự và đi lấy rượu về cho yuuko thì chịu chứ làm sao đóng ra phim dc. =)

Quay lại về phim thì cái chị đóng vai nhện chúa đóng kiểu j mà uốn uốn éo éo y chang phim con heo. {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 19-4-2013 10:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Dàn cast dễ thương quá, thích nhất anh Mashahiro - đẹp trai thật ^^
Mình xem hết manga của XXXHolic rồi...giống như bị nghiền Clamp vậy. Có lẽ do xem Kdrama nhìu quá nên giờ sang Jdrama k wen cho lắm, nhưng dù sao mình thấy diễn xuất k đến nỗi nào, cũng đc xem là OK vậy{:292:}
Thanks subteam nhìu nhìu...ủng hộ hết mình nha ^^!{:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 19-4-2013 11:15:49 | Chỉ xem của tác giả
Sự thật là mình thích phim này ghê :( Phải nói đây là một bộ Live Action hay nhất mà mình từng được coi (đứng thứ 2 là Gantz), từ nội dung, dến diễn viên, đến kỹ xảo, tất cả đều quá tuyệt luôn :x trang phục cho cô Yuuko được chuẩn bị quá chu đáo nhìn đã thiệt :x

Mà uổng cái là chỉ có 8 tập :( QUÁ ngắn T________T

ước gì ra thêm phần 2 :( như vậy thì trọn vẹn hơn nhiều :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 20-4-2013 10:13:44 | Chỉ xem của tác giả
bộ này làm hiệu ứng âm thanh và hình ảnh hay, tập 100 ma truyện coi mà lạnh gáy lun {:128:}
mình thì chưa xem qua bộ này bao giở, nhưng được biết là manga có 19 chap còn anime thì 24 ep sao drama chỉ có 8 tập thôi vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 20-4-2013 10:36:34 | Chỉ xem của tác giả
do chưa dọc manga nên khi xem không thấy thất vọng lém mức độ cũng không đến nổi nào cũng đáng để mong đợi, nhìn hơi ma quái, tốc độ dịch phim của các subteam thật ngưỡng mộ, cám ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách