Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2295|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[W - Two Worlds] Skinship đằng sau hậu trường 'W' của Han Hyo Joo và Lee Jong Suk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 26 tháng 8, MBC tung ra clip hậu trường mới nhất cho bộ phim "W" cho cảnh trong nhà bếp xuất hiện trong tập 11 vừa rồi.

Ở đoạn đầu clip, Yeon Joo đang nhảy nhót lăng quăng trước mặt Kang Chul, còn Chul chỉ biết cười nhìn Yeon Joo.

Sau đó khi cả hai đang ngồi nghỉ để chờ quay cảnh tiếp, Yeon Joo ngồi nhìn Chul đang ở trên ghế sofa, và nói: "Baegopa me!" (ý của Yeon Joo muốn nói là "Tôi đói", nhưng cô lại ghép từ "đói" trong tiếng Hàn (baegopa) và từ "me" trong tiếng Anh).

Có vẻ Kang Chul không hiểu Yeon Joo nói gì, nên anh vừa vỗ vỗ đùi mình vừa nói: "Lại đây đi!". Yeon Joo vẫn tiếp tục: "Baegopa me!", còn Kang Chul vẫn nghiêm túc vỗ vỗ đùi mình và bảo Yeon Joo "Lại đây đi!". Sau đó Yeon Joo hỏi: "Cậu sẽ cho tôi ăn chứ?". Có vẻ giờ Kang Chul mới hiểu, vừa cười vừa nói: "Trời ạ, "baegopa me" là ngôn ngữ của nước nào chứ!"

Ở gần cuối clip, sau khi quay xong một cảnh quay, Yeon Joo lại gần Kang Chul, thấy Kang Chul đang ăn  một miếng snack, liền nói: "Ăn với!", Chul liền đút cho Yeon Joo ăn miếng snack mà mình mới cắn được một nửa.

Cùng xem clip ngập tràn skinship ở dưới đây.

engs: soompi
credit: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2016 20:32:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giọng Vịt khi nói 'Baegopa me' là ngôn ngữ của nước nào - nghe trầm ấm cuốn hút thật. Tướng ngồi của bà HHJ đúng chuẩn Han đại ca Hèn chi là hậu cung của bả đông dữ thần, toàn gái đẹp yêu gái cool thì trai đẹp cũng phải tủi thân né sang một bên Hai người này là 2 anh em chớ ko phải 2 chị em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2016 20:34:31 | Chỉ xem của tác giả
Thật là, chị HHJ xem ra hình như rất thích nhảy nhót nha, xem các cảnh hậu trường cứ thấy chị ấy nhi nhô nhảy.
Trong khi lão Dzịt trẻ vậy mà lại có vẻ "cụ" hơn.
Cảnh nhà bếp thực tế chật vậy mà lên phim thì cứ mênh mông luôn.
Hai người trong phim này diễn xuất quá hợp rơ, chemistry cứ ào ào.
PS. pó tay mí tiếng Hàn lai Anh của chị. he he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2016 20:34:50 | Chỉ xem của tác giả
2 cái người này đáng yêu quá đi mất )
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2016 20:59:11 | Chỉ xem của tác giả
So cute, both of you. Can't helping loving, both of you
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2016 21:11:20 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị tình cảm thế, hy vọng sẽ còn thấy nhiều pha tình cảm như thế cho tụi fan em còn có cày để ngắm. Thank bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2016 21:54:18 | Chỉ xem của tác giả
Tui thích quá <3 Cứ tc vầy đi rồi chuyện gì đến sẽ đến <3 Yêu nhau thì Han ca làm ck còn Dzịt làm vk cũng đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2016 21:54:41 | Chỉ xem của tác giả
dễ thương quá đi :3
nói chung 2 người là gì cũng được, là chị em, là anh em :v là đồng nghiệp hay còn xa hơn cũng được tôi chỉ mong cho đến cuối cùng W sẽ thành công, được công nhận cả về nội dung dẫn diễn xuât và được nhìn thấy 2 người này tham gia nhiều dự án hơn nữa thôi :3
Suk thì có dự án movie khủng lần đầu tiên vào vai nhân vật phản diện rồi, còn bà Joo thì chưa có tin gì, lại còn thi thoảng mới ngoi lên weibo thì không biết sẽ ngụp lặn như thế nào, bao giờ mới được update thêm thông tin đây :'( chưa gì đã sợ phim hết rồi :SS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2016 21:59:05 | Chỉ xem của tác giả
))) Vầng, chế Han men lì dễ sợ. Cái tướng ngồi hết nói nổi. Lại còn chơi cái trò ghép từ, đòi ăn với em trai nhỏ hơn mình 2 tuổi. Rồi chế còn tự nhiên thoải mái đến mức ăn nửa miếng snack em nhỏ đút cho. )) dạo gần đây em đổ chế vì đủ thứ hành động rồi nha, từ trong phim ra ngoài đời thực, nên chế đừng làm con tim em xao xuyến hơn nữa
Mà thói quen của chị Han là nhảy nhót tưng tưng khi mệt hay sao ấy. Cứ nhoi nhoi thế biểu sao không đói chớ. ) mặc dù chế rất đẹp, nhưng nhìn hành động của chế mấy bữa nay em bắt đầu lo lắng không biết chế sẽ có bạn trai không, thuộc kiểu nào mới men lì ga lăng hơn chế nữa

Bình luận

=))))) khéo ế luôn ấy chứ không đùa đâu.  Đăng lúc 26-8-2016 10:20 PM
à hok nữ tánh còn có Lee Seung Gi nữa, tội chế  Đăng lúc 26-8-2016 10:18 PM
Chứ ko phải lúc đó cho chế ko chịu gọi là oppa mà gọi là chú, nên mới bị nói lại là ko nữ tánh mà  Đăng lúc 26-8-2016 10:18 PM
Nhắc mới nhớ, thần tượng của chế. Mỗi tội chú đó bảo chế nam tánh quá, làm tan tành giấc mộng fangirl của chế luôn rồi =)))  Đăng lúc 26-8-2016 10:13 PM
SO JI SUB ấy, đúng gu.  Đăng lúc 26-8-2016 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2016 22:12:48 | Chỉ xem của tác giả
Moe quá đi à
Thế mà mấy tập gần đây cứ phải đau khổ, mấy tập sau BK cho đời tươi sáng lên đi
Bộ này Han ca mặc nhìn men lì đẹp zai ghê cơ <3 <3 Thích Han mặc đồ đẹp ghê, mà trong phim được vài bộ, tại cứ dịch chuyển miết bả không có tiền mua đồ =]]]]]
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách