Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: viclovemiho
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

“W” : Những ấn tượng đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 28-7-2016 15:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, ôi thần linh ơi, sao tui lại bỏ lỡ một cái news tuyệt vời như thế này
Tui cũng thích phần đồ họa trong phim dã man, đặc biệt là khúc chuyển từ KangCh truyện tranh sang KC đời thực, đẹp dữ thần, tui đã chính thức lọt hố của anh ý khi xem khoảnh khắc đó.
Nói chung đến thời điểm này phim rất là tuyệt, từ nội dung đến diễn xuất, quá thần thánh ý, dự là phim sẽ là một dấu ấn sâu sắc tiếp theo trong gia tài phim ảnh của anh Vịt.
Chi Han cũng ko làm mình thất vọng, từ Người thừa kế sáng giá đến giờ, chị thậm chí còn trẻ trung và xinh đẹp hơn, diễn xuất miễn bàn!
Mong rằng phim sẽ trở thành cú Hit mới ở châu Á, mọt phim Hàn mà bỏ qua phim này tiếc đứt ruột, thề!

Bình luận

Tham gia viết bài nhận sức gió cho vui bạn ơi ^^  Đăng lúc 30-7-2016 08:15 AM
http://forum.kites.vn/thread/-mbc-2016-hai-the-gioi-lee-jong-suk-han-hyo-joo-vietsub-e04-online-kites-download-tham-gia-game-du-doan-rating-tai-page-31-308-470929-70-1.html  Đăng lúc 30-7-2016 08:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 28-7-2016 17:53:22 | Chỉ xem của tác giả
phim, phim , phim. cả tuần chỉ mong ngóng phim. Hà Nội bão gió, cái máy tính thì bị hỏng, điện thì mất, mong cho xem xong tập mới thì mất điện, điện thoại thì đầy pin cái đã. Phim hay nên phải canh, phải coi, oi, coi

Bình luận

Tham gia viết bài nhận sức gió cho vui bạn ơi ^^  Đăng lúc 30-7-2016 08:16 AM
http://forum.kites.vn/thread/-mbc-2016-hai-the-gioi-lee-jong-suk-han-hyo-joo-vietsub-e04-online-kites-download-tham-gia-game-du-doan-rating-tai-page-31-308-470929-70-1.html  Đăng lúc 30-7-2016 08:16 AM
Mời bạn tham gia game vui vào 8h tối thứ 7 tuần này nhé :D http://goo.gl/gm7EtG  Đăng lúc 29-7-2016 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 30-7-2016 00:59:52 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng đầu tiên đó chính là câu nhận xét của chị Han Hyo Joo là hoàn toàn chính xác. LJS giống như chàng trai bước ra từ truyện tranh.
Từ hồi xưa mình đã thấy LJS giống nhân vật truyện tranh rồi cơ. Giờ thì đúng là đóng phim từ truyện tranh ra thật
Nói chung là rất khoái cái khoản Kiss kiss kiss ấy

Bình luận

Tham gia viết bài nhận xèng cho vui bạn ơi ^^  Đăng lúc 30-7-2016 08:15 AM
http://forum.kites.vn/thread/-mbc-2016-hai-the-gioi-lee-jong-suk-han-hyo-joo-vietsub-e04-online-kites-download-tham-gia-game-du-doan-rating-tai-page-31-308-470929-70-1.html  Đăng lúc 30-7-2016 08:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 30-7-2016 15:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Lí do đơn giản nhất của tôi là nam chính quá đẹp trai nữ chính quá đẹp gái và cả 2 quá hợp nhau!!!
Không phải phim nào cũng hội tụ đầy đủ diễn viên mình thích )
Tiếp theo là kịch bản eo ơi cái ngữ hay chê bai như mình mà cày liền 4 tập k chớp mắt ) đã định ra hết coi luôn 1 lèo nhưng mà các bạn bàn tán ghê quá cũng phải le te đi xem kết quả là h hóng mòn đít dài cổ ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 30-7-2016 17:13:42 | Chỉ xem của tác giả
Lý do xem phim là do Lee Jong Suk, giờ xem thích cả phim luôn, bỏ luôn UF. Mình xem cả Raw sau đó đợi Kites ra sub, xem lại. Cơ mà vẫn hay như xem lần đầu. Thích 2 nhân vật chính dã man, diễn viên phụ thì ghét mỗi ông luật sư còn lại ai cũng dễ thương ý, nhất là Soo Bong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 30-7-2016 22:57:01 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm Han ca fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 31-7-2016 16:06:42 | Chỉ xem của tác giả
dù cho ai có nói gì đi chăng nữa thì vẫn ủng hộ phim hết mình kkkkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-8-2016 17:38:01 | Chỉ xem của tác giả
Mình không thích Han Hye Joo lắm vì chị này đóng bao giờ cũng khiến mình có cảm giác thái quá một cách không thật. Ấn tượng đó bắt đầu kể từ phim Người thừa kế sáng giá và Dong Yi rồi. Song vì k quan tâm k-showbiz lắm nên đến khi xem phim này mình hoàn toàn k nhận ra ấy là Han Hye Joo, thế mà mình vẫn thấy bực mình tới kì lạ vì diễn xuất của chị này, và vẫn cảm thấy nó thái quá. Sau khi không nhịn được mà tra dàn cast thì mình mới biết hóa ra chị này đã đóng ntksg và dy (bảo sao diễn xuất lại thái quá y như thế, mặc dù trong phim này chị biểu hiện đỡ hơn).
Han Hye Joo diễn các động tác khó tương đối tốt, sử dụng cơ mặt ổn Chị ấy nấc như thật và ngáy như thật nhưng vì sử dụng cơ mặt quá nhiều, khuôn mặt cố làm ra những biểu cảm rõ ràng hết sức nên mới thấy k thật. Có rất nhiều đoạn kiểu diễn của chị ấy làm mình bực mình.
Lee Jong suk thì cứ khiến mình có cảm giác trẻ con, vào vai tỉ phú đẹp zai khiến mình thấy ảo tung chảo. Thoại của anh nói hơi nhiều khiến mình cảm thấy k cần thiết, mình thích sự nói vừa đủ.
Chà, đúng là một người xem khó tính song bất chấp những yếu điểm ấy thì mình vẫn nghĩ W là một phim được của drama hàn. Tình tiết khá nhanh chóng và gây tò mò. Rất mong đợi những tập sau.

Bình luận

có vài điểm bạn nói cũng đúng vì mình cũng là 1 mem khó tính =))))  Đăng lúc 1-8-2016 07:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách