Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] GIRLS' GENERATION~Girls & Peace~Japan 2nd Tour

[Lấy địa chỉ]
491#
Đăng lúc 2-7-2013 13:56:36 | Chỉ xem của tác giả
Thật tuyệt vời. Lâu lắm mowiis được thấy sự trở lại ngoạn mục của mấy chị. Cố lên nữa nhé. Fighting!!! Em sẽ luôn ủng hộ và theo dõi bước chân của các chị trên con đường đi đến đỉnh cao của thành công. Đặc biết sis Yoona siêu xinh trong concert này nên càng thích hơn. Cảm ơn kites nhiều nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

492#
Đăng lúc 2-7-2013 14:09:37 | Chỉ xem của tác giả
thiệt là hoành tá tràng quá đi{:159:}{:161:}{:168:}Thích nhất coi Full Tour !! mà còn vietsub nữa chứ ...!!
chu choa Yoona siêu xinh trong concert này nên càng thích hơn. subteam đã vất vả ròi... Cảm ơn kites nhiều nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

493#
Đăng lúc 2-7-2013 14:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Lúc mình coi là chưa có vietsub.
Buổi biểu diễn hoành tráng lắm lắm lun
Chừ down về coi cho sướng.
Thanks subteam nhìu nhìu .
^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

494#
Đăng lúc 2-7-2013 14:37:48 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có vietsub rồi
cảm ơn subteam nhiều lắm
P/s: Cmt mang tính chất để đc xem nhưng lời cảm ơn là thật lòng ^^{:144:} {:159:}
bây h thì xem thôi *hú hú*{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

495#
Đăng lúc 2-7-2013 14:45:02 | Chỉ xem của tác giả
Soshi càng ngày càng tuyệt :x:x Mình vẫn nhớ lời của MC Music Bank hồi S9 thắng Gee năm nào "Không ai đoán biết được sự dẫn đầu này sẽ đi xa đến mức nào đâu" :-j
S9 ngày càng đi lên, chậm rãi, vững vàng, và chắc chắn. Không ồn ào, cũng không vội vã. Đã 6 năm rồi, nhưng 9 cô gái vẫn như 9 đứa nhóc năm nào, luôn nỗ lực, phấn đấu, làm việc chăm chỉ và khiêm tốn tuyệt vời.
So Nyuh Shi Dae HWAITAENG!!! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

496#
Đăng lúc 2-7-2013 14:55:34 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub phần này mãi, cuối cùng cũng có, down về nào, down vế nào, thank subteam, mà thấy lần này mặc đồ hơi nổi nhỉ , dù sao có các bé là được rồi
{:143:}
{:171:}
{:171:}
{:159:}
{:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

497#
Đăng lúc 2-7-2013 15:12:07 | Chỉ xem của tác giả
gái thành thiếu nữ họ Choi rồi, DOWN DOWN DOWN về ngắm Gái thui
cám ơn sub team nhiều nhiều!
p/s: cmt chỉ mang tính chất minh họa để down được link {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

498#
Đăng lúc 2-7-2013 15:17:05 | Chỉ xem của tác giả
em mún xem :((( em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((em mún xem :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

499#
Đăng lúc 2-7-2013 15:42:44 | Chỉ xem của tác giả
A, có rồi, bh mới phát hiện ra, lại phải cắm máy down về tối xem thôi.
Mỗi lần xem lại tìm ra 1 cái mới
Cảm ơn ST, Cảm ơn nhiều nhiều nhiều {:156:}{:156:}{:156:}{:156:}{:156:}{:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

500#
Đăng lúc 2-7-2013 16:09:59 | Chỉ xem của tác giả
oa hay quá, cám ơn các bạn dịch tin nhé, hehe
không biết show lần này tại nhật có gì mới không nhỉ háo hức quá thấy nhóm bảo là hoàn toàn mới mà
ủng hộ nhiệt tình cho tour diễn của nhóm, chúc nhóm thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách