Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Thư-chan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Hậu trường Lee Jun Ki đến đài MBC đọc kịch bản " Thư sinh bóng đêm" 2015

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 1-6-2015 13:29:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

không biết phim chừng nào chiếu nhỉ
dạo này mình thích phim cổ trang lắm
thích LJK nữa nên hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 1-6-2015 14:27:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Quà 1/6 à, em cũng chúc các chị em nhà mình Tết thiếu nhi vui vẻ nhá.Thật là do anh Gà nhà mình càng ngày càng trẻ hoá hay sao * nên em có tý nhiễm theo*.Bằng chứng là vừa nghe có quà là háo hức mò vô.Em xin cảm ơn subteam nhiều nhiều.Viết thế này đủ để xem chưa nhở .

Bình luận

kites đổi lại luật r nha e~ k cần 3 dòng đâu =)))))  Đăng lúc 1-6-2015 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-6-2015 15:11:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

ÔI Gà ơi là Gà T.T cuối cùng cũng có pj của anh rồi.
Cái Thư sinh bóng đêm này là từ truyện tranh nhỉ. Dạo này Hàn tích cực khai thác manhwa ghê. Cô dâu thủy thần cũng có kế hoạch rồi thì phải.
Mong là cái phim này xuôi chèo mát mái, kịch bản tốt một chút. Hồi Arang cũng rầm rộ, 2 tập đầu rõ hay mà càng về sau kb càng rối càng chán. Thực ra thích anh đóng hiện đại hơn cơ, chả có phim nào qua được The time between dog and wolf cả.
Cầu trời phim hay, rating tốt chứ anh đóng phim vất vả, diễn hay thế nhưng mấy phim gần đây đều không khả quan lắm. Hôm trước đọc danh sách bình chọn dv nam đẹp nhất, đọc mãi đọc mãi mà không có anh buồn lắm Gà ạ Tuy chỉ là xếp hạng nhan sắc nhưng nó cũng phản ánh thị hiếu yêu thích, độ phủ sóng của dv với dân Hàn ấy. Muốn anh đóng cả điện ảnh nữa. Gong Gil lâu quá rồi chứ giờ khai quật lên chả đè bẹp mọi bảng xếp hạng nhan với sắc ấy.

Bình luận

trong này là động già mà =))))))) k s~ cứ tới =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 1-6-2015 04:58 PM
mềnh hông tham gia nhà nào hay pj nào trên này bạn ợ, thích từ lâu lắc rồi vì coi phim thôi, từ hồi My girl đã cuồng ổng. Với mềnh cũng hơi già rồi =)))))  Đăng lúc 1-6-2015 04:37 PM
mất trí nhớ xem phim nhèo r =)))))) ông ở đâu chả mất trúy nhớ =)))) thành ra 2 weeks đổi gió =)))) mà bạn trẻ~ bao lâu qua bạn ở đâu mà mền méo thấy mẹt =))))))))   Đăng lúc 1-6-2015 03:27 PM
mình thích phim đó nhất vì mê mẩn lúc anh ý mất trí nhớ, vừa ngáo vừa ngông :))  Đăng lúc 1-6-2015 03:15 PM
haha =)))))))) 2 weeks mình thấy hay hơn tiem người tình nhọ =))))))  Đăng lúc 1-6-2015 03:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-6-2015 17:32:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Làm sao coi được add

Bình luận

về lại trang đầu sẽ thấy link xem nhé :x  Đăng lúc 1-6-2015 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-6-2015 18:14:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

hí hí, bây giờ mình mới vào nhận quà đây
mà nhìn bộ sậu subteam coi bộ có sự đổi mới nhân lực toàn diện ha, chẹp chẹp
còn hơn 1 tháng nữa là được ngó ma cà rồng chân ngắn chu choe của chúng ta trên màn hình rầu. chúc cho bộ phim thành công cả về rating lẫn danh tiếng, cuối năm anh zai ôm ấp thêm nhiều giải này giải nọ kkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-6-2015 18:22:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Hihi~~~ vừa có quà, vừa được thưởng. Cảm ơn các cô, các chị, các em mái nhà Gà nhá nhá
Đoạn đầu ra mở cửa ảnh có ỏn à ỏn ẻn tức cười chít được
"Các fan bảo tôi đừng đóng phim hành động nữa, tôi ko có gì để nói"   Em cũng ko biết nói gì luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-6-2015 18:57:33 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

lâu rồi không xem phim gì của Lee Jun Ki ngoại trừ phim Nhất Chi Mai. Nghe tên bộ phim liệu có phải là một phim cổ trang tiếp không vậy. Đón chờ review của các bạn để xem có xem phim mới này không hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-6-2015 19:59:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

hí hí tks ST nhiều lắm
Nay 1 /6 tưởng k có quà ai ngờ vào đây lại được nhận quà của ST
Happy~ing
Hóng phim của ông Gà ghê á
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#