Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Gavn2310
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Ki'ss House] I'M REAL SONG JOONG KI QTV ep 2 (Completed)

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-3-2013 17:37:31 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam rất nhiều
vì mod bắt cmt nên mình mới phải cmt thế này
bình thường ít nói, làm silent reader chứ đâu có cmt gì
thấy mình tệ quá
:(
cảm ơn sub team 1 lần nữa
:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 27-3-2013 17:46:54 | Chỉ xem của tác giả
Chưa được xem Sungkyunkwan Scandal do anh đóng
Nhưng rất thích anh trong Nice Guy
Cám ơn subteam nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 27-3-2013 18:18:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã được xem một đoạn ngắn về " I'm real Song Joong Ki QTV" part 1, thật vô cùng thích thú vì mình vốn yêu thích các chương trình thực tế về du lịch khám phá và còn gì excited hơn nữa khi được đồng hành cùng chàng diễn viên yêu thích (Thật không dám nhận mình là Fan Ki vì cảm thấy chưa phải là một Fan's Ki real đúng nghĩa). Cảm ơn các bạn Subteam đã mang đến món quà đặc biệt này đến với mọi người yêu mến và dõi theo anh Ki, chúc các bạn nhiều sức khỏe. Còn bây giờ, mình rất mún bước vào chuyến khám phá Tokyo cùng Ki thôi, Let's start ^^

ps: mình không có tính nói, nhưng nói ra ở đây nếu các bạn đến sau đọc được thì hãy thay đổi.

Bạn Mod đã thông báo rõ rồi, hãy cmt từ ba dòng trở lên và cmt đúng qui định, không spam. Haha, nhưng lạ chưa kìa, có 1 bạn còn copy y xì nguyên cmt của bạn khác làm cmt của mình cốt chỉ vì mún link down. Thật tình mình đây còn thấy buồn cười và khó chịu, nói chi là bạn Mod. Mình nghĩ qui định này cũng thật hay đó chứ, cmt đúng thì mới được xem. Công sức quý báu của các bạn Subteam đã dành ra thực hiện Sub này để share cùng mọi người về Idol của các bạn hay cũng chí ít là cho những ai quan tâm đến chương trình này được dịp thưởng thức thời gian tuyệt vời cùng Song Joong Ki,  thế mà lại có bạn nói những cmt như : " cmt cái đã ... để down đc nào ^^", " ôi đã thích thì cmt này ...", hay những cmt mà đứa " hiền " và " lành" như mình đọc vào cũng phải thấy như tạt gáo nước vào ngọn lửa rực cháy của các bạn Sub.
Ừ thì thế này, qui định này cũng chẳng phải muốn xin xỏ gì cmt của các bạn đâu vì chẳng ai hơi đâu mà làm chuyện ấy. Qui định mới này thiết nghĩ lại đúng theo phương châm của Kites nè, chia sẻ và chia sẻ, chia sẻ để cùng học hỏi ^^. Các bạn đã không phải mất gì mà được thưởng thức công sức mà người khác bỏ ra vì niềm yêu thích của mình như thế, thì chí ít, cũng phải " qua lại " với nhau chứ đúng không. Và các bạn đối xử với những người mang đến niềm vui cho mình như thế sao. Mạng thì ảo thật đấy nhưng ảo cũng phải có chừng mực của nó, mạng ảo mà tình cảm thì thật đấy bạn, đừng vì ảo mà lại cmt lung tung như thế. Mình không vơ đũa cả nắm đối với những bạn cmt vì thật sự biết ơn và trân trọng công sức của các bạn Subteam. Mọi người đọc xong nếu có khó chịu hay ntn thì cho mình cáo lỗi vì đây là suy nghĩ cá nhân, ảnh hưởng đến người khác cũng có chừng mực, mình đã cố lựa lời bình ôn hòa nhất để nói. Cốt để mn quan tâm. Thế nhé. Thân chào ^^

Bình luận

Thanks ban Gavn, Minh cung mun bay to mot chut y kien :))  Đăng lúc 28-3-2013 10:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 2 Cảm ơn bạn :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 27-3-2013 18:18:21 | Chỉ xem của tác giả
Comt một cái để down về nào^^
Clip này em đã xem mấy lần, nhưng chỉ xem Engsub
giờ được xem Vietsub rồi, vui quá, thưởng thức được trọn vẹn hơn
trong show anh Ki dễ thương quá, một chuyến thăm Nhật Bản thú vị
Cảm ơn subteam và cả nhà cho ra Vietsub chất lượng tuyệt vời

P/S: xin lỗi vì hóng quá nên thấy là em chộp, thật tình em không đọc quy định comt^^
nhưng mà 3 link trên em đều không down được, hj cũng tại máy em xì cùi down ko nổi, đành để xem dịp sau vậy, dù sao cũng cảm ơn công sức mọi người bỏ ra rất nhiều, nói thật lòng đó ạ

Bình luận

cmt chưa đúng bạn ơi, edit thêm nhé  Đăng lúc 27-3-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-3-2013 18:45:28 | Chỉ xem của tác giả
em cám ơn các bác nhiều nhiều nha
hôm qua em vừa xem bản ep 1 trên youtube
hôm nay lại có ep 2
quả là sung sướng không tả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-3-2013 18:48:56 | Chỉ xem của tác giả
uầy, mình thích joongki lắm mà giờ mới biết hắn cũng có show :X:X:X thế này thì tha hồ mà ngắm nghía cái mặt búng ra sữa đấy rồi ^^ rồi phải mò cả ep 1 nữa để xem 1 thể ^^ xem film đã bấn loạn lắm rồi.. không biết xem show thì sẽ biêng biêng đến đâu đây...
cảm ơn subteam nhiều lắm :X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 77#
Đăng lúc 27-3-2013 19:02:33 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước không thích anh Ki lắm nhưng từ sau khi xem film Sói đã bị anh ấy làm cho cảm động đến phát khóc luôn. Thích ảnh từ đây . :))
Cảm ơn subteam nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 78#
Đăng lúc 27-3-2013 19:18:23 | Chỉ xem của tác giả
show này cũ hay mới dzị...hâm mộ Song jong ki lắm...sao nhìn jống a ấy lúc trước dzị ta

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Gavn2310 -1 Spam!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 79#
Đăng lúc 27-3-2013 19:22:40 | Chỉ xem của tác giả
<3 <3 <3 <3 song jong ki đáng iu quá cơ <3 <3 <3<3 <3 cám ơn subteam nhìu nhìu <3 <3 {:144:}

Rate

Gavn2310 -1 Spam!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 80#
Đăng lúc 27-3-2013 19:28:55 | Chỉ xem của tác giả
thích anh chàng này lâu lam rồi, từ hồi ảnh đóng sungkyunkwan scansal, toi nice guy rồi người sói

Rate

Gavn2310 -1 Spam!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách