Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Video] Tổng hợp CF, clip giải thưởng, TV show (OnStyleTV + Cartier+ Taiwan))

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 22-11-2011 21:29:36 | Chỉ xem của tác giả
Lời chào 1023 Trung Quốc trên Weibo

Dịch: xin chào , tôi là Ha Ji Won, tôi đã tham gia Weibo, xin hãy quan tâm theo dõi.
các bạn của trang Sina ơi, hãy theo dõi thường xuyên nhé ^0^

Cre: youtube + 1023CN

Bình luận

trời ạ, chị già đọc cái tên của chị nghe tức cười quá đi, ha ha, dễ thương vô đối mà =))  Đăng lúc 1-12-2011 01:42 PM
thấy chị già nói tiếng trung cũng mún học tiếng trung quá.... kaka  Đăng lúc 30-11-2011 02:34 PM
^^ đúng đó chuột già ;)) wo wo là tui sắp quơ chạy trước đi ;))  Đăng lúc 23-11-2011 12:33 PM
ss won nói tiếng Trung nghe dễ xương quá, từng chữ từng chữ, mình nghe đc chữ wò wò là tui tui đung ko gấu  Đăng lúc 23-11-2011 12:18 AM
cái này thấy trên fb này nhưng ko bik sao lấy, giờ chị Gấu up lên rùi :x  Đăng lúc 22-11-2011 10:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mylove28 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2011 08:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Wonnie nói về thiết kế của chị tại buổi đấu giá đồ nội thất từ thiện 30.11.2011

Bình luận

ui, hóng chương trình này nha, ss thiết kế nữa chứ, nhìn sơ qua cũng khá ổn ^^ nhìu tài quá ;))  Đăng lúc 1-12-2011 07:02 PM
ss Won cười đẹp quá....giọng ss cũng hay nữa kaka... ko bik lỡ gặp ss ngoài đời sao nữa chắc là ngất ngay lun...  Đăng lúc 1-12-2011 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-12-2011 21:42:17 | Chỉ xem của tác giả
Chị già lại up thêm 1 clip giới thiệu về Sector 7 trên Weibo nà

ssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

Bình luận

đi xe qua núi à... chị già so sánh thấy hay quá ha.... cảm giác như khám phá... 1 cái zí rất đặc biệt ở phái trc đang chờ mình ^^  Đăng lúc 3-12-2011 11:54 PM
nhắc đến Haeundae, SeGa... rất nhiều tình cảm ^^  Đăng lúc 2-12-2011 10:44 PM
c già nói là mong khán giả ủng hộ S7 sau các bộ fim truyền hình và điện ảnh trc. xem fim với cảm giá Đi xe qua núi zị đó. mong TQ cũng ủng hộ như ở HQ.  Đăng lúc 2-12-2011 10:38 PM
cũng thành công đó chị nhưng không như phim Handue nên mọi ngừoi nói là k như mong đợi. nhưng là lúc công chiếu rất thành công đấy mới có 3 ngày mà 1tr ngừoi xem   Đăng lúc 2-12-2011 10:07 PM
mà hình như chuột nghe nói là S7 ko đem về lợi nhuận như mong đợi... tội ss quá cố gắng thế mà...  Đăng lúc 2-12-2011 10:00 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 2-12-2011 22:41:50 | Chỉ xem của tác giả
Wonnie dự đám cưới của Yoo Ji Tae và Kim Hyo Jin 02.12.2011

Bình luận

^^ mình cũng mát lòng mát ruột... mặt dù mặt mày nóng quá trời nổi mụn ^^ iu quá. nhất là chiếc nhẫn áp út  Đăng lúc 3-12-2011 11:52 PM
Đám cưới y như đi thảm đỏ nhỉ ;)) chị già hôm qua quá đẹp hờ hờ đẹp nhất vẫn là chiếc nhẫn =)))  Đăng lúc 3-12-2011 02:21 PM
Đám cưới y như đi thảm đỏ nhỉ ;)) chị già hôm qua quá đẹp hờ hờ đẹp nhất vẫn là chiếc nhẫn =)))  Đăng lúc 3-12-2011 02:21 PM
công nhận chị mình mặc bộ này đẹp quá trời, xinh lung linh, ngoài news ai cũng khen, mát lòng mát ruột quá :D  Đăng lúc 3-12-2011 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2011 20:22:59 | Chỉ xem của tác giả
[Fancam] Wonnie ở sân bay Thượng Hải 04.12.2011

Fans TQ gọi unni unnie đáng yêu quá đi :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2011 09:12:40 | Chỉ xem của tác giả
Fancam chị già ở fan meeting Thượng Hải

Bình luận

Đợi đợi chị Xèng ^^  Đăng lúc 6-12-2011 12:42 PM
có rất nhiều chuyện thú vị, chị già nói được mấy câu tiếng Trung nữa, hí hí để xem còn gì nữa nào :x  Đăng lúc 6-12-2011 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 6-12-2011 13:40:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình dịch đoạn clip dài 8 phút đoạn chị già giao lưu với fans,
các đoạn còn lại cũng cắt từ đoạn này, và có thêm phần tặng hoa cho chị già cũng không nói gì nhiều

Fans hô Ha Ji Won
mc: Cám ơn các bạn, Fans meeting lần này ngoài các fan ở TQ còn có các fan ở Hàn đặc biệt đến tham dự, nên nghe đến hai lần tiếng hoan hô chào mừng của các bạn, thật sự rất  cảm động, giờ hjw sẽ gửi lời chào đến tất cả các bạn từ xa đến đây
w:        chào các bạn (bằng tiếng Trung)
fan:        chào chị (tiếng Trung)
w        chào em (tiếng Trung)
fd        chào các bạn, rất vui được gặp các bạn ở đây, chắc là mọi người đều biết đây là lần đầu tiên chúng ta gặp nhau trực diện
fan        lần thứ hai rồi...
fd        rất vui vì được đến TQ gặp gỡ các bạn
fan        lần hai rồi
mc        mọi người đã xem phim rồi, chắc có rất nhiều cảm xúc, nếu có thắc mắc gì về bộ phim, muốn hỏi hjw, chúng ta có thể giao lưu trực tiếp ở đây, hôm nay chúng tôi đã chuẩn bị rất nhiều món quà nhỏ rất dễ thương, trên đó chữ ký của hjw, nếu bạn nào đặt câu hỏi thú vị, chúng tôi sẽ tặng cho bạn đó. Ồ, tôi muốn choáng với rừng cánh tay giơ lên
phần đặt câu hỏi
fan1        trong quá trình đóng phim, chị có tình cảm đặc biệt gì với nam chính không
fd        bạn hỏi là trong phim S7 sao?
w        không có (nói tiếng Trung nhá)
mc        hình như các bạn rất vui khi nghe chị nói “ko có”. câu hỏi rất thú vị
fan2         trong quá trình đóng phim chị đã rất vất vả, còn bị thương nữa, chị đã dựa vào điều gì để tiếp tục nỗ lực hoàn thành vai diễn?
w        (nghe fd nói xong cười :D)
fd        thật ra tôi cũng như các bạn, được làm việc mà mình yêu thích, dù có vất vả đển đâu cũng sẽ không cảm thấy vất vả, Ji Won cũng như vậy, vì được đóng bộ phim mình thích nên chị cũng không cảm thấy vất vả, hơn nữa sau quá trình nỗ lực được các bạn ủng hộ và yêu thích bộ phim, Won lại càng vui mừng.
đến một fan nam đặt câu hỏi
đoạn này mình nghe không rõ
hình như fan nam hỏi là sau này chị già có dự định đến tỉnh khác của trung quốc nữa không?
fd        lần này vì công ty chỉ sắp xếp đến bắc kinh và thượng hải, nên không thể gặp mặt các bạn ở các tỉnh khác, nếu sau này có cơ hội, nhất định sẽ không bỏ qua
mc        xin hỏi bạn nam từ đâu đến
fan3        Hồ Nam
mc        đặc biệt đến thượng hải để dự fan meeting
fan4        chị có kế hoạch đến TQ đóng phim không?
fd        nếu sau này có cơ hội, tôi nhất định sẽ đến, vì như vậy, tôi có thể gặp các bạn nhiều hơn rồi
tới câu hỏi cuối cùng
fan5        hôm nay là sinh nhật tôi và hỏi câu gì đó về S7 hình như là ấn tượng nhất về cảnh nào thì phải... (ko nghe ra)
chị già liền chúc mừng sinh nhật fan này, và tặng quà cho bạn ấy
fd        không biết các bạn có thấy chưa,  đến cảnh cuối cùng, lúc quái vật bị tiêu diệt, thật ra, ... (đoạn này fd nói nhanh như gió, thật sự nghe không ra) nhưng thông điệp về con quái vật mà bộ phim mang đến là nhắc nhở chúng ta về việc bảo vệ môi trường tự nhiên.

clip 2

clip tiếp theo có hỏi về Thang Duy và thông điệp của bộ phim s7

Fan tặng hoa cho chị già, và chị đã chào các fan bằng một câu tiếng Trung
W        Chào các bạn, rất vui được gặp các fan TQ
Fd        tôi rất vui được đến TH gặp gỡ các bạn, mogn sau này các bạn tiếp tục ủng hộ
Fan hô        unie
Fan1        mỗi lần xem phim chị đóng em đều rất cảm động, vì vậy em muốn hỏi mỗi lần chị rơi nước mắt đều là cảm xúc thật chứ
Mc        một câu hỏi rất tinh tế
Fd        việc này có thể nói là vì tôi nhập vai, có thể thí dụ như vai diễn của tôi lúc yêu một người nào đó, khi đó tôi khóc vì nghĩ đang tới người đó, và khi đau lòng mà khóc cũng là vì nghĩ tới người đó, đó là cảm giác nhập tâm vào vai diễn
Rất nhiều fan muốn hỏi, nhưng mà đàn phải cử đại diện
Fan2        em muốn hỏi là với dvien TQ, chị thích ai nhất, thí dụ như Thang Duy, chị nghĩ thế nào về Thang Duy
Mc        bạn cũng là fan của Thang Duy sao?
Fd        hình như tôi đã gặp Thang Duy hai lần, tuy thời gian không dài, nhưng tôi cảm thấy tính cô ấy rất dễ gần
Fan phản đối bảo là 3 lần
Fd        có vẻ như chúng tôi rất hợp nhau, vì vậy nếu lần sau có cơ hội gặp lại TD, có lẽ chúng tôi sẽ trở thành bạn tốt

Fan3 câu này là clip trên nghe không rõ nè (phần này mình cũng chỉ nghe được hơi hơi :D)
Khi xem S7 ngoài việc cảm nhận được tinh thần dũng cảm, đấu tranh kiên trì của các nhân vật trong phim, có phải phim còn muốn mang thông điệp gì khác đến với khán giả
Fd        Trong s7 mọi người đều biết là có một con quái vật, và vì một số nguyên nhân gây ra hậu quả đó, vì vậy mọi người phải tìm cách tiêu diệt nó, kết quả này khiến tôi rất buồn, và kết quả này cũng đưa ra nhắc nhở về việc bảo vệ môi trường

Về đoạn clip Thứ 3, nghe rõ hơn một fan nhắn gửi chị già rất hay, cũng là lời của các fan như chúng ta:
Fan        chúng em muốn nói cuộc đời chúng em vì có chị, trở nên càng tuyệt vời (thú vị hơn, đặc sắc) hơn, ngoài việc chúng em mong chị đóng càng nhiều phim hay hơn, chị cũng phải nhớ yêu thương bản thân hơn nữa, chúng em mãi mãi yêu chị.
Một điều nữa em muốn nói là em mới yêu thích chị gần đây, nhưng đã rất may mắn được gặp chị ở Thượng Hải này, nên em mong chị ký tặng cho em được không

Sau đó thì chị già tặng cho bạn một đĩa có ký tặng
Xong chị già nghe fdich nói lại liền “cảm ơn” bạn ấy bằng tiếng Trung
Sau đó fan nhao nhao lên hỏi một câu hỏi về Huyn Bin:
Chị dự định khi nào hợp tác với Huyn Bin ạ?
W        (cười bẽn lẽn) Bin đang nhập ngũ mà.
mc         câu này ko liên quan đến phim, chúng ta sẽ hỏi trong một dịp khác vậy

Fd (chị phiên dịch này nói chuyện tốc độ tên lửa :( )
Mc (áo xanh)

Bình luận

Hay.^_^  Đăng lúc 4-9-2012 11:54 PM
iu ss xèng quá hun cái nha :X  Đăng lúc 6-12-2011 10:43 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 6-12-2011 22:51:47 | Chỉ xem của tác giả
Fancam fan meeting ở Thượng Hải 05.12.2011

Fancam chị già ở sân bay Bắc Kinh 06.12.2011

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 7-12-2011 13:40:49 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn của Sohu 06.12.2011

Fan meeting ở Bắc Kinh 06.12.2011

Fancam chị già ở Bắc Kinh (clip khác)

Bình luận

ở cái clip 3 có cái zì mà chị già cười ngắt ngẻo thấy mà mắc cười lun .... iu quá đi ^^..... thích Bin trc nhất chứ chị già ^^  Đăng lúc 7-12-2011 08:42 PM
kể Jo in sung, Hyun bin rồi si nghĩ là seo, lát mới nghĩ ra JDG. c già đóng toàn mỹ nam ko mà.  Đăng lúc 7-12-2011 08:24 PM
chị già ngượng ngùng nói với Ngụy Thần dễ xương chịu hơm nổi, mặc cái váy ngắn, nhún nhún ôi trùi ùi  Đăng lúc 7-12-2011 03:33 PM
chị già trả lời dễ thương quá đi, cái gì cũng mắc cỡ hết nhá, nghi ngờ quá nhá :x. Thanks chị Rùa nhìu lắm nghen!!!!  Đăng lúc 7-12-2011 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 7-12-2011 14:23:38 | Chỉ xem của tác giả
mình dịch sơ đoạn clip đầu tiên

S7 đã có kế hoạch công diễn từ 5 năm trước, vậy vì nguyên nhân gì mà mãi đến nay mới công chiếu?
W        thật ra 5 năm trc tôi đã nhận được kban, nhưng vì khá nhiều nguyên nhân, nên kéo dài đến nay mới công chiếu được
Tôi thích kban s7 và diễn viên đóng chung đều là những người tôi quý, nên tôi đã kiên trì đến cùng
Tôi ko đưa ra giới hạn trong việc chọn kịch bản, dù là phim tình cảm hay là phim hành động, tôi sẽ lựa chọn kịch bản khiến tôi có cảm xúc
Hiện nay điện ảnh Hàn và Trung đang mở rộng giao lưu, thí dụ như (dv Hàn nào đó) sang TQ đóng phim Dương Quý Phi, cô có kế hoạch đến TQ đóng phim ko?
W        đạo diễn mới, hoàn cảnh mới, đều có sức háp dẫn. Chỉ cần có cơ hội đến tq đóng phim, tôi nhất định sẽ ko bỏ qua
H        diễn viên Hàn dính tin đồn là có phẫu thuật thẩm mỹ, cô nghĩ sao về việc này
W        về việc pttm, cũng ko sao cả, tôi ko có chuẩn mực nhất định để nói là tốt hay ko tốt, chỉ cần người đó cảm thấy pttm, có thể khiến bản thân tự tin hơn, khiến cuộc sống mình vui vẻ hơn, vậy đó là quyết định của họ, ko sao cả
H        trong cuộc sống của cô, cô đã hợp tác với người đàn ông nào đẹp trai nhất?
(chị già nói gì đó rồi cười)
Mc        Tất cả đều đẹp trai sao?
W        à, như Jo In Sung, Huyn Bin, còn Jang Dong Gun nữa. Họ đều rất đẹp trai. Toi nghĩ là so với ngoại hình thì nội tâm quan trọng hơn

Bình luận

iu ss won iu lun ss xèng hun hun ôm ôm D D  Đăng lúc 7-12-2011 08:39 PM
cúm ơn chị Xèng, em đang hóng trans 2 và 3 của chị :x  Đăng lúc 7-12-2011 03:30 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách