Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
451#
Đăng lúc 11-6-2014 23:00:27 | Chỉ xem của tác giả
Thấy mọi người khen phim này hay lắm, cảm động lắm mình cũng tò mò cơ mà ngại xem vì ít khi xem phim trung của cơ mà hôm này thấy clip phim này hay ra phết nhẹ nhàng, trong sáng làm mình lao ngay vào page down về. Chị nvc không xinh kiểu lung linh nhưng nhìn rất nhẹ nhàng trong sáng thích thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

452#
Đăng lúc 13-6-2014 23:07:07 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong phim có chút hụt hẫng, giá như 2 người đó cuối cùng trở về bên nhau thì có phải hạnh phúc hơn vui vẻ hơn k. Đến cuối vẫn thấy 2 Gia nghi và kha đằng vẫn còn tình cảm với nhau chỉ là k dám quay lại thôi, xem đoạn cuối cảm thấy mình được trở về thời cấp 3 lại càng thấy buồn hichic ôi thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

453#
Đăng lúc 17-8-2014 01:37:04 | Chỉ xem của tác giả
Film này lúc đầu mình xem buồn ơi là buồn với cả không thích do kết thúc k có hậu >,<
Nhưng r ngồi xem clip r bàn với tụi bạn mới thấy hay quá chừng >,<, chính nhờ cái kết thúc nhứ vậy mới khiến bộ film trở nên khó quên đối với mọi người...
Tuổi học trò đáng nhớ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

454#
Đăng lúc 18-8-2014 13:11:00 | Chỉ xem của tác giả
Lúc đầu xem phim thì hay, nhưng mà xem đến gần cuối chán quá.
Giá mà Kha Đằng theo đuổi được Giai Nhi thì có phải hay không
Ghét cái bộ phim nào thế này, dù gì cũng là phim mà không cho kết thúc có hậu, hix.
Tại sao yêu nhau không đến được với nhau , mình ghét, mình ghét quá, hu hu hu
Thôi nói chung thì phim này cũng đáng xem, cũng từng có thời học trò như vậy
Cảm ơn ST đã làm bộ phim này :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

455#
Đăng lúc 22-10-2014 10:17:59 | Chỉ xem của tác giả
"Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa lần nữa."
phim sao mà hay thế không biết, lại thêm nhạc phim nữa chứ, nhưng kết thúc thật là khiến người khác day dứt.
Những cụm từ "nếu như..", "giá như...", "phải chi..."...cứ xuất hiện trong đầu.
phim ra từ 2011 mà tới giờ mình mới biết đúng là thiếu xót trầm trọng mà.
Tks subteam nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

456#
Đăng lúc 2-12-2014 14:25:08 | Chỉ xem của tác giả
Biết lâu rồi mà hôm nay mới tìm được phim trên kites ><
Nghe đồn là phim đã hay rồi xem phim mới biết còn hay hơn đồn
Cảm ơn st nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

457#
Đăng lúc 25-12-2014 11:33:11 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim học đường yêu thích nhất.
Bài hát "Những năm tháng ấy" cũng là bài hát nhạc phim yêu thích của mình.
Chính vì phim này mà Trần Nghiên Hy có bị người khác ném đá thế nào mình vẫn thích chị ấy, vẫn là nữ thần trường học trong lòng mình.
Sai sót của Kha Chấn Đông mình cũng bỏ qua hết luôn rồi, không cảm thấy ghét cậu ấy, chỉ thấy hơi giận và thương cậu ấy tuổi trẻ bồng bột.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

458#
Đăng lúc 26-1-2015 01:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Thời gian trước lên fb newfeed ngập tràn "You are apple of my eye" Nhưng thời gian ấy bận nên chưa có thời gian xem. Giờ mới xem được, đúng là một điều đáng tiếc.
Nhưng cũng may không bỏ lỡ một bộ phim hay như vậy
Bộ phim là một câu chuyện  thực tế đến mức gần như không còn gì có thể thực tế hơn được nữa vậy. Từ những trò phá phách để được nghỉ học rồi những lần bị phạt khi mắc lỗi đến việc chọc bút vào áo người ngồi phía trước để gọi họ và diễn biến tình cảm rất tự nhiên, không hề có sự gượng ép.
Tuy nhiên cái kết lại mang đến cho người xem một cảm giác hụt hẫng. Hụt hẫng vì cứ nghĩ rằng cậu ấy sẽ là người đàn ông cuối cùng của cô ấy vậy vì họ đã có một mối tình đẹp như vậy mà. Tuy hụt hẫng nhưng cái kết này cũng khiến cho người xem phải bật cười vì hành động hôn chú rể trước mới được hôn cô dâu và màn cưỡng hôn ngoạn mục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

459#
Đăng lúc 8-2-2015 01:30:57 | Chỉ xem của tác giả
Đêm hôm rảnh rỗi ngồi coi lại phim này thấy xúc động ghê gớm May mà mình còn đủ trẻ để cảm nhận thứ tình yêu trong sáng ấy.
"Tôi không phải Thẩm Giai Nghi nhưng luôn khao khát có một Kha Cảnh Đằng bên mình". Đáng tiếc, tuổi thanh xuân của mình qua đi mà chả tìm được 1 KCĐ nt
Dù sao thì phim cũng như truyện, đều hay và ý nghĩa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

460#
Đăng lúc 25-2-2015 07:21:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì tiếc là chưa đủ dũng khí để trở thành một Kha Cảnh Đằng của ai đấy, giờ thì người ta sắp lên xe hoa rồi cũng không chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách