Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
441#
Đăng lúc 11-1-2014 14:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày hôm nay thần trí bất an chỉ vì coi phim , ôi , sao mà tiếc thời học trò thế này , mình yêu nhóm bạn Cảnh Đằng quá đi mất ,yêu Giai Di , mình thề là chưa từng có một bộ phim nào làm mình ám ảnh mạnh như thế này ,ost phim lại siêu hay nữa chứ .
Phim gây cảm xúc mạnh quá cũng là một cái tội @@ , tiếc cho 2 người ko đến được với nhau ghê , chỉ vì chút xích mích thôi mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

442#
Đăng lúc 11-1-2014 20:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Một câu chuyện nhẹ nhàng và rất hay
thời học trò nông nổi với những rung động rất ngọt ngào
mặc dù kết thúc không như ý với nam chính nhưng đó sẽ là một bài học cho những người xem
tks subteam rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

443#
Đăng lúc 26-1-2014 21:07:15 | Chỉ xem của tác giả
Nghe được nhạc phim hay quá ạ!
Nên giờ mới chính thức đi mò phim để mần hiu hiu
Cái hồi cấp 3 ấy, cài trò nghịch ngợm và thích ai đó, hình như địa lý không phải vấn đề, mà cứ là học sinh thì đều như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

444#
Đăng lúc 26-1-2014 21:22:10 | Chỉ xem của tác giả
diễn viên nữ trong phim này xinh thế mà, lúc bọn con trai bảo thích con gái tóc đuôi gà, đúng lúc cô gái ấy cột tóc lên, phải nói là đơn giản một cách tinh tế, vừa ngây ngô vừa trang nhã, mình còn thích huống hồ bọn nam sinh ấy, ko chết vì vẻ đẹp tự nhiên ấy mới lạ
vậy mà ko ngờ bây giờ cô ấy đang nổi tiếng với 2 búi tóc như natra trong phim tân thần điêu đại hiệp, và bị ném đá dữ dội đúng là tạo hình rất quan trọng nhỉ, ko phải cứ có vẻ đẹp sẵn có là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

445#
Đăng lúc 29-1-2014 13:00:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem đi xem lại nhiều lần, bộ phim trừ cảnh H thì nó đem lại cho mình những xúc cảm tuyệt vời về mối tình đầu, về học sinh và khiến mình trân trọng quãng đời học sinh ngắn ngủi mấy tháng còn lại hơn. Một trong những bộ phim ám ảnh nhất mình từng coi, ost siêu hay và ý nghĩa. Love it <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

446#
Đăng lúc 2-2-2014 08:13:29 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi film hay dã man ý ( làm mình lại fai lóc cóc down truyện về đọc cho đỡ thèm huhu
nếu như lúc thả đèn...Kha Đằng tự tin hơn về câu trả lời của Giai Nghi và GN có thể mạnh dạn hơn nói ra thì hai người đã không bỏ lỡ "tuổi thanh xuân" của họ như vậy...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

447#
Đăng lúc 16-3-2014 22:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem Cung tỏa trầm hương xong lại có hứng lục tìm C-movie để xem. Định xem phim tình cảm cổ trang nhưng mò thế nào lại xem được cái trailer hay ho và quyết định xem.
Mình cũng là 1 đứa mê truyện tranh, mê đến nỗi toàn thuê nợ rồi đến chờ đến Tết lấy tiền mừng tuổi để trả. "Tuổi thanh xuân" của mình k đọc mấy loại truyện tình cảm nên bộ truyện hay ho thế này mình chưa động đến là phải. Xem xong phim biết SE mình cũng k mò lại để đọc đâu.
Kha Cảnh Đằng chân thành và trẻ con. Mình đã nghĩ Giai Nghi mới chính là đồ ngốc, không dám nói ra tình cảm của mình. Lúc thả đèn, điều mà Cảnh Đằng không muốn nghe chính là câu trả lời từ chối của Giai Nghi, nếu Giai Nghi tỏ tình thì mọi chuyện đã khác.
Nhưng có lẽ ở Cảnh Đằng không có những thứ mà Giai Nghi cảm thấy hạnh phúc, có lẽ với Giai Nghi đó chỉ là một ký ức đẹp, một mối tình đầu trẻ con ~
Người ta bảo, tình đầu khó thành cũng đúng ~ còn có những trường hợp ngoại lệ như Reply 94 hay 97 ~ tình đầu luôn là mối tình đẹp nhất, mình cũng đã luôn hy vọng rằng mối tình đầu của mình sẽ có HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

448#
Đăng lúc 5-4-2014 15:35:40 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên xem 1 movie mà khóc như thế này. Xem đến giữa phim nhớ cảnh đầu phim thì cứ ngỡ là hai ng đó sẽ lấy nhau. Ai dè ((
Quá tiếc nuối cảnh đằng à, bình thường tự tin lắm mà.
Nhuưng đúng là so vs giai nghi thì cảnh đăng trẻ con hơn hẳn, gias nhuư hiểu con Gái thêm chút thì đã theo đuổi đc gn r
Giai nghi thì quá ng lớn, rõ ràng nhất là vc kết hôn vs ng hơn cô 8 tuổi lận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

449#
Đăng lúc 18-5-2014 13:42:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim rất chân thật,tuy đôi chỗ cũng khá bậy bạ
Xem xong phim muốn quay lại thời cấp 3 quá
Cám ơn sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

450#
Đăng lúc 24-5-2014 18:28:04 | Chỉ xem của tác giả
phim này đúng là kinh điển luôn ạ hay và đáng yêu lắm
chị nhân vật chính hình như đóng trong hoa dạng luôn nhỉ nhìn quen quen
chị này đóng cổ trang không hợp đâu vì nét của chị chỉ là dễ thương bụ bẫm thôi chưa thể nói là đẹp được đóng cổ trang sẽ hơi nhạt nhòa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách