Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
421#
Đăng lúc 3-12-2013 00:22:11 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem phim xong. Già rồi mà còn thích phim teen quá hihi. Kha Chấn Đông nhìn yêu thế không biết. Nụ hôn của 2 đứa trong thế giới song song nhìn thích ghê gớm, đúng kiểu wet kiss. Giá 2 đứa đến được với nhau thì quá hoàn mĩ. Trần Nghiên Hy đóng những vai kiểu này hợp ghê, dễ thương. Đám con giai trong phim thật bựa & buồn cười hí hí. Những phim bựa + hài hước kiểu này xem thật sung sướng. Mà KCĐ nhìn có nét giống Zea Siwan nhỉ. Tóm lại là xem phim xong thích em ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

422#
Đăng lúc 14-12-2013 20:33:08 | Chỉ xem của tác giả

thấy nh` bạn bức xúc vs chú rể :))
các bạn chịu khó để ý rằng film có vài chỗ nhấn rằng ''con gái luôn trưởng thành hơn con trai cùng tuổi'', và đặc biệt THẩm Giai Nghi còn trưởng thành hơn nữa :), vì đã qua 1 lần với Kha Đằng 'ấu trĩ' rồi cho nên cô mới chọn chú rể già khú như thế :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

423#
Đăng lúc 28-12-2013 00:14:20 | Chỉ xem của tác giả
10 năm sau, phim này sẽ lọt top phim bất hủ dành cho teen, và thực tế là bạn nên xem dù đang ở độ tuổi nào, đang ngồi trên ghế nhà trường ? bạn sẽ trân trọng những phút giây đang có. Bạn đã ko còn đi học nữa ? bẹn sẽ thấy tuổi thanh xuân của mình rất đẹp. đẹp hơn những gì bạn vẫn nghĩ. một bộ phim rất tuyệt, rất thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

424#
Đăng lúc 28-12-2013 04:54:12 | Chỉ xem của tác giả
Phim này với So Young là một trong số hiếm phim lúc nào nhắc tới cũng làm người ta chạnh lòng.
Mình cảm nhận được cảm giác của mỗi nhân vật, rất thật và gần gũi
Cảm ơn vì những sản phẩm của subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

425#
Đăng lúc 28-12-2013 13:44:39 | Chỉ xem của tác giả
xem trailer thấy hấp dẫn
xem phim thì quá hay luôn ^^
nội dung phim thú vị + hợp vs lứa tuổi của mình,diễn viên đẹp nhạc phim hay nên xem thấy thích thích vui vui
nói chung là thích phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

426#
Đăng lúc 29-12-2013 09:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Xem đi xem lại phim này bao nhiêu lần mà không biết chán

1 cuộc sống của học sinh c3 bên những người bạn thân thiết được khắc họa vô cùng chân thực khiến mình có cảm giác như đang sống lại cái tuổi hồn nhiên ngây thơ đó !

Kha Chấn Đông đóng phim này thật sự vô cùng đạt, mong phim mới của anh

Thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

427#
Đăng lúc 4-1-2014 16:57:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim này làm sóng gió lâu ơi là lâu rồi, và không biết mình đã coi phim này bao nhiêu lân rồi nữa. (Cũng chẳng nhớ đã bay vô comt trong topic này lần nào để kể lể phim hay chưa nữa :">

Mỗi lần xem phim đều thấy bản thân trong từng nhưng vật. Lại có chút tiếc nuối cho thời áo trắng đã qua của bản thân.

Tình cảm học trò không phải lúc nào cũng thành, đặc biệt lại là tình đầu. Cái kết trong phim rõ ràng là phù hợp. Ngay từ đầu, tính cách của Kha Cảnh Đằng và Thẩm Giai Nghi căn bản chỉ có thể là những người bạn của nhau. Kha Cảnh Đằng nói đúng ra thì quá trẻ con và Thẩm Giai Nghi thì lại quá chín chắn trong suy nghĩ. Mà tính cách trái ngược nhau quá thì cũng k thể đến với nhau mà.

Mình thích câu nói của Cảnh Đằng lúc cuối phim "Tôi sai rồi, khi yêu một người thì sẽ mong người đó hạnh phúc" => đến lúc này thì cậu chàng mới lớn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

428#
Đăng lúc 4-1-2014 22:36:54 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi rất hay!!!!
Tình cảm giữa hai nhân vật chính cho ta thấy sự đẹp đẽ, trong sáng của mói tình đầu.
Dù không đến được với nhau
Dù tất cả chỉ còn là hồi ức
Nhưng nó khiến con người ta không thể nào quên dù trải qua bao năm tháng...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

429#
Đăng lúc 5-1-2014 00:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, bấn cặp Kha Cảnh Đằng vs Thẩm Giai Nghi quá đi, tại sao không cho người ta làm một cặp đi, tình yêu của họ trong sáng, ngây thơ là thế, hic. Mà vì kết thúc phim như thế nên xem xong vẫn còn lưu luyến nghic về phim mãi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

430#
Đăng lúc 5-1-2014 13:37:42 | Chỉ xem của tác giả
so với mọi ngừoi, mình đến với phim này hơi chậm
tuy cặp đôi trong phim ko thể trọn vẹn đến với nhau
nhưng chẳng phải họ vẫn có một tình bạn đẹp như mơ sao
điều đó vô cùng đáng trân trọng và đáng chúc mừng
dù sau này hai người có tìm đc nửa kia rồi
nưng mình tin là họ mãi ko bao giờ quên đc những kỉ niệm khi xưa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo