Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: thelonelyman
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Gift 2012] Họa Bích/ The Mural/ Tôn Lệ, Đặng Siêu, Trịnh Sảng... [Vie

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 11-6-2012 10:51:51 | Chỉ xem của tác giả
đã xem 1 lần rồi bây giờ xem lại vẫn thấy xứng đáng là bom tấn cho 14/2 . yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 18-6-2012 19:08:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim liêu trai là một trong những thể loại không thể bỏ qua
Họa bì thì mình thấy cũng bình thường...được cái cảnh nóng câu khách thì bị cắt mất(cũng hơi hơi muốn xem ><)...nhưng Họa Bích có vẻ hay hơn đấy vì thấy bảo đầu tư nhiều phết ...ko bít lần này có cảnh nóng ko nhỉ ^^
Thanks subteam nhiều =))

Bình luận

đồng ý phim này hay hơn Họa Bì!  Đăng lúc 13-9-2012 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 19-6-2012 13:42:53 | Chỉ xem của tác giả
có ai biết nhân vật Mẫu Đơn là ai thủ vai không? cô bé xinh quá à :X                                                            
P/s: Phim hay. tks subteam nha!

Bình luận

Diễn viên đóng vai Mẫu Đơn tên là Trịnh Sảng bạn ạ.  Đăng lúc 23-6-2012 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 22-6-2012 11:46:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim này mình thấy hay hơn Bạch xà đó. Kỹ xảo lộng lẫy hơn rất nhiều. Dàn diễn viên nữ thì tuyệt đẹp dù phía nam hơi lép xẹp chút xíu! Dù sao cũng là một phim đáng xem. "Tình yêu, nếu không đau thì không phải tình yêu".
Bạn Thược Dược quả xứng danh người đẹp cổ trang, nhìn cứ như "thần tiên tỷ tỷ" đó!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 23-6-2012 12:57:34 | Chỉ xem của tác giả
Đồng ý với bạn mphuong về "thần tiên tỷ tỷ" :D.
Bạch xà mình thấy kỹ xảo nhiều quá lấn át nội dụng phim, còn phim này có vẻ vừa phải hơn.
Diễn viên nữ đúng là quá đẹp, nhưng nam chính mình thấy cũng ổn đó chứ. Phong độ, cao ráo, mặt mũi sáng sủa.
Nội dung phim rất hay, nhất là đoạn Mẫu Đơn dùng lời tàn nhẫn đuổi Chu Hiếu Liêm ra khỏi cõi mộng. Cảm giác đau đớn khi chàng đi khỏi khiến Mẫu Đơn bật khóc (hình như là lần đầu tiên trong phim), 1 cô gái luôn giấu kín cảm xúc của mình như vậy, lần đầu tiên khóc và nói thành lời suy nghĩ của mình thật không khỏi khiến người xem rơi nước mắt.

Bình luận

Xem Chân Hoàn truyện đi, "thần tiên tỷ tỷ" Tôn Lệ đóng, phải nói là vô cùng vô cùng ................... đáng xem!  Đăng lúc 13-9-2012 03:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 2-9-2012 13:30:02 | Chỉ xem của tác giả
Mạch phim và kết thúc mới lạ (tuy mình không hiểu lắm đoạn kết nhưng vẫn thấy dư âm khá chất^^).
Bối cảnh đẹp, đúng theo tính chất "bồng lai tiên cảnh"^^, nội dung cũng ảo ảo kiểu tiên hiệp, lần đầu xem nhưng cũng thấy khá hứng thú.
Nhân vật rất có cá tính, đặc biệt là các nhân vật nữ, mình rất thích nhân vật do Tôn Lệ đóng, lạnh lùng nhưng rất biết hy sinh. Cả nhân vật của Trịnh Sảng nữa,... Phim này gần như không có vai phản diện, mạch phim có vẻ buồn nhưng không buồn, tối nhưng không tối, sáng nhưng không sáng (Ôi mình nói cái gì thế này!? TT)
Ý nghĩa của phim cũng rất ấn tượng và khó quên, thông điệp về tình yêu trải dài từ đầu tới cuối, từ nhân vật chính tới nhân vật phụ :"Tình yêu, nếu không đau thì không phải là tình yêu" (Mình là mình rất kết cái thông điệp này ).
Đây là 1 bộ phim hay. Thanks ST nhé!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 10-9-2012 09:32:02 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay thật đấy
Diễn viên cũng xinh nữa
Cảnh quay đẹp
Chuẩn
Thank nhiều nhaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 13-10-2012 23:50:00 | Chỉ xem của tác giả

Cứ mỗi giây trôi qua, thế giới lại chào đón biết bao thiên thần nhỏ đến với cuộc đời.

Ngày 14.10.1981 vùng đất Đài Loan đã có thêm một thiên thần mới, để rồi ba mươi mốt năm sau, thiên thần nhỏ ấy trở thành một chàng diễn viên điển trai với giọng ca truyền cảm đồng thời cũng là một tay đua cự phách, một nhân tài trên nhiều lĩnh vực thể thao.

Nay anh đã có được những thành công nhất định trong sự nghiệp và trong trái tim của người hâm mộ. Cái tên Roy Chiu - Khưu Trạch trở thành một từ khóa cực hot trong các công cụ tìm kiếm, xuất hiện liên tục trên báo đài, tạp chí, truyền hình...

Nhân ngày đặc biệt của anh, nhà Royalland có tổ chức một party nho nhỏ cùng sân chơi mới lạ, hứa hẹn mang đến nhiều niềm vui cùng giải thưởng hấp dẫn.

Hãy tham gia nhiệt tình, vui chơi hết mình cùng Royalland để chúc mừng sinh nhật Khưu Trạch các bạn nhé

Thời gian: 19h30 ngày 14.10.2012 tại Royalland.

Xin trân trọng đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 15-10-2012 09:14:10 | Chỉ xem của tác giả
thấy hình ảnh phim này rát đẹp! Down về xem xem thế nào! {:290:} {:310:}
cảm ơn team đã làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 5-2-2013 16:46:14 | Chỉ xem của tác giả
Dàn diễn viên nữ lung linh quá!
Nhưng mà mình vẫn không hiểu cái kết thúc lắm. Cuối cùng chỉ là ảo mộng thôi chứ k phải thực đúng k?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách