Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-4-2016 22:25:09 | Chỉ xem của tác giả
hic, show đã khép lại rồi, cũng khép lại chính thức dư âm của Reply 1988. Tập này xem mấy bạn trẻ chơi rafting và nhảy bungee mà phê quá, tuổi trẻ là phải vậy chứ. Thế là từ nay không còn được thấy đầu bếp Hong với khả năng mix món đáng kinh ngạc, thấy thủ quỹ Kyung Pyo đa sầu đa cảm, thấy bạn trẻ thánh thiện của thời đại Bo Gum và cả leader với khả năng tiếng anh đỉnh Ryu Jun Yeol. Hic, không biết bao giờ bộ tứ mới lại tụ hội trên sóng truyền hình lần nữa đây, cảm thấy ngắn ngủi quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 8-4-2016 07:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng kết thúc chuyến hành trình Châu Phi của các chàng trai mình xem YOFA vì vẫn luôn theo dõi các phần Over Flowers trước đây, và cũng vì có Bogum vs Kyungpyo (ngày xưa mình thích phim 2 bạn đóng vs Shim Eun Kyung lắm) ^^ sau khi xem thì thấy mấy chàng trai này thú vị quá nên mới xem Reply 1988 (dù biết phim từ lúc casting nhưng không coi). Xem xong bị Jungpal cuốn hút, dù đã biết Taek và Sunwoo từ trước nhưng mà Jungpal vẫn là chàng trai yêu thích của mình trong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 8-4-2016 13:48:46 | Chỉ xem của tác giả
từ sau Reply 1988, ko có phim nào thu hút mình cả, nên ngồi coi YOF vậy ^^ Cảm ơn subteam vì đã sub bộ này. Mặc dù không được hài hước và bất ngờ như các show khác nhưng mình vẫn thích lắm. Dù là thực tế đi nữa thì cũng ko phải 100% sự thực, nhưng đâu vấn đề gì, xác định là giải trí mà nên cứ tận hưởng và thưởng thức những gì được  show thôi là đủ vui rồi, cần chi tính toán cho phiền nhỉ ^^. Cả 4 anh đều có những nét tính cách riêng và đều hấp dẫn. Mình thấy Gummy có tính cách khá giống với mình, ko làm dk gì nhiều, luôn cảm thấy áy này và dễ mít ướt Mặc dù luôn quan tâm đến mọi chuyện nhưng cũng buồn lòng vì ko thể làm được gì để giúp, chỉ có thể cố gắng và động viên mọi người mà thôi, thật quá đáng yêu mà, sự vụng về của cậu nhóc cũng làm mình yêu hơn vì ko phải ai cũng hoàn hảo, ngôi sao cũng là một người bình thường mà thôi.
Jun Yeol thì đúng là chàng trai lý tưởng cho mọi hành trình rồi, đi cùng cậu ấy nhất định rất yên tâm và thoải mái, vui vẻ nữa chứ, cậu ấy rất biết tạo niềm vui và quan tâm đến bạn đồng hành, mình học được nhiều điều thú vị từ JY để cho những chuyến đi sau này sẽ hoàn hảo hơn nữa, một chàng trai tuyệt vời
Jae Hong và Kyung Pyo thì đều tốt cả nhưng có vẻ mình ko hợp lắm nên cũng ko biết viết gì về họ. Hy vọng là về HQ rồi bộ tứ vẫn thân thiết như vậy, cùng du lịch thì khó nhưng cùng liên lạc và ngồi ún với nhau thì chắc có thể nhỉ ^^ Mong cho tình bạn của họ luôn ấm áp và bền vững như vậy dù cho showbiz luôn rắc rối.
Xem các bạn trẻ cùng chơi, cùng ăn làm mình thèm dk đi như thế quá, muốn xách balo lên và đi ngay luôn í ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 8-4-2016 21:13:35 | Chỉ xem của tác giả
bị Jungpal cuốn hút, dù đã biết Taek và Sunwoo từ trước nhưng mà Jungpal vẫn là chàng trai yêu thích của mình trong phim

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
minyoung25 -1 Comt quá ngắn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 10-4-2016 18:20:55 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn team sub nhé !! Quả thiệc qua chùm đẹp hơn hoa của Na nham hiểm càng hiểu hơn tính cách của mỗi người. Ryu jun yeol đáng tin cậy , park bo gum uri taek , cười ngơ chết i được

Bình luận

show này bác Na làm PD hả em?  Đăng lúc 19-6-2016 08:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 12-4-2016 21:46:49 | Chỉ xem của tác giả
hóng show này, và bây giờ đã được mãn nhãn
thích gì mà thích, dồn 1 lúc coi 7 tập, thiệt đã gì đâu luôn á
Cám ơn subteam nhiều lắm
hạnh phúc quá đi <3 *bắn tym tung toé*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 25-4-2016 04:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong các tập thì mình nghĩ, đây là một chương trình rất hay. Mình thích các show nói về du lịch như thế này. Nó không hề khô khan, cộng thêm sự hợp tác ăn ý của 4 người host thì mình nghĩ chương trình này rất thu hút. Một số người có thể nghĩ nó chán, theo mình thì không, mà chắc có lẽ do khung cảnh yên bình và hùng vĩ quá của châu Phi mà mọi người mới có cảm giác đó chăng? Chứ mình hoàn toàn xem và bị hấp dẫn bởi các khung hình không ấy, xem mà ức lắm, muốn đến đó rồi trải nghiệm những cảm giác đó. Mình còn ngồi tưởng tượng ra lúc đó sẽ làm gì, nghĩ như thế nào nữa kìa. Thật sự rất thích đó.
Nói về 4 chàng trai, mình thích Jung Pal nhất, vì anh ấy cho mình cảm giác an tâm mà vẫn không bị nhàm chán, khô khan khi đi du lịch cùng. Chắc PD cũng nhắm ảnh là leader của đoàn rồi, vì ảnh đi du lịch nhiều nên dày dạn kinh nghiệm. Nhìn cách anh dẫn dắt, chăm sóc các thành viên, cộng thêm sự chín chắn và "già" (hihi) nữa nên anh đích thực là một thủ lĩnh, vừa cứng rắn vừa ấp ám, vừa mạnh mẽ vừa nhạy cảm. Vì thế, đi du lịch mà đi cùng với Gae Jung Pal là một sự lựa chọn sáng suốt đấy, mình rất thích có một partner như vậy.
Bo Gum thì cho mình cảm giác như một cậu em trai, dù là bằng tuổi với mình. Kiểu như Bo Gum thì rất được lòng phái nữ, vì sự hồn nhiên và thuần khiết đến mức kinh ngạc của cậu ấy. Nếu nói thiên thần có thật, thì chắc là Bo Gum rồi. Cậu ấy thu hút mình bằng những cử chỉ đơn giản nhưng rất thật, và mình có thể khẳng định không ai có thể nghĩ xấu về cậu ấy vì cậu ấy quá tốt. Không những thế, cậu chính là bản sao của Taek, vừa thông minh sáng láng nhưng cũng rất vụng về, là một người chăm sóc tốt người khác nhưng cũng là trouble maker . Nhưng mà Bo Gum cần lớn lên chút nữa. Chắc do mình bằng tuổi nên mình muốn nhìn nhận Gum là một người đàn ông thực thụ, chứ hình ảnh hiện tại của Gum trong mắt mình chỉ dừng lại ở mức cậu trai nhà bên đang tập ăn tập lớn. Mình chỉ nói theo phương diện đánh giá khách quan từ bên ngoài nhìn vào thôi, còn suy nghĩ của Gum có chín chắn hay không thì là một chuyện khác. Cái đó mình không dám suy xét bừa, còn trên mức độ nhìn từ ngoài vào thì Bo Gum vẫn là con trai thôi chưa phải đàn ông. Tuy nhiên cũng phải thừa nhận rằng lúc cậu ấy đang tắm mà chạy ra mở cửa, nhìn sống lưng trần ấy thôi cũng đủ làm mình "đen tối" trong đầu rồi :
Anh Bông thì lại là một trường hợp khác. Mình không nghĩ anh Bông có thể thu hút đến vậy, chắc là do mình thích đồ ăn và anh Bông lại là chef của đoàn . Anh rất dễ thương, lại tốt tính, có vẻ là một người có tâm hồn tự do, phóng khoáng, lạc quan, luôn vui vẻ trong mọi tình huống. Thấy cái cách anh đối diện với cái quần bị rách mấy ngày liền mà không thể hiện sự lăn tăn quá nhiều, mình tin rằng anh là một người mạnh mẽ dễ đối diện với nỗi buồn và khiến người khác cảm thấy thoải mái khi buồn. Anh và Bo Gum là 2 thái cực hoàn toàn khác nhau, nhưng mình không hiểu sao khi nhìn hai người này lại có vẻ rất hợp nhau, kiểu bù trừ ấy. Lúc Bông an ủi Gum cho Gum đỡ buồn zụ đâm xe, mình thấy điều đó cực mạnh luôn. Đi du lịch với Bông cũng có thể vui đấy, cơ bản là có đồ ăn anh nấu là sẽ vui rồi haha
Còn Kyung Po, mình vừa thấy thích anh này vừa không thích. Thích vì anh rất cẩn thận, hay lo xa (giống mình), tính tình có vẻ vui vẻ, hoà nhã, khác xa với Sun Woo "con nhà người ta" trong phim thì Kyung Po đúng nghĩa một "chàng ngốc" theo cách gọi của chương trình luôn . Thích cái nữa là anh không quá ồn ào, luôn làm mọi thứ thầm lặng và khiến mình trở nên bí ẩn một chút. Mình cảm thấy Kyung Po có lẽ là chịu vất vả nhiều, hoặc làm lụng nhiều nên nhìn cách anh làm có thể thấy anh đã quen với điều đó. Dáng vẻ của anh cũng không thể hiện nhiều là mình xuất thân từ một gia đình giàu có, nên có thể vì thế mà anh nhạy cảm với chuyện tiền bạc hơn, nhưng lại sống tình cảm và biết nghĩ cho người khác. Còn điều mình không thích đó là anh cứ dán mắt vào cái điện thoại, hầu như đa số khung hình nào lên sóng cũng có hình ảnh anh kè kè điện thoại. Thử cảm giác đi du lịch với anh mà như vậy chắc cũng khó chịu chứ nhỉ. Anh Bông nói đúng, Kyung Po nên đi Law of the Jungle, vào đó khỏi xài điện thoại mà lại được thể hiện khả năng về sức khoẻ và sự gọn gàng của anh nữa, chứ đi chương trình này còn quá sướng ròi.
Aigoo nói nhiều thật, chắc tại mình thích 4 anh này quá và cũng chưa thoát được Reply 88 nên cảm xúc vẫn còn dạt dào. Phải chi chương trình dài thêm chút nữa, và có thêm nhiều người nữa thì vui rồi. Mình cực kì bấn cái độ "bựa" của ekip khi edit mấy khúc slo motion không còn gì ba chấm hơn, lại thêm quả nhạc nữa thì đạt level max luôn. Còn chuyện quăng xì líp hay xì hơi này kia, mình còn thấy khoái nữa là . Chương trình vậy mới thật chứ, vả lại người ta toàn con trai thì lấy đâu ra mà giữ ý tứ. À mà chắc các anh này là diễn viên nên hình tượng có thể buông thả hơn đôi chút, chứ nếu là idol chắc giữ thân như ngọc rồi, mà xem vậy thì đâu có vui :3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
BôngCute + 3 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 26-5-2016 08:10:38 | Chỉ xem của tác giả
Coi dễ thương quá trời, thương Bo Gum dễ sợ. Khờ gì đến thương luôn hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 17-6-2016 23:24:26 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi bốn thỏi sô cô la tươi không cần tưới

Hôm nọ xem online bập bõm được vài tập đã hớn lắm rồi. May sao hôm nay lại lọt hố vào đây

Rách ruột quả lùi xe húc vỡ cả tường với đèn xe

Bogummie ơi em đáng yêu quá Làm sao đây làm sao đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 18-6-2016 13:54:36 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn Subteam nhiều nhiều, hồi xem R88 buồn bao nhiêu thì có YOF gỡ gạc lại, thấy mấy đứa nhỏ thương nhau mà vui hêt sức luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách