Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2016] Youth Over Flower: Africa / Thanh Xuân Tươi Đẹp: Park Bo Gum, Ryu Jun Yeol, Go Kyung Pyo, Ahn Jae Hong | Vietsub E07 END Online Vivo

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 16-3-2016 05:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Xem show này mới thấy là mấy bác làm Reply 1988 cast DV dựa trên tính cách ngoài đời thật Mình thấy trừ Kyung Pyo ra thì 3 người còn lại chả khác gì Taek, Hwan và JungBong trên phim.

Đoạn Ryu JunYeol và Bo Gum tâm sự trên đồi cát đến giờ nghĩ lại vẫn thấy rưng rưng, 2 bạn chả khác gì Hwan và Taek cả, còn anh Bong thì nấu ăn giỏi từ phim ra đến đời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 16-3-2016 18:19:22 | Chỉ xem của tác giả
4 bạn này bựa dễ sợ, đúng là 4 ông con trai ở với nhau nên là chả thấy ngại ngần gì
Xem cái show này, lại liên tưởng đến Biệt đội chim cánh cụt Madagascar
Và Bo Gum chính là binh nhì so cute, Jun Yeol là đội trường. Ngẫm lại thấy giống quá đi mất. )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 16-3-2016 19:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Thanh Xuân Tươi Đẹp - E04 - HD

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-3-2016 22:03:56 | Chỉ xem của tác giả
cảm thấy như là thần giao cách cảm í
cứ nghĩ nghĩ là vào xem có sub chưa là y như rằng vừa có
xem cái này xong thiệc muốn vứt tất cả vác ba lô lên đi qá đi à
YOLO
Tks subteam nhiều lắm  ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 16-3-2016 22:10:41 | Chỉ xem của tác giả
thuytien1710 gửi lúc 11-3-2016 02:05 AM
Bạn có tên mấy bản nhạc đọan chạy xe trên sa mạc ở ep 3 ko??? Nghiện show luôn  ...

Bạn xem trong note này nha.
https://www.facebook.com/notes/% ... ers/831774646946096
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 17-3-2016 12:01:30 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua về muộn, rất mệt, cơ mà vẫn cứ phải xem 4 chàng trai đã rồi mới yên tâm đi ngủ
Giá mà fans nào có tâm cắt riêng tất cả các cảnh ăn uống của hội này Trời ơi nhìn ăn ngon không tả, mấy bữa BBQ ngoài trời í, cứ tưởng như ngửi thấy mùi thịt nướng luôn chớ

Tiếc là show ngắn T_T tuần này tập cuối rồi thì phải

Bình luận

Mình cũng không biết, đoán thế vì xem preview cuối ep4 thôi :( Cũng mong không phải, còn muốn gặp 4 người dài dài mà T_T  Đăng lúc 17-3-2016 02:36 PM
Ơ, mình thấy quay cảnh thác nước rùi nhưng ko nghĩ tuần này là tập cuối, vì thấy còn nhiều tình tiết lắm mà, buồn vậy :(  Đăng lúc 17-3-2016 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 19-3-2016 10:01:05 | Chỉ xem của tác giả
hú la...ep 4 trình làng rồi
sao xem YOF cứ muốn ship Yeol hyung vs bogummy quá. bogummy thì ai cũng chăm sóc và bao bọc cảm, nhưng thấy jun yeol vẫn quan tâm hơn cả, kiểu tình thân mến thân hơn~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-3-2016 22:03:32 | Chỉ xem của tác giả
mình mới cày xong R88
đang bấn loạn đầu óc thì thấy ngay show này
ôi, phải nói là mừng như bắt được vàng
ta nói cái show này hài k chịu dc
nhất là cái cảnh a Jun Yoel đi tắm mà Bông tiên sinh lại mở cánh cửa tủ làm cái camera nó chạy í ạ
mình cười lăn xuống giường luôn
ngàn lần cám ơn subteam ạ
nhưng mà 5 tập là hết rồi phải k ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-3-2016 08:45:30 | Chỉ xem của tác giả
Bốn ông này tập hợp lại đúng kiểu bựa thôi rồi luôn . Nghĩ thầm quay phim còn hơi lỏn lẻn xì hơi, đánh rắm, tung quần bung lụa chứ tự mà đi chơi với nhau không biết còn đến cỡ nào nữa ). Xem show này hay ở chỗ là mọi thứ đều rất thật ko bị dàn dựng, đúng chất YOLO, tuổi trẻ dám nghĩ dám làm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 23-3-2016 15:54:58 | Chỉ xem của tác giả
Cut clip những cảnh của Bo Gum trong YOF Africa

Nãy lên soompi mới biết bên Hàn có (mấy?) bài báo chê YOF mùa này chán, buồn tẻ và các thành viên gượng gạo với nhau. Thú thực mình chưa xem YOF mùa nào hết nên không so sánh. Về cơ bản thì chúng ta ai cũng biết dân Hàn là chúa chê, cái gì cũng chê được, kiểu tốt quá cũng nói được là "tốt như thế giả tạo quá" í Nên đọc xong đống comment đó hơi bực chút rồi thôi.

Vì bản thân mình rất rất rất cảm ơn PD Na và ê kíp YOF đã an ủi tinh thần fan girl R88 như mình và nhiều bạn khác, để lại được gặp 4 con người ấy ở bên nhau, sinh hoạt với nhau, và hơn hết là hiểu nhiều hiểu sâu hơn về tính cách thật sự của mỗi diễn viên.

Nghĩ đến chương trình sắp hết, cũng thấy tiếc nuối. Sắp tới anh Yeol liên tiếp có cả movie (sắp khởi chiếu) và drama (chuẩn bị quay, dự kiến tháng 4 chiếu), Gummy thì cũng chuẩn bị quay drama để đến tháng 8 chiếu. Có Kyung Pyo và anh Jae Hong chưa thấy dự án mới nào.
Thật mong là 4 người nói riêng và cả các diễn viên khác của R88 nói chung sẽ có cơ hội tái ngộ ^^

Bình luận

Èo, sao bị mất chữ nhỉ...."không có tính cao trào" ^^  Đăng lúc 25-3-2016 11:04 AM
Thì mình vẫn thích show này mà, mình ko xem các mùa trước nên cũng so sánh gì cả, chỉ là mình thấy YOF naỳ thiếu chút gì đó, vài thứ còn rời rạc lắm & ko có tính cao   Đăng lúc 25-3-2016 11:03 AM
mình thấy hay mà bạn ^^, bản chất châu phi yên bình và tĩnh lặng, kh ồn ào nhộn nhịp như mấy mùa YOF khác, cũng như R88, thích hợp cho lứa tuổi k còn trẻ nữa...^^   Đăng lúc 25-3-2016 12:23 AM
Thật sự mình thấy YOF này cũng hơi chán, hok hấp dẫn, nhưng mình xem để hiểu thêm về 4 chàng trai nên mình vẫn thấy thích :). Và mình cũng hóng sub họp báo lắm :v   Đăng lúc 23-3-2016 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách