Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-9-2015 18:09:29 | Chỉ xem của tác giả
^ Mình thấy trong 3 season đầu thì season 3 hay nhất đấy
Thánh KyungHoon càng ngày càng bá. Cái tính cách tưng tửng không ai hiểu nổi nhưng mà chơi DM khủng dã man.
Mong KongDong vào chung kết ghê~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 3-9-2015 11:52:05 | Chỉ xem của tác giả
Oh my God có ep 9 rooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Phải gọi là tuyệt vời ông mặt trời luôn
Các season trước mình chưa xem season nào, nhưng xem ss này xong biết ai là người chiến thắng rồi nên bị mất hứng xem ss trước
Mong anh Hô của mình chiến thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-9-2015 14:51:22 | Chỉ xem của tác giả
Mợ ơi, ep 10 đã có rồi... Về chén tập 10 ngay thôi.
Tập ep 09, Lee Jun Seok bị loại mà tiếc dễ sợ. Mình thấy anh ấy chơi khá tốt, bản lĩnh, không bị lôi kéo và rất có lập trường...anh ấy chỉ liên minh khi bản thân anh ấy muốn thôi, chứ không ai có thể lôi kéo anh ấy được cả.

Bạn Kim Kyung Hoon đúng là chú ngựa ô, cứ diệt hết người này đến người khác trong Death Match. Hình tượng của bạn trong chương trình này không ổn định, lúc phản bội quá trời lúc trung thành bất chợt, thiệt không biết đâu mà lần với bạn ấy... thôi thì chúc bạn ấy may mắn, vì giờ chỉ còn những bậc sư phụ thôi, chắc khó trụ nổi vào những vòng sau! May ra chỉ còn pé Oh Hyun Min là ngang tài ngang sức thoai...

Thoai, xem ep 10 đây rồi bình loạn tiếp ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 4-9-2015 21:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Trời không thể tin nổi là có ep 10 luônnnnnnn

KH trải qua 3 DM rồi mà vẫn trụ lại, bạn này mình thấy toàn trả vờ chứ thông minh lắm ý.

Nhưng vẫn 1 ty với JH thôi.. xem ep 10 xong lại hóng tiếp.

Đội ơn subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-9-2015 12:51:21 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 9 thấy vô cùng háo hức vì top 5 ai cũng đỉnh. Mình không muốn Jun Seok bị out, nhưng cuối cùng cũng out khiến mình hơi buồn vì mình thích ảnh. Tập 9 ảnh cắt tóc nhìn dễ thương kinh khủng Tập 9 chỉ hơi buồn thì qua tập 10 rầu dã man con ngan. Phải công nhận Jin Ho quá xui đi T.T từ cái lúc mà Ho thua main match là mình linh cảm anh sẽ thua luôn cả death match rồi. Nhưng dù sao thì ra đi như vậy cũng mãn nguyện vì dẫu sao Jin Ho cũng đã chơi hết mình, lọt đến top 4 nữa.

Về phần Kyung Hoon thì phải nói là càng lúc càng thấy KH chơi rất hay, đầu óc sáng sủa Mùa 3 bị out sớm nên không biết anh ấy giỏi như vậy :v Mà tập này có chút hơi "hận" ảnh với người trợ giúp của ảnh. Đã nói là để Hyun Min chót rồi mà cuối cùng thành ra... huhuuuu.

Nói chung là bây giờ càng lúc càng hấp dẫn, không biết ai sẽ bị loại hết vì ai cũng giỏivà quan trọng là ai mình cũng ưng (ưng từ lúc top 5 rồi chứ không cần phải đến bây giờ đâu) Như nếu như muốn để 2 người lọt vô chung kết thì mình muốn một là Dong Min với Kyung Hoon, hai là Kyung Hoon với Hyun Min. Hyun Min với Dong Min vô chung kết thì mình thấy giống ss3 quá nên thôi, hehee. Nếu như Kyung Hoon với Hyun Min mà vô chung kết thì đây sẽ là trận chung kết mà như chị mình nói là trận chung kết đầu tiên của 2 người bình thường chứ không phải là người nổi tiếng nên cũng rất mong chờ xem ra sao Điều quan trọng là mình hi vọng vô chung kết, các item sẽ được chia đều cho cả hai người chơi chứ đừng như ss3, xem thấy ưu ái Dong Min hơn hẳn, toàn được các item xịn, nên khi xem chung kết cảm giác có chút không công bằng cho Hyun Min.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-9-2015 14:19:07 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong ep 10, buồn quá vì JH bị loại rồi... đáng nhẽ DM bị loại thì có hứng xem hơn ((( ghét quả KH quá (( toàn giả chết bắt quạ, cái mắt đấy thiệt là ghê gớm mà T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-9-2015 15:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Đã tới ep 10 là sắp hết rùi, top 3 rùi, nhanh thiệc.
Mình mới mò mẫm xem tới ep 4 đã thấy có tí choáng.
Không biết season 3 các bạn thi thố thế nào, nghe nói là rất hiền lành.
Thế mà ghép thêm đội hình season 1 và 2 thấy season 3 toàn người đáng gờm...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 6-9-2015 02:08:02 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi xem xong ep 10 thấy cả thế giới như sụp đổ T_T!!!
Anh đã vất vả rùi Kong ơi.
Hy vọng sẽ sớm gặp lại anh trong những show khác (CS3 chăng???)
Thanks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 6-9-2015 14:07:06 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình rất hay nhưng e rất tiếc phải dừng cuộc chời ở tập 10 vì anh Hong đã bị out nên e không còn tâm trạng đâu để mà xem tiếp nữa. Buồn kinh khủng khi thấy a bị out. K buồn xem tập 10 luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-9-2015 23:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Spoil ep mới nhất ạ, đã lộ diện top 2 và nhân vật mình dự đoán thắng vẫn còn, cơ mà những ng mình yêu thích lại dần dần ra về Tâm Trạng khó tả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách