Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: overtherainbow
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[True Visions 2014] Full House | Mike Pirath & Aom Sushar - Vietsub teas

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-7-2013 16:57:18 | Chỉ xem của tác giả
HÚ HÚ Mike của lòng ta, bấn loạn bạn này sau Raak Boon, đây là nam diễn viên đầu tiên (và chắc là duy nhất) có nhan sắc khiến ta cảm thấy là 'hoa ghen thua thắm... nữ hờn kém xinh'. Xem hình chụp với em nào cũng cảm thấy nhan sắc bạn ấy lấn át người ta.
Công nhận nhà sản xuất khéo chọn diễn viên chính ghê, ko thể hợp hơn, Mike đẹp trai hát hay nhảy giỏi, Aom xinh xắn ngây thơ. Giờ chỉ đợi xem 2 bạn thể hiện nhân vật đã ăn sâu vào tâm trí của khán giả như thế nào thôi. Ôi ta trông, ta mong, ta ngóng, ta đợi, ta chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 26-7-2013 15:23:50 | Chỉ xem của tác giả

FB MikeDAngeloInternationalFanpage
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-7-2013 17:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi cho mình hỏi phim này chưa quay xong phải không bạn và chắc là chưa chiếu phải không bạn . Tại mình thấy phim trái tim mùa thu phiên bản thái đã chiếu hết rồi thì phải . Mà mình thấy phim đó cũng là phim của kênh true vision nên mình không biết hết phim trái tim mùa thu có chiếu phim này không . Nếu có thì hay biết mấy chỉ sợ là phải chờ đợi thôi . Tại mình thấy phim trái tim mùa thu cũng lâu lắm mới chiếu nên không biết phim này có vậy không nữa .

Bình luận

phim vẫn đang quay đó b ^^  Đăng lúc 27-7-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 26-7-2013 18:07:53 | Chỉ xem của tác giả
Ấu zè... đã nghiện Full House phiên bản Hàn ... Sang tới Full House Việt cũng có hứng thú... Nay lại chuẩn bị có thểm Full House Thái nữa chứ Nhân vật thì cứ gọi là "lung linh" ..Thích Aom hồi Yes Or No rồi nè... tới giờ thì Đặt gạch hóng film này ngay thôi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 27-7-2013 02:21:20 | Chỉ xem của tác giả
ui chao...thấy có Aom trong yes or no nên tò mò vào theard phim coi sao
Mình thấy dàn cast Full House bản Thái long lanh quá :)), nếu xét về mặt bằng cũng một 9 một 10 với Hàn lun đó vì trông các bạn từ chính đến phụ ai cũng trẻ trung,xinh đẹp hết. Còn có 50-50 hay nhỉnh hơn bản gốc đc hay ko thì phải chờ khâu kịch bản và phần diễn xuất của các bạn mới kết luận đc.
Nhưg công nhận bạn Mike kia nếu ko có mấy hình cởi trần 6 múi chắc mình tưởng bạn là tomboy mất :)). Mói có chút hình ảnh mà thấy Mike và Aom có vẻ khá thân thiết và cư xử rất tự nhiên, hi vọng khi lên phim chermistry của 2 bạn sẽ chinh phục đc khán giả :))
Fighting!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2013 19:07:28 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2013 19:08:45 | Chỉ xem của tác giả

pantip
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2013 19:11:05 | Chỉ xem của tác giả

pantip

Bình luận

nụ cười chết người của Mike đây mà....hóng phim...  Đăng lúc 27-7-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
 Tác giả| Đăng lúc 27-7-2013 19:17:09 | Chỉ xem của tác giả

pantip & on pic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 27-7-2013 19:24:17 | Chỉ xem của tác giả
ah, phiên bản thái giống phiên bản hàn khoản chênh lệch chiều cao nghen (với điều kiện nữ chính ko đc đi giầy cao gót nha :v ). Dàn cast trông khá là ổn mà, bây giờ chỉ cần phim ra lò nữa thoai, với nam và nữ chính thế này phim mà quay xong chắc đắt như tôm tươi đây, tuy mềnh xem phiên bản hàn rồi nhưng vẫn hóng cái bản này ^^.
Biết đâu lại có j đó cải biến thì sao, ko biết bài hát 3 con gấu (phiên bản hàn) 2 con thạch thùng (phiên bản việt) sẽ thành bài j ở phiên bản thái đây :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách