Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trans] Tổng hợp News, Intervews, Magazines, Fan's account

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 9-1-2013 11:22:48 | Chỉ xem của tác giả
Bình chọn "The Most Wanted Magazine 2012"  

Credit: NY Home at Pantip FB
2 bé thật là PRO ở vị trí 1,2,4.

Bình luận

hự hự ,,, thì ra No1 là chuYến đi Bali của hai trẻ^^*  Đăng lúc 9-1-2013 01:56 PM
Zui ghê A Pé Đỉnh  Đăng lúc 9-1-2013 11:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 16-1-2013 23:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Hai bé nhà mình là WONDERFUL hén
Nhìn hai đứa là thấy vui vui...ko biet seo hic
Đời thường thì bình dân .Nhưng khi làm việc là đẹp trên cả tuyệt vời luôn
Trời ơi! Yêu hai đứa mà sắp bị khìn khìn
Yêu dến đêm nằm mơ mới chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 25-2-2013 08:47:53 | Chỉ xem của tác giả
Fan account của Woonkathiloykeawcheyen nhà Pantip về "Có người thầm thương trộm nhớ YAYA ở Chulalongkorn"

Thấy topic này (Topic: Yaya và Nadech có phải là người yêu của nhau không?) là chạy vào ngay (Nói chung mình là rấttttttttt là muốn biết, tò mò ý mà )

Tiếc là hôm Khoa Nhân văn tổ chức lễ kỷ niệm (Lễ mà Ya và Mike hát chung) không đi xem Yaya được vì hôm đó mình đang ở nước ngoài.

Mình học khác khoa với Yaya, mới biết đến và hâm mộ Yaya gần đây thôi. Mình cũng thường xuyên đến khoa Nhân văn, nhưng mới gặp Yaya được 3 lần thôi. Nhưng lần nào cũng rất ấn tượng. Yaya, có thể em không nhớ chị là ai, nhưng lần nào em cũng chắp tay chào chị. Đáng yêu lắmmmm. Mình có một đàn anh ở khoa, ảnh hiện giờ đang học thạc sĩ, thầm thích Yaya, có thể nói là rấttttttttt thích. Đến nỗi mỗi lần đến khoa Nhân văn, nếu thấy Yaya đang đi một mình, thì ảnh sẽ giả vờ đi lại gần gần để Yaya nhìn (Ảnh đẹp trai, trắng trẻo, cao cáo, học giỏi - nhưng chắc chắn là không địch lại N được, N đẹp trai theo kiểu bụi bặm hơn - với lại nhà ảnh cũng rất giàu nữa.) Nhưng Yaya không hề liếc nhìn dù chỉ là một chút. Như vậy chứng tỏ Yaya không nhìn người qua vẻ bề ngoài. Thấy Yaya nói chuyện với bạn nam rất bình thường........ Chỉ thấy Yaya thân với bạn gái thôi. Yaya trông hài hước, rất là đáng yêuuuuuu, Yaya là một cô bé là dù làm cử chỉ điệu bộ gì cũng rất đáng yêu, rất thích nhìn. Yaya đẹp, dễ thương, mình là con gái mà còn thích nữa mà. Mình hay đến khoa Nhân văn để lén nhìn Yaya. Nhưng chỉ lén nhìn ở xa thôi, giống bọn thần kinh haaaaaaa. Nhưng người bị nặng nhất vẫn là đàn anh của mình ở khoa, thầm thích Yaya đến mức gọi là “yêu” luôn rồi. Có thể nói là “dành trọn trái tim” cho Yaya. *v*

Ảnh từng nói là muốn biết rốt cuộc Yaya và N có phải người yêu của nhau không. Nếu không, ảnh sẽ theo đuổi Yaya một cách nghiêm túc. Nói là làm. Nhưng lại sợ làm kẻ thứ ba nếu như Yaya có bạn trai rồi. Nhưng nếu không thì lại mất cơ hội. Ít ra được nói chuyện và tìm hiểu nhau cũng tốt. Vì Yaya chính là mẫu người mà ảnh mơ ước. Có thể nói là tất cả mọi thứ của Yaya. Cả về sắc diện, tính tình, cách cư xử, học hành chăm chỉ, mạnh mẽ, dịu dàng, quan tâm đến người xung quanh, vui vẻ tươi tắn, lạc quan, tất cả những điều tốt đẹp và đáng yêu đều nằm trong con người Yaya cả. ^_^
Mình nghĩ là nếu vào topic này có thể sẽ có câu trả lời. Hiện giờ anh đó đang thất tình vì câu trả lời của N “Mọi người cứ thoải mái ghép đôi đến 10 năm sau cũng được” (PV trong sự kiện Tết Nguyên Đán ở Siam Paragon). Vậy thì làm sao mà biết Yaya có đang có ai khác không. (Ai mà dám theo đuổi Yaya đây T_T). Ảnh định là sẽ theo đuổi một cách nghiêm túc trước khi tốt nghiệp thạc sĩ… nhưng đọc tin này xong là mất hết cả tinh thần. T_T

Câu nói “Đẹp trai dễ kiếm, nhưng người tin tưởng được phải là anh”, đối với câu này đàn anh của mình lại nói là “Đẹp trai dễ kiếm bạn gái, nhưng để kiếm được người lý tưởng như Yaya thì không dễ chút nào” Mình từng trêu ảnh là “Thôi, anh cứ chấp nhận số phận của mình đi”. Tội nghiệp lắm ^_^

Ảnh từng định gửi hoa đến các event cho Yaya, nhưng lại sợ Yaya bị tin đồn không tốt về đàn ông nên thôi không làm nữa. Hiện giờ ảnh đang đi “dưỡng thương” cùng với gia đình ở nước ngoài nhân dịp Tết Nguyên Đán.

Chuyện ở khoa Nhân văn có người theo đuổi Yaya không, cái này mình không biết. Nhưng nếu ở khoa khác thì “CÓ”, nhưng mọi người ai cũng biết là Yaya không có ý gì, ai cũng có thể nói chuyện được. Vì Yaya rất thân thiện, không kênh kiệu, đáng yêu lắm……………. Chắc là Yaya nghĩ rằng người đó chắc không phải tán mình đâu. Với lại Yaya có nhóm bạn gái rất đông, giúp Yaya scan dữ lắm. ^_^

Credit: YAYA box FB

P/S: Na à! Em ko nhanh thì sau này đừng có hối hận nhá!!{:120:}

Bình luận

trời ơi ta mà có rết ta rết liền cho nàng. Anh chàng này sao mà dễ thương thế không biết, khổ thân gặp phải Na ngố nên phải đi "dưỡng thương" ;(((  Đăng lúc 22-3-2013 05:56 PM
:). thanks em ^^  Đăng lúc 4-3-2013 12:29 PM
ôi đọc xong cái này của bạn mà mình thấy vui ghê ^.^  Đăng lúc 27-2-2013 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-2-2013 15:59:07 | Chỉ xem của tác giả
LỊCH LÀM VIỆC 03/2013 CỦA NADECH và YAYA

***NADECH***
1/3: Thu âm quảng cáo
2/3: Đi học
3/3: Chụp ảnh bìa tạp chí. Quảng cáo cho phim Koo Kum
4/3: Có môn thi
5/3: Quay quảng cáo
6/3: Tham gia quảng bá Koo Kum
7/3: Đi học
8/3: Chụp ảnh bìa tạp chí. Quảng cáo cho phim Koo Kum
9/3: Tham gia Blooming Country Party at the village Setthasiri Road - Prachachuen từ 16.00 - 18.00
11/3: Chụp ảnh bìa tạp chí. Quảng cáo cho phim Koo Kum
12-13/3: CF cho phim Koo Kum
14/3: Tham gia lễ trao giải Daradaily "The Great Awards #2" từ 18.00 - 22.00 ở nhà hát Aksra
15/3: Quảng bá cho Koo Kum
16-17/3: Chụp ảnh ở ngoại tỉnh

18/3: Quay quảng cáo
19/3: (Fitting Rising Sun)
20/3: Ghi hình Tonight Show - quảng bá cho Koo Kum
21-23/3: (Event Rising Sun)
24-29/3: Quay phim Rising Sun ở Nhật
1/4: Giới thiệu phim Koo Kum với báo giới

***YAYA***
2-3/3: Quay quảng cáo
4/3: Học ở Chula và quay phim Dao reung buổi chiều
5/3: Học ở Chula
6/3: Học ở Chula và quay phim Dao reung buổi chiều
7-8/3: Học ở Chula
9-10/3: Chụp ảnh ở Bangkok
11/3: Học ở Chula và quay phim Dao reung buổi chiều
12/3: Học ở Chula
13/3: Học ở Chula và quay phim Dao reung buổi chiều
14/3: Tham gia lễ trao giải Daradaily "The Great Awards #2" từ 18.00 - 22.00 ở nhà hát Aksra
16-17: Chụp ảnh ở ngoại tỉnh

18/3: Sinh nhật lần thứ 20 của bé Ya
          Học ở Chula
          Quay phim Dao reung buổi chiều
19/3: Học ở Chula
20/3: Học ở Chula và quay phim Dao reung
21-22: Học ở Chula
23/3: Quay quảng cáo
24-29/3: Quay phim Rising Sun ở Nhật
29/3: Ra mắt sản phẩm12plus crystal perfume cologne
CHƯƠNG TRÌNH PHÁT SÓNG:
YAYA: Phim Maya Tawan on air thứ 4,5 từ 20:30 - 22:45 (tập 1 sẽ phát sóng ngày 21/03)
Nadech: Tonight Show (thời gian chưa biết)

LỊCH HỌC:
Nadech: Thứ 2,4,6,CN
Yaya: Thứ 3,4,5,6

Credit: NYHome at Pantip FB

P/S: Thiên hạ đang hy vọng 19,21-23 sẽ có các sự kiện liên quan đến Rising Sun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 22-3-2013 11:05:14 | Chỉ xem của tác giả
LỊCH LÀM VIỆC 04/2013 CỦA NADECH và YAYA

***NADECH***
1/4: Giới thiệu phim "Koo Kum" với truyền thông, báo chí
       17:00 ở rạp Paragon Cineplex, tầng 5 tòa nhà Siam Paragon

3/4: Event Fashion Happening "CYCLE CHIC" ở Central Plaza Ladprao

6/4: Hoạt động kỷ niệm, bóng đá giao hữu Star's Party 43th
       Thời gian: 10:00 - 20:00 ở SVĐ Rajamangala

7/4: Lay's Summer Beach Party with Nadech-Yaya
       Thời gian: 13:00 ở phía trước resort The Rock  

***YAYA***
6/4: Hoạt động kỷ niệm, bóng đá giao hữu Star's Party 43th
       Thời gian: 10:00 - 20:00 ở SVĐ Rajamangala

7/4: Lay's Summer Beach Party with Nadech-Yaya
       Thời gian: 13:00 ở phía trước resort The Rock

11/4: Ghi hình Tonight Show phim Maya Tawan
          Thời gian: 13:00

12/4: Event UNIQLO ở Pattaya

13-14/4: Nghỉ lễ Songkran với gia đình

15/4: Chụp ảnh cho phim

CHƯƠNG TRÌNH PHÁT SÓNG:
YAYA: Phim Maya Tawan on air thứ 4,5 từ 20:30 - 22:45 bắt đầu 3/4

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 25-3-2013 09:32:27 | Chỉ xem của tác giả
(22/03/13) Mario - Nadech cùng nhiều ngôi sao khác trước cơ hội nhập ngũ

Danh sách các ngôi sao bị kêu gọi nhập ngũ năm 2013 có Mario, Nadech, Mike Pirath, Alex, Singto The Star, Arty và các vận động viên, con cháu các chính trị gia nổi tiếng
Hôm nay (22 tháng ba), Tổng trợ lý quân đội trưởng Chiradej Mok Kha Smythe đã tuyên bố xem xét, chọn lựa lực lượng quân đội cho chính phủ hàng năm năm 2013, kêu gọi gia nhập vào quân đội đối với những người sinh năm 1992 và những người sinh giữa năm 1984 và 1991 mà vẫn chưa được xem xét, lựa chọn. Có một số quốc gia với dân số xấp xỉ 359,863 người và nhu cầu quân đội cho quốc gia là 94,480 người. Với kế hoạch xem xét, lựa chọn quân nhân từ 1-12/04/2013

Trong số những người nổi tiếng năm nay được xem xét, lựa chọn còn có những người nổi tiếng khác mà năm ngoái vẫn chưa được lựa chọn phải có mặt để được xem xét, lựa chọn một lần nữa như bộ đôi điễn viên Mike Golf - Mike, Alex, Singto, Mario, Nadech diễn viên nổi tiếng của đài CH3
Ngoài ra còn có con trai của cựu phó lãnh đạo đảng dân chủ Apirak Kosayothin, con trai chủ tịch CLB bóng đá Buriram, cầu thủ bóng đá Teerasil Dangda

Cre: Source: kapook
       V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 3-4-2013 09:00:45 | Chỉ xem của tác giả

credit to postjung

Bình luận

hừ hừ! 1 nùi không biết nó viết cái gì???  Đăng lúc 3-4-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 4-4-2013 01:12:35 | Chỉ xem của tác giả
1 bài viết cực dài về Na trên BAngkokpost
nguồn:http://www.bangkokpost.com/lifestyle/film/343647/mr-everywhere
dịch:[email protected]

mr.everywwhere

sự nổi tiếng của Nadech Kugimiya đã tăng lên 1 cách đáng kể, bộ phim sắp ra mắt Khu Kam giống như củng cố thêm địa vị ngôi sao của cậu ấy

tác giả: Onsiri Pravattiyagul chuyên tin giải trí
   ngày: 03/4 2013 00h00'
   mục:đời sống

Bạn không thể thoát khỏi Nadech Kugimiya. cậu ấy có mặt ở khắp mọi nơi, từ những biển quảng cáo trên đường,bìa tạp chí, đến quảng cáo trên truyền hình, từ xà phòng đến túi đựng chuối chiên làm từ báo cũ, Nadech với khuôn mặt  thanh thoát, hoàn mỹ ,nụ cười rạng rỡ như cả mặt trăng và mặt trời cộng lại.
Chúng tôi chắc chắn mọi người đều trông chờ bộ phim đầu tiên trên màn ảnh rộng của cậu ấy, Khu Kam, sẽ ra rạp vào ngày mai.huyền thoại tình yêu vượt thời gian, câu chuyện tình yêu xuyên quốc gia ,Nadech, 21 tuổi, trong vai  Kobori, 1 quân nhân Nhật Bản đã rơi tình yêu vô vọng với một cô gái Thái Lan đẹp nhưng bướng bỉnh,giàu lòng tự tôn dân tộc- Angsumalin diễn bởi Oranate "Richy" D. Caballes.bối cảnh phim là thế chiến thứ 2 ác liệt

nói về tính cách con người này giống như khi cậu ấy trên màn hình tv, hay biển quảng cáo . mang trong mình dòng máu Thái Lan-Áo, Nadech có làn da đẹp ,lông mi dài giúp cậu ấy không thuộc về đặc trưng 1 đất nước nào. Điều này đã từng gây nhầm lẫn vì cậu ấy lấy họ theo cha nuôi người Nhật Bản-người khi kết hôn với dì của cậu ấy, đã coi Nadech như là con của  mình. khi cậu ấy mới bắt đầu sự nghiệp của mình,không ai nghi ngờ sự nhầm lẫn này. Hãy nhìn vào làn da ánh sáng đôi mắt và lông mày dày, chẳng quá khó để nói rằng Nadech giống như nhân vật trong truyện tranh Nhật Bản.

Nadech như thiên thần đáp xuống Trái Đất, rất vô tư và nhiệt tình,  những người trong ngành công nghiệp giải trí thường mô tả cậu ấy như vậy. trong một cuộc phỏng vấn khác, Nadech trả lời từng câu hỏi như một đứa trẻ hạnh phúc trong khi nhấm nháp chai nước ngọt của mình, mặc một bộ đồ  như những hướng đạo sinh _ một sự lựa chọn thường được chúng ta nghĩ đến cuối cùng
Sau khi đột phá trong truyền hình, Khu Kam là  bộ phim điện ảnh đầu tiên cho Nadech.dù cậu đã được ghi nhận là một trong số ít diễn viên đẹp trai nhất có thể diễn xuất, thực sự có một thắc mắc là tại sao cậu ấy lại chờ đợi quá lâu để bước vào thế giới phim nhựa

"Không ai mời em đóng phim điện ảnh trước đây!" cậu nói, cười khúc khích. "Tại sao ư?em thực sự không biết"

Nhưng khi được mời đóng vai Kobori , Nadech nói cậu không thể để mất cơ hội, mặc dù cậu sợ hãi khi đóng 1 vai đã mang tính biểu tượng như vậy. dù gì sau tất cả, Khu Kam vẫn là bộ phim được chuyển thể từ cuốn tiểu thuyết cổ điển được sáng tác bởi nhà văn quốc gia Tommayanti . Câu chuyện về tình yêu của 2 người trẻ, với những mất mát trong bối cảnh chiến tranh và xung đột chính trị ,văn hóa ,đó là tổng thể hoàn hảo cho 1 bộ phim tâm lý tình cảm, lãng mạn và bi kịch. Khu Kam đã được chuyển thể thành phim điện ảnh và phim truyền hình ít nhất 10 lần. chỉ riêng năm nay, chúng ta đã có ba phiên bản của Khu Kam -1 phim điện ảnh, một bộ phim truyền hình và một vở kịch sân khấu. Với siêu sao Thongchai "Bird" McIntyre  đã đóng Kobori trong hai thập kỷ qua ,còn nhiều diễn viên đáng kính khác như Nirut Sirichanya, Sornram Theppitak và Warut Worrathum đã đóng vai Kobori với sự thành công khác nhau, cũng dễ hiểu khi Nadech lo lắng
"nói thật lòng thì đóng Khu kam là 1 thử thách lớn. Đó là một kịch bản kinh điển, và nó tràn ngập tình yêu. Nhưng cũng bởi vì đó là Khu Kam em không thể thể diễn dở được"
Kittikorn Leosirikul, giám đốc, giải thích với tôi rằng phiên bản lần này sẽ tập trung về tình yêu , những con người trẻ tuổi trong mê cung tình yêu phức tạp và sâu sắc. Nó sẽ không đề cập về chiến tranh hay chính trị . "Em đã không xem thấy các phiên bản khác của Khu Kam được đáng giá cao trước kia. Em nhớ P'Bird đã đóng vai này, nhưng không rõ lắm. Nhưng P'Kittikorn cũng yêu cầu em không đọc cuốn tiểu thuyết trước. anh ấy muốn em trung thành với kịch bản và tạo nên Kobori theo cách riêng"
Ngày mai sẽ là lúc chúng ta được biết Kobori của Nadech là như thế nào. dù kết quả thế nào,điều đó cũng gia tăng thêm sự nổi tiếng cho cậu bé đã từng sống một cuộc sống thôn dã ở phía đông bắc của tỉnh Khon Kaen- chỉ có bốn năm kể từ vai diễn đầu tiên trong bộ phim truyền hình

'' em thích âm nhạc như một đứa trẻ ", cậu nói. "em hát với một cái gối coi nó là microphone. em yêu âm nhạc, mặc dù em không thực sự biết làm thế nào để chơi nhạc cụ cho tốt. em thu thập rất nhiều nhạc cụ, và khi em có thời gian rảnh rỗi, em sẽ mời bạn bè qua, và cùng chơi. em nghe rất nhiều loại nhạc. Disco là thể loại yêu thích của em.''

Nadech không bao giờ muốn trở thành tâm điểm chú ý,ban đầu vô tình được phát hiện bởi quản lý nổi tiếng Akekachai Sriwichit năm 16 tuổi. Nadech nhớ lại khi đó cậu nghĩ rằng cơ hội duy nhất để gia nhập làng giải trí là phía sau camera.

"Ở trường trung học, đã có một dự án cho một lớp học lịch sử. Chúng em không muốn làm một báo cáo giấy, do đó, chúng em xin phép giáo viên cho làm một phim tài liệu thay thế. em thích lắm và nói với mẹ con muốn học làm phim tại trường đại học "
và sự thật là như thế. Nadech bây giờ là một sinh viên năm thứ tư tại đại học Rangsit , chuyên ngành sản xuất phim. Sự bắt đầu của cuộc sống đại học trùng khớp với thời gian tham gia ngành giải trí. Đáng ngạc nhiên là Nadech kiên quyết hoàn thành khoá học, mặc dù 1 ngôi sao tầm cỡ như cậu thường bỏ học khi đạt đến đỉnh cao sự nghiệp của họ, hoặc từ bỏ cuộc sống học tập hoàn toàn.

----còn tiếp------

Bình luận

cảm ơn bạn :D  Đăng lúc 6-4-2013 05:01 PM
cam on ban :). hic uniley nha minh bi hong  Đăng lúc 4-4-2013 11:02 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
LoveYadech + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 4-4-2013 10:26:35 | Chỉ xem của tác giả
"Đó là nhiệm vụ của em. Đó là điều người ở độ tuổi của em phải làm. Làng giải trí là là sự ưu tiên thứ 2, giống như một hoạt động ngoại khóa. khi học xong em sẽ có thể cống hiến bản thân mình cho sự nghiệp 1 cách trọn vẹn. em nghĩ rằng những gì đang học tập tại trường sẽ giúp em rất nhiều trong sự nghiệp mà em hy vọng sẽ được tạo dựng được trong tương lai.''

cậu áy nói thêm rằng cậu ấy nhận được sự giúp đỡ từ bạn học cùng lớp.

Sau khi làm người mẫu cho một thời gian ngắn, bước đột phá lớn của Nadech là lakorn Ngao Rak Luang Jai (The Shadow Of Love) trong năm 2009. Một năm sau, Nadech xuất hiện trong series truyền hình nổi tiếng Duang Jai Akkanee (Heart Of Fire) và Game Rai Game Rak (The Game Of Love), tự biến mình thành 1 trong những ngôi sao hàng đầu của Thái Lan năm gần đây.
thực sự em không phải thích ứng nhiều, nhưng nhiều người bắt đầu nhận ra em, em cảm thấy rằng em cần phải thay đổi một chút", cậu ấy nói về danh tiếng của mình. '' em nói với bản thân mình rằng em không thể tiếp tục hành động ngớ ngẩn như khi sống trong  Khon Kaen. điều đó mặc dù vậy không phải là 1 thay đổi lớn. em vẫn là chính em. Em tự lớn lên, và đã học được rất nhiều''.

Đối với vai Kobori, Nadech tham dự hội thảo, cũng như các buổi học với một huấn luyện viên diễn xuất Nhật Bản -người đã dẫn dắt cậu ấy trở thành một quý ông Nhật "thật sự" ,nói chuyện với giọng Thái. việc ấy lớn lên với một người cha Nhật Bản đã không giúp đỡ cậu vì ông không dạy cậu tiếng Nhật
"Diễn xuất là phần khó khăn nhất. em muốn mình có nhiều thời gian hơn để làm học. em tin rằng bộ phim đã rất tốt, nhưng em có thể diễn tốt hơn nếu có nhiều thời gian hơn. em lo lắng nhất về những thứ như dáng đi, cử chỉ của người Nhật "
Khi được hỏi liệu cậu ấy có thể diễn xuất trọn vẹn Kobori không, Nadech mất một phút để suy ngẫm.

"Một điều mà em giống Kobori là độ tuổi.Em nghĩ rằng chúng em đều rất cứng đầu và táo tợn. em khá cứng đầu nên có thể hiểu tình yêu cố chấp của Kobori dành cho Angsumalin ", cậu nói. "Đối với Kobori, tình yêu này là vô hình. Anh ấy gần như ảo tưởng. anh ấy quá cứng đầu. giữa 2 người họ có quá nhiều hiểu lầm. Anh ấy cũng rất nhạy cảm. Chắc chắn, tình yêu của anh ấy được đáp lại, nhưng chỉ là chút ít vào phút cuối. Đôi khi em tự hỏi tại sao phải mất quá lâu để Angsumalin thừa nhận và thể hiện cảm xúc thật của mình. Nhưng Kobori thực sự yêu cô ấy cho đến phút cuối cùng của cuộc đời

"Liệu chúng em có giống nhau không? Hmmm. Nếu em thực sự đang yêu một người nào đó,em nghĩ rằng em cũng sẽ làm như vậy. Em sẽ yêu cô ấy cho đến phút cuối.''

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nhé ^^ có thời gian thì dịch thêm nha bạn ^^  Đăng lúc 6-4-2013 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-4-2013 22:19:40 | Chỉ xem của tác giả
Vác tin của bạn Dalphe dịch bên post news liên quan đến ku Na về nhà mình ^^

(10/04/2013) Nadech Kugimiya yêu quý trẻ em, còn trông nom các em bé thì  \(T T)/

Dạo gần đây Nadech đã gặp phải rất nhiều vấn đề rắc rối, vì thế anh đã nghỉ ngơi và làm vài chuyện để giải tỏa căng thẳng  . Sau khi mất hàng triệu do xảy ra vấn đề tranh chấp với công ty Unilever khổng lồ, hiện công ty này đã có lệnh cấm đối với "Nadech Kugimiya," do mẹ anh yêu cầu trả thêm catse cho anh trong buổi quảng bá sản phẩm ở nước ngoài. Đó hoàn toàn chỉ là một sự hiểu lầm và cả hai bên đã giải quyết ổn thỏa với nhau.

Sau các vụ lùm xùm, Nadech muốn làm điều gì đó để thoải mái hơn . Có lẻ điều mà ai cũng biết, Nadech ngoài vẻ đẹp trai anh còn có một tâm hồn lương thiện , anh rất hay làm công đức. Ngoài ra anh còn rất yêu quý trẻ em ... nhìn cách anh ấy bế em bé mà xem, có lẽ anh sẽ phải tìm một cô gái để giúp anh trông nom em bé thì hơn nhỉ ? ^^ Chúng tôi tự hỏi liêu YaYa có đang rảnh không nhỉ ? <3

Này nhóc , em đang bắt chước anh đấy àh . nhưng em làm không dễ thương được như anh đâu nhé ^^

Này em ồn ào quá đấy , không biết người đang bế em là ai àh . Superstar đấy nhé

Có lẻ anh bỏ em xuống thui . đằng kia vui hơn kìa

Cre:
V-trans: Dalphe
Eng Source: sugar-daily
Credit: Gossipstar | April 9, 2013
Link: http://sugar-daily.com/nadech-ku ... ing-babies-is-weak/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách