Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng hợp] Wonnie và fans ♥ FM + 1023day~Message+Secret radio~

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 15-12-2011 08:58:48 | Chỉ xem của tác giả
Album hangmade của Fan 1023 tặng thần tượng đáng yêu của mình tại Bắc Kinh

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 15-12-2011 09:01:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 15-12-2011 09:03:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 15-12-2011 09:05:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 25-12-2011 18:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Chào các bạn 1023!
Merry Christmas ~ và sau đó là Happy New Year ~ ^^

Hôm nay mình nằm mơ, ông già Noel đã đưa cả Ji Won1023 cùng cưỡi trên tuần lộc, kéo xe trượt tuyết ~
Chúng ta cùng vui vẻ bay lượn trong không trung ~ cùng chơi đùa cả đêm...
Đến những nơi ta muốn đến... thấy những việc ta muốn thấy... và còn, và còn người mà ta nhớ nhung... những người bạn cô đơn, cũng đến gặp mặt ta!
Không ai ngờ rằng, chúng ta đã cùng... trải qua đêm bình an...
Nguyện cho 1023 mà mình yêu thương có một đêm thật ấm áp, và ngập tràn tình yêu ~^^
Yêu tất cả... 10231023
Merry Christmas~^^

Ps: hạnh phúc quá khi nghe lời chị già nhắn gửi :x
Sóc vừa post truyện nói sxmm món quà giáng sinh đặc biệt và còn cả cuộc thị Idol của btc Cừu đã gắn kết các thú lại với nhau, chúng ta có khác gì đã gặp nhau trong mơ, cùng hướng về nhau, nghe giọng nói và những lời chúc yêu thương giành cho nhau, có khác gì với giấc mơ đẹp của chị già nhỉ, yêu cả nhà nhiều lắm này :x

Bình luận

Người đó là người mà ai cũng bít là ai đấy hehe  Đăng lúc 26-12-2011 11:33 AM
"...người mà ta nhớ nhung" em thích câu này quá chị ơi, hổng biết là nhớ ai nữa đây, hy vọng là người mà em nghĩ đến :))  Đăng lúc 26-12-2011 12:01 AM
Còn ai vào đây nữa sếp ơi, hí hí :x  Đăng lúc 25-12-2011 06:31 PM
Nhớ nhung ai đó ạ, chắc là nhớ JiWonderland :))  Đăng lúc 25-12-2011 06:30 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
mylove28 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 2-1-2012 23:04:09 | Chỉ xem của tác giả
CHỊ GIÀ HỌP FAN Hàn 23-10-2009
mình dịch phần cuối của buổi họp, còn phần hỏi đáp nữa :x

WON        Tôi đã đồng hành cùng 1023 được 10 năm, mỗi lần gặp các bạn, tôi đều có cảm giác mới mẻ, các bạn ngày càng dễ thương hơn. Hôm nay các bạn còn chuẩn bị cả ban nhạc cho tôi và cho 1023. Tôi thật sự hạnh phúc, rất hạnh phúc, các bạn đã làm tôi rất cảm động.
1023:         sao thế? Sao thế (biểu hiện nét mặt của chị già rất dễ thương)
WON        Tôi thật sự rất rất hạnh phúc. Không biết dùng từ ngữ gì để miêu tả. Rất cám ơn các bạn!       
1023        Thể hiện ra đi chị! (vẻ mặt chị già lúc này rất dễ thương)
WON        Muốn tôi thể hiện sao? Thật sự là ko có từ ngữ nào để diễn tả được.
1023        dùng ngôn ngữ hình thể để diễn tả, dùng hình thể...
WON        Làm sao dùng hình thể diễn tả đây? Nhưng... tôi muốn mãi mãi ở bên các bạn
                Ngoéo tay vậy, hứa rồi ko được nuốt lời nhé! Phải hứa với tôi nhé ....
Cùng        Wonnie, bọn em hứa với chị. (quả nhiên là chị đã dùng ngón tay để diễn tả)
WON        Tôi thật sự cảm động và hạnh phúc. Được cùng mn trải qua khoảng thời gian quý giá này, tôi thật sự rất rất  hạnh phúc, hạnh phúc đến phát khóc, tôi yêu các bạn.
Mc        Lúc cùng chơi đùa rất vui vẻ, rất tự nhiên, nhưng mỗi lần đến phần kết đều thấy ngượng ngùng và mất tự nhiên, đúng ko?
Cùng        đúng
Mc         tôi nghĩ là nên tìm cách giải quyết thôi
WON        Tạm biệt (Won ko dùng kính ngữ, nên cảm giác càng đáng yêu)
WON        hử?
1023        vậy thì kết thúc sau bài hát nhé?
Cùng (hát)        Bây giờ là lúc chúng ta tạm biệt rồi, hẹn gặp lai lần sau nhé
Mc                 chúng ta, lúc nãy đã nói lời tạm biệt rồi, cũng ko cần nói lại. Hay là thế này nhé, chúng ta nói về hoạt động của lần sau. Chúng ta sẽ nghe chị Won nói xem lần sau chúng ta sẽ làm gì nhé.
Cùng        vâng
WON        tôi quyết định được không?
Cùng        vâng
WON        phải suy nghĩ thật thận trọng
Cùng        nêu ra cùng tham khảo mà.
WON        ừm, nói thế nào nhỉ, tôi chỉ muốn... ừm..
1023        leo núi
WON        leo núi ư?
Mc                vậy để chọn ra hội trưởng khác rồi leo núi nhé (vì hội trưởng kỳ này hơi bự con... nên có vẻ sẽ ko thích leo núi lắm)
WON        Lần say họp mặt fan chúng ta sẽ... tôi sẽ nghĩ ra chuyện thú vị hơn nữa, tôi sẽ nghĩ thật kỹ. nên lần sau chúng ta sẽ chơi thật vui, thật ra được gặp gỡ mn đã là rất vui rồi
Cùng        chúng em cũng vậy
WON        thật đấy...
1023        nói dối...
WON        nói dối ư, sao thế? Lúc tôi hạnh phúc nhất, cũng như lúc đau buồn nhất, 1023 luôn đem lại cho tôi sức mạnh lớn nhất, cũng như gần đây tôi đang hạnh phúc nhất, và cũng hơi bối rối. Tôi càng cảm nhận được sức mạnh của 1023  đem lại cho mình. Nên lần này được gặp các bạn, tôi còn phấn khích và hồi hôp hơn cả lần trước. Rất cám ơn các bạn đã mời tôi đến tham gia ngày của 1023. Hy vọng mỗi ngày chúng ta đều chờ đợi lần sau gặp mặt trong tâm trạng háo hức và phấn khích nhé. Hôm nay tôi rất hạnh phúc, chắc chắn về đến nhà tôi sẽ ngủ thật ngon. Yêu tất cả các bạn!

Bình luận

Còn ngoắc tay hứa nữa kìa, dễ thương quá đi :x  Đăng lúc 3-1-2012 11:53 AM
mà là tình tri âm tri kỷ rồi, em ước mong một ngày nào đó chị già cũng sẽ nói như thế với 1023 ở VN mình :X  Đăng lúc 2-1-2012 11:48 PM
Yêu chị già và yêu chị Xèng nữa, chị già hạnh phúc vì 1023 và 1023 hạnh phúc vì chị già, 10 năm - tình cảm đã hoàn toàn không còn là fan và thần tượng nữa  Đăng lúc 2-1-2012 11:46 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 3-1-2012 00:18:58 | Chỉ xem của tác giả
CÂU HỎI YES NO CỦA WONNIE VÀ 1023
phần đầu của họp fan :x

Mc        Tiếp theo sẽ là câu hỏi của các bạn dành cho Wonnie, chúng ta sẽ hỏi ngắn gọn, trả lời theo cách chọn Yes No.
Won        được.
Mc        Vâng, chỉ được dùng “pass” 3 lần thôi nhé (bỏ qua – ko trả lời). Có lẽ Wonnie sẽ dùng Yes nhiều hơn. Em sẽ hỏi thật nhanh, chị không được nghĩ quá lâu và giơ bảng lên ngay nhé. Sắp xếp lại bảng đã nào. Giờ chúng ta bắt đầu câu thứ nhất nhé.
1. Chị có trả lời những tin vắn về chị được đăng trên mạng không?
No
2. Khi dự phỏng vấn ở Fanclup, không khí trong đó ko được náo nhiệt lắm, chị sẽ thất vọng chứ?
Yes
Mc        xem ra chị phối hợp trả lời rất tốt.
Won        thật lòng thì, tôi muốn nói là “No”
Mc        Không cần nói gì ạ, chỉ cần giơ bảng là được.
Won        thật ra tôi muốn chọn No.
3        (Câu này mình chưa rõ :D)
No
4. Có đạo diễn nào mà chị không thể không hợp tác không?
Won        sao cơ?
Mc        (nhắc lại)
Yes       
5.        Chị có cảm thấy tên gọi nữ diễn viên Ha Ji Won là một gánh nặng?
Mc        khó chọn lắm sao? (Thúc giục chị phải lựa chọn thôi)
No       
6. Chỉ cần thực phẩm tốt cho sức khỏe, chị sẽ không kén chọn?
Won        sao cơ?
(nhắc lại)
Yes
Mc        hình như chị không nghe rõ câu em hỏi.
7. Thỉnh thoảng có cảm giác mình đẹp như tiên nữ?
1023        Yes
No
8. Có ít nhất 3 người bạn có thể trút bầu tâm sự?
Yes
9. Có ý định mời 1023 một bữa thịnh soạn?
Yes
10. Có tự tin dùng tuyệt chiêu “nhõng nhẽo” làm tan chảy trái tim của cả nam nữ già trẻ không?
1023        yes
Won        ko dám nói là đủ tự tin
1023        đủ mà!
Won        cứ quyết định dựa vào phán đoán đầu tiên, nếu vậy chị cứ pass đi ạ.
Yes       
11. Bạn diễn càng đẹp trai càng mau nhập vai?
Yes
12. Từ lúc vào nghề đến giờ, đã có hơn 5 diễn viên nam có ý định tiếp cận?
Mc        hay là có 4 người ạ? Chị đang rất bối rối.
No (chị già nói: không rõ lắm a.)
13. Là kiểu người đã chia tay rồi sẽ không luyến tiếc? (ko nhất định là quan hệ yêu đương, bao gồm của giao tiếp thông thường ạ)
Yes
14. Có bí mật gì cần che giấu vì giữ hình tượng không?
No. (Won: Vì giữ hình tượng ư... không có)
(còn tiếp)

Bình luận

uh, mat chi gia luc do, tuc cuoi ko do~ duoc =))  Đăng lúc 3-1-2012 04:36 PM
e thích câu 10 =))  Đăng lúc 3-1-2012 03:55 PM
mình xem clip nay thay chi gia de thuong oi la de thuong :x  Đăng lúc 3-1-2012 03:49 PM
Chuyện giữ hình tượng. Hồi xưa, cty quản lý có yêu cầu là ko đc để lộ chuyện chị già ăn nhiều. Cơ mà chị già đã nói ở Choi Su Jong show rồi ;))  Đăng lúc 3-1-2012 11:57 AM
Ôi cái câu bạn diễn càng đẹp trai kìa =)) Có thể nào chị già mê zai như em Cá nhà ta ko =)))  Đăng lúc 3-1-2012 11:56 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 11-1-2012 14:13:53 | Chỉ xem của tác giả
wonnie va 1023. k bit pic nay chup trong hoat dong gi cua wonnie & 1023

wonnie at birthday party 28-06-2011

Cre:DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 15-2-2012 16:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Wonnie và 1023 ngày 14-2-2012

P/S : sau 1 thời gian không gặp Wonnie thì 1023 đã gởi tặng wonnie và đoàn làm phim "King 2 Hearts" buổi ăn trưa và Wonnie đã trực tiếp ghi lời Cám Ơn đến 1023

Cre:DC

Bình luận

chị già tóc dài rồi, nhớ chị quá đi thôi :x 1023 Hàn đáng iu hết sức ^^ thank em nhé lạc đà :x  Đăng lúc 16-2-2012 11:03 PM
ôi Wonni tóc dài come back, đẹp đẹp.  Đăng lúc 16-2-2012 09:49 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 19-2-2012 18:30:24 | Chỉ xem của tác giả
                                               Lời nhắn nhủ của Hajiwon với các bạn 1023
12/05/2003

Hôm nay, nghỉ ngơi một chút, đang ở trong nhà thư giãn, thật hạnh phúc khi có 20000 bạn yêu mình vô điều kiện, hạnh phúc vô cùng, cám ơn các bạn 10231023

31/07/2003

Tôi là Chae Ok… Qua những gì mà 1023 đã thấy, Damo nhận được rất nhiều yêu mến của mọi người cho nên JiWon tôi cũng thấy rất vui. Gần đây không khí trên trường quay Damo cũng rất thoải mái, tôi sẽ cố gắng hơn nữa cho vai diễn, còn có các bạn trong hội chúng ta đến thăm nữa…gửi lời chào đến các bạn bây giờ bị muộn mất rồi! Thực lòng rất cảm ơn mọi người, bộ phim Damo được rất nhiều bạn yêu mến Chae Ok xúc động rơi nước mắt…giọt nước mắt của hạnh phúc, các bạn phải chăm chỉ xem phim đấy nhé, tôi vẫn sẽ tiếp tục sống và yêu trong đau đớn như nhân vật của Chae Ok hiện tại. Cám ơn (đối với tôi các bạn trong 1023 là quan trọng nhất …yêu tất cả các bạn…10231023)

Credit: CN1023
Dịch bởi: socconlt89@JiWonderland
P/S: Lần đầu thử dịch cho cả nhà đọc:"> có ji mọi người sửa cho em nhé:P

Bình luận

^^ xem đi nhé, rồi vào Bổ Phòng giành zai cùng mọi người ;))  Đăng lúc 19-2-2012 07:26 PM
tối nay em mới gặm nhấm Damo nè  Đăng lúc 19-2-2012 07:19 PM
Hồi Damo, chắc chắn cả chị già và 1023 đều vô cùng hạnh phúc, Damo đúng là một bước ngoặt :x  Đăng lúc 19-2-2012 07:16 PM
Ôi hồi Damo mà cafe đã có hơn 20.000 thành viên rồi sao. Đông không tưởng tượng được. Chị già lúc nào cúng ấm áp với fans  Đăng lúc 19-2-2012 07:15 PM
^O^  Đăng lúc 19-2-2012 06:47 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách