Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mylove28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng hợp] Wonnie và fans ♥ FM + 1023day~Message+Secret radio~

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 19-2-2012 18:51:07 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn nhủ của Hajiwon sau khi đóng xong Damo

12/09/2003

Chào cả nhà! Mùa hè năm nay mọi người có vui không!!!
Xin gửi lời cảm ơn chân thành tới những bạn đã hâm mộ và yêu quý nhân vật Chae Ok trong Damo. 9 tháng trước được sống trong nhân vật Chae Ok vô cùng hạnh phúc, cứ nghĩ tới cảnh chia tay lại không kìm nổi nước mắt…
*Damo*~ ~ ~
Cảnh quay cuối cùng…sau khi cảnh quay cuối cùng kết thúc…bỗng chốc trở nên trống rỗng càng cảm thấy thương tâm, có cảm giác giống như phải rời xa những người thân trong gia đình…giống như phải xa những người bạn thân thiết đầu óc thực sự trống rỗng…tất cả đều như dừng lại…
Có lẽ là do đã từng có cảm giác yêu như thế…tình yêu đổ vỡ nên mới như vậy…
Trong 6 tháng này các staff và các diễn viên đã trở nên thân quen hơn, những ngày tháng quay phim thực sự gian khổ với các cảnh quay, thời gian bị kéo dài nhưng với sự quan tâm của các bạn mà mọi người đều trở nên tích cực hơn.
Dư âm của Damo và tình yêu của mọi người dành cho bộ phim vẫn còn đây…Sự trân trọng và quan tâm của các bạn đến với mỗi tác phẩm của tôi đó chính là động lực dành cho tôi. Vì tình yêu và sự quan tâm của đó của các bạn nên tôi sẽ không để các bạn phải thất vọng và tôi sẽ cố gắng không ngừng để đến gần hơn với các bạn. Sau này lấy thân phận Chae Ok để đến gần hơn với các bạn. Hy vọng tình yêu của nhân vật Chae Ok trong Damo sẽ thành đứa con cưng trong long mọi người^^^^ Tôi sẽ trở thành một JiWon luôn không ngừng phấn đấu. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả những ai đã yêu quý Damo^^ hihi 10231023 Cố lên…

Credit: CN1023
Dịch bởi: socconlt89@JiWonderland

Bình luận

haha chị sóc ... già ^^  Đăng lúc 21-2-2012 07:09 PM
chị sóc già xuất hiện kìa:)))))  Đăng lúc 19-2-2012 07:42 PM
siêng ghia ta ơi :D  Đăng lúc 19-2-2012 07:33 PM
^^ bắc ghế ngồi hóng bài của em. Sướng quá.  Đăng lúc 19-2-2012 07:28 PM
Damo chỉ ngắn có 14 tập, nhưng thời gian quay lại thật lâu, 6 tháng lận, có lẽ sự không gấp gáp càng giúp Damo hoàn hảo hơn :D  Đăng lúc 19-2-2012 07:25 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Michico + 5 Bài viết hữu ích
mylove28 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 19-2-2012 20:42:41 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn của chị Hajiwon với các bạn 1023 (tiếp)

11/8/03

Tôi (tiểu nữ) là Chae Ok.
………………………………………….
Tôi (tiểu nữ)…hôm nay để xem Damo mà tôi (tiểu nữ) đã ngồi trước màn hình máy tính này.
Tôi (tiểu nữ) vẫn chưa thoát ra được sự yêu mến của quý vị dành cho nhân vật Chae Ok.
Hôm nay có người bị thương , tôi (tiểu nữ) rất đau lòng, cố gắng đừng đau nhé bởi vì bạn đau thì tôi (tiểu nữ) cũng đau lắm…
Đừng bao giờ quên tôi (tiểu nữ) nhé bởi có sự yêu thương của mọi người thì Chae Ok mới có thể tiếp tục sống.
Tôi (tiểu nữ) sẽ vì các bạn trong 1023 mà tiếp tục cố gắng không quản khó khăn…
Nhớ…Yêu các bạn 10231023

Bình luận

chị già chìm vào Damo mất rồi^^  Đăng lúc 20-2-2012 02:50 PM
dạ em có mặt rồi ah!  Đăng lúc 20-2-2012 12:11 PM
em onl thì ra YM, chị gửi bài và clip cho dịch nhá ^^  Đăng lúc 20-2-2012 11:58 AM
Ủa:O ở đâu hả chị??? nhưng em chỉ dịch được tiếng Trung thôi ah, ko dịch được tiếng Hàn:P  Đăng lúc 19-2-2012 11:17 PM
nhà mình còn cả đống clip chưa dịch dc đó nàng vì ai cũng bân, níu nàng rảnh thì fụ giúp mọi ng 1 tay.  Đăng lúc 19-2-2012 11:08 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-3-2012 22:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn gửi 1023 của Wonnie

Tháng 12/2003

Chào mọi người ~
Lâu rồi không vào hỏi thăm mọi người…thật không còn mặt mũi nào nữa …
Thật xấu hổ và xin lỗi mọi người nhé…thời gian qua mọi người có khỏe không?
Sắp tới HaJiWon tôi sẽ tạm thời quay lại thời kì học phổ thông để gặp gỡ các bạn học sinh…ngày 16.1 tới sẽ công khai (tuyên truyền hơi quá rồi?) thật xin lỗi các bạn.
Khoảng thời gian này là khoảng thời gian vô cùng bận rộn…Năm nay không có buổi kí tên…nhưng tôi vẫn cảm thấy gần gũi hơn với các bạn…dù trong khoảng thời gian này không thể quan tâm hết đến những tình cảm của các bạn 1023  ở xa, tình cảm đó của các bạn khiến tôi rất vui…
Hôm nay các bạn ở 1023 cũng đến Jeonju để thăm tôi, khiến tôi cảm động vô cùng, lại vừa chuẩn bị công diễn nên tôi rất vui cười suốt nè…hahaha
Vì có các bạn nên tôi mới có thể tiếp tục sống, cảm ơn tình yêu của các bạn, tình yêu đó đã truyền cho tôi sức mạnh để có thể diễn tốt hơn các vai diễn .
1023 các bạn cẩn thận cảm lạnh nhé…yêu tất cả các bạn 10231023

P/S: Đây là tin nhắn cuối cùng của chị già vào năm 2003, đây cũng là thời điểm quay xong Damo. Xin lỗi cả nhà vì sự chậm trễ của em đợt này, vì lí do cá nhân nên giờ em mới dịch được cái này, cả nhà cùng đọc và vui buồn cùng chị già với tin nhắn cuối năm 2003 này nhé! *Đừng vì Kim Hang Ah mà quên đi tiểu nữ nhé (Chae Ok)*----------> chị Già nhắn cả nhà đó=))))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 5-3-2012 03:44:27 | Chỉ xem của tác giả
Tin nhắn của Wonnie đến 1023 năm 2004

Tháng 1/2004

Chào các bạn…^^
JiWon tôi đến rồi nè…mọi người năm mới vui vẻ…và nhận được nhiều may mắn nhé…~
Hôm nay ngủ nướng…tận 10h30 mới dậy…tôi vừa chơi cùng với chú cún Harry của tôi một lúc…Thật đấy…hahaha. Hiện bây giờ vẫn trong tình trạng chưa rửa măt…cứ như vậy mà lên đây với các bạn... mọi người thứ lỗi nhé! Thực ra chiều nay có buổi ghi hình nên ngủ một giấc dài như thế tinh thần sẽ tốt lên rất nhiều…và bây giờ tình hình sức khỏe của tối đã chuyển biến rất tốt rồi…^^
Hơn nữa…thời gian cách buổi chiếu trước không xa…nên vẫn có cảm giác hơi căng thẳng một chút… nhưng nhờ vào phúc của các bạn mà bộ phim được nhận những lời nhận xét rất tốt…điều đó có nghĩa đều là công lao của các bạn phải không? Thực sự rất cảm ơn các bạn…
Buổi công chiếu đầu tiên cũng có một số bạn đến tham dự. Tiếng hò hét cổ vũ không mệt mỏi của các bạn  dường như khiến không khí của buổi chiếu cũng được cải thiện khá nhiều. Còn nữa? Các bạn biết không…sau khi suy nghĩ bắt đầu lịch trình đến đạo ba li (ngạc nhiên ~~~)
Thực ra với những nhận xét của các bạn khiến cho tôi thấy căng thẳng nhất   Đảo Bali  rất cảm ơn các bạn đã yêu mến và quan tâm…Gần đây tự dung tôi lại nhớ về Damo    xã hội đen tối, đánh nhau, đổ máu…
Thời kì đen tối nhất của đời người,  tôi luôn thích cái cảm giác được sống được chết cùng nhân vật…mặc dù khá mệt…hahaha
Hôm nay sẽ quay cảnh ăn cơm với Jae-min tại một nhà hàng ở trường quay…
Nội dung tập 6…Tôi…chuẩn bị tắm qua một cái rồi đến trường quay đây…bái bai10231023 yêu các bạn.

Bình luận

Bali chiếu sớm quá! đều là kết thúc buồn cả, nhưng mà vẫn mê chết dc :D thank em đã dịch nhé sóc :x  Đăng lúc 5-3-2012 11:13 PM
wonnie đúng là ko thik ko dc , dễ thương quá . cám ơn chị đã dịch :X  Đăng lúc 5-3-2012 01:50 PM
em cũng không ngờ Bali chiếu sớm thế, tháng 1 mà đã chiếu được vài tập rồi! Trời Bali lại là một kết thúc buồn nữa thì thật là đau lòng:(  Đăng lúc 5-3-2012 12:23 PM
Cả Bali và Damo, cuối cùng đều là cái chết của 3 người.  Đăng lúc 5-3-2012 11:44 AM
Cảm ơn Sóc đã dịch nhé. Đọc bài này thấy chị già gẫn gũi lắm, ngủ nướng, chưa rửa mặt mà đã mò lên mạng rồi kìa :))  Đăng lúc 5-3-2012 11:43 AM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 7-4-2012 16:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn tháng 2 năm 2004 của Wonnie

21.02.2004

Là Ji Won tôi đây…
Hôm nay được ở cùng với các fan thật sự rất vui…
Trời đang mưa…Trong lòng cũng thấy nặng trĩu…nhưng được gặp gỡ các bạn hôm nay
Tôi (tiểu nữ) ….nước mắt~~~ suýt nữa là rơi rồi…
Tôi lại đến đảo Bali để quay phim roofi~~ Tạm thời…Đang được sống trong những giây phút hạnh phúc…sẽ nỗ lực để quay phim…1023
Vẫn là phong cách thường ngày của Ji Won tôi….Tôi yêu các bạn 1023

Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
mylove28 + 2 Bài viết hữu ích
EvelynNg + 4 chăm chỉ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 7-4-2012 16:58:31 | Chỉ xem của tác giả
Tin nhắn đến 1023 tháng 4 năm 2004

10.04.2004

Các bạn 1023 thân mến….Cảm ơn tình cảm của các bạn trong 7 năm qua…
Mối quan hệ của chúng ta không cần phải làm gì để có thể biểu đat…nhưng…..dù sao….chúng ta chỉ cần nhìn vào mắt nhau là có thể thấu hiểu được đối phương…là tin tưởng là hạnh hạnh phúc…..đã tạo nên đại gia đình chúng ta   Giờ đây tôi đã rất yêu mến các bạn…
Qua chuyến du lịch lần này…Tôi và các bạn được gặp gỡ với nhau với tôi mà nói lần này chính là chuyến du lịch của gia đình
Không hẹn….Mà chúng ta cùng nhau chờ đợi một sự việc, cùng nhau nói chuyện về một vấn đề….ngoài ra tôi còn rất quan tâm đến sức khỏe, sự nghiệp và việc học của các bạn….Những bạn bè xung quanh cũng rất ngưỡng mộ đại gia đình 1023 của chúng ta…Tôi thực sự bất ngờ…vẫn còn những bạn quan tâm đến như vậy….thật là hạnh phúc…
Quả thực 1023 của chúng ta rất khác biệt~ ~ ~
Một lần nữa cảm ơn các bạn….Đối với chúng ta….sau này thời gian để quan tâm đến nhau còn rất dài
Chúng ta~ ~ ~ ~ ~ sẽ ko bao giờ hối hận và oán ghét nhau….Sẽ mãi chỉ là tình yêu ….1023

Trans: [email protected]

Bình luận

ước muốn giản dị quá:)))) em cũng ko nói chuyện đc đâu, được ngắm chị ý thôi là đc rồi:X  Đăng lúc 7-4-2012 10:07 PM
wonnie quá tuyệt vời đối với 1023. @chị Gấu: e cũng mong mún giống chị, e chỉ mún được thấy mặt thui còn nói chuyện e nói không nổi :))  Đăng lúc 7-4-2012 09:46 PM
ước mong duy nhất của em là sau này khi chị đã lớn tuổi, đã qua thời đỉnh cao, lúc ấy em có thể đến ngồi nói chuyện với chị rằng em iu quý chị vô cùng :x   Đăng lúc 7-4-2012 09:21 PM
chị già lúc nào cũng tình cảm với fans :x tin tưởng là hạnh phúc :D  Đăng lúc 7-4-2012 07:23 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
EvelynNg + 4 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-4-2012 17:20:37 | Chỉ xem của tác giả
Lời nhắn của Wonnie tháng 6 năm 2004

22.06.2004

Chào mọi người…Đây là New Zealand ….tại một cửa hàng Internet    Trước khi về khách sạn tôi ghé qua đây một chút. Mọi người vẫn khỏe chứ?  Tôi vẫn đang quay phim Love So Devine   Cho nên mới đến  New Zealand    vừa bận vì công việc vừa chuẩn bị chọn chút đồ để biếu cha mẹ và còn ở xa nữa nên nhắn lại lời nhắn thế này có phần thấy căng thẳng quá! Ha ha ha Vẫn còn một ngày quay phim cuối cùng nữa   Cùng được nói chuyện với các bạn 1023 thế này tôi vui lắm  Cảm ơn các bạn. Từ trước tới giờ vẫn luôn có rất nhiều bạn luôn giúp đỡ tôi Ha Ha   Cuối cùng   Ngày Ha Ji Won tôi trở về nước các bạn phải thật khỏe mạnh đấy nhé    Nhớ các bạn thật nhiều…..10231023

Credit:CN1023
Trans:[email protected]

Bình luận

ôi iu sóc tửng nài :x :x :x chị già chăm quá, k quên 1023 bao giờ cả iu :x  Đăng lúc 7-4-2012 09:05 PM
hoặc, chắc là đi dạo rồi tiện ghé vào quán nét luôn :D  Đăng lúc 7-4-2012 07:24 PM
vì ngày đó chắc chưa có 3G và khách sạn thì ko mắc net:P  Đăng lúc 7-4-2012 06:17 PM
OOu, chị già mà cũng đi net nữa! :D  Đăng lúc 7-4-2012 06:11 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
mylove28 + 4 Bài viết hữu ích
EvelynNg + 4 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 1-5-2012 19:06:04 | Chỉ xem của tác giả
1023 Fan cafe gửi buổi ăn trưa đến đoàn làm phim "the king 2 hearts"

Credit: Dc hajiwon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
 Tác giả| Đăng lúc 23-5-2012 20:02:12 | Chỉ xem của tác giả
Wonnie và 1023 Hàn 04/04/2005

Không biết hoạt động gì nữa mà lội bùn thế kia ^^

credit: CN1023

Bình luận

chời;;) cô thôn nữ ở đâu xuất hiện ta ơi:))) tham dự ji nữa ko biết nhỉ? lấm lem mà trông vẫn xinh:X  Đăng lúc 24-6-2012 06:47 PM
bận nguyên bộ đồ trắng chịu chơi quá.. về dục lun gòi  Đăng lúc 23-5-2012 09:40 PM
chắc cào nghêu quá... lội bùn ăn hải sản roài  Đăng lúc 23-5-2012 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
 Tác giả| Đăng lúc 24-6-2012 16:52:56 | Chỉ xem của tác giả
Fan meeting mừng sinh nhật Wonnie 24.06.2012

Chúng ta đang được mon men bên ngoài. 1023 Hàn lần này đừng có ém hàng kĩ quá.

Credit: HJW DC

Bình luận

có ăn bim bim nữa :D.... đã quá :D  Đăng lúc 26-6-2012 08:30 PM
Trời ơi thiệt tình là chịu hok nổi mà :((  Đăng lúc 24-6-2012 06:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách