Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The K2) Ji Chang Wook tiết lộ vì sao anh và Yoona trở nên thân thiết

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 27-9-2016 18:45:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

lúc đầu không thể tưởng tượng ra được 2 bạn đứng cạnh nhau sẽ như thế nào đâu
mà không ngờ bây giờ lại trông đẹp đôi đến vậy
hình ảnh ở phim trường cũng rất thoải mái, vui vẻ nữa
chúc phim thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 27-9-2016 18:47:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Em cũng thấy nó rất thú vị anh ơi hóng màn quay lại của chị Song không ngờ phim này Yoona diễn tốt thế cứ giữ phong độ như vậy là mừng rồi, cảm ơn bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 27-9-2016 18:52:55 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

2 anh chị nhìn đẹp đôi quá  
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 27-9-2016 19:04:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem tập 2 có đoạn Yoona noi " Ác ma" làm mình nhớ đến phim Yongpal chứ -_-
Cùng biên kịch nên có hơi giống nhau chăng
Mong mấy tập sau rat cao hơn, na cũng nhận nhận đc nhiều lời bình luận tích cực hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 27-9-2016 19:05:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hai diễn viên trở nên thân thiết sẽ giúp cho diễn xuất dễ dàng trong các scene tình cảm. 2 tập phim The K2 có nhiều scene hành động, theo tôi đặc tả đánh đấm nhiều làm loãng mạch phim. JCW diễn tốt các scene hành động. Chờ diễn biến các tập tiếp theo.

Thanks.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 27-9-2016 19:09:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

đã xem xong cả hai tập, ấn tượng đầu tiên là tập đầu không có nhiều lời thoại, không hiểu sao chỉ những cảnh quay cũng đủ diễn tả mà không cần lời thoại, cảm thấy hứng thú với phim ngay
tiếp nữa là cảnh hành động của anh Wook, đã xem anh trong Healer đến phim này thì cảnh hành động của anh còn đẹp và gay cấn hơn nữa
còn Yoona thì thích chị rất lâu và cũng theo dõi nhiều phim, phải công nhận là diễn xuất của chị chưa tốt nhưng đến phim này thì mình đã có cái nhìn, chưa hoàn toàn xuất sắc nhưng chắc chắc đã mang đến rất nhiều cảm xúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 27-9-2016 19:21:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Wook là một diễn viên tài năng, còn Na là một cô gái dễ thương hí hí Hai bạn thân với nhau đi đóng phim cho dễ, nhìn cũng đẹp đôi quá đi
Thử tưởng tượng cả hai mà hẹn hò thì tuyệt lắm nhỉ haha. Hai người còn post hình chụp chung lên mạng xã hội nữa, ghen tị quá vì hình như Ji Chang Wook ảnh ko đăng hình với Min Young lên.
Phản ứng giữa hai người tuyệt vời, anh Wook cặp với ai cũng đẹp đôi ghê cơ. Phim thành công nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 27-9-2016 19:25:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ji Chang Wook còn trẻ mà, định gỉai nghệ hay sao mà nói đây là bộ phim hành động cuối cùng tham gia chứ. Mình thấy các sao nước ngoài chỉ cần còn diễn xuất và còn sức khỏe tốt thì họ vẫn đóng phim hành động mà, như Liam Neeson, Mel Gibson, Colin Firth,...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 27-9-2016 19:27:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảnh thân mật ở Tây Ban Nha sao?
nhá hàng kiểu này làm mọi người tò mò quá
2 tập đầu của phim mình rất ưng ý
hy vọng phim giữ vững phong độ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 27-9-2016 19:33:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đúng là không thân thì khó mà diễn mấy cảnh tềnh cảm :"3 Vậy nên mới phải đi ăn đi uống đi lầy lội, càng lầy lội càng thân Thấy 2 người cũng thân thiết giỡn với nhau rồi đó

Khi nhắc đến sự khó khăn khi tập luyện và quay những cảnh hành động, Ji Chang Wook nói anh ấy đã quyết định đây là bộ phim hành động cuối cùng mà anh ấy quay
Còn trẻ măng thể nào cũng quay thêm cả tá Giờ đang mệt mỏi nên phán thế

Thanks bạn dịch bài nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách