Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The K2) Ji Chang Wook tiết lộ vì sao anh và Yoona trở nên thân thiết

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 27-9-2016 20:19:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim có trai xinh gái đẹp, thể loại hành động kịch tính, chắc chắn sẽ thành công thui . Hoàng thượng ơi cố lên, hậu cung luôn ủng hộ anh .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 27-9-2016 20:29:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Hóng từ lúc có tin hai bạn này hợp tác với nhau. Phim của Wook dạo này chất lượng lắm, kịch bản nào anh chọn cũng hấp dẫn cả, anh lại nói đây là bộ phim hành động cuối cùng của mình nữa chứ. Yoona diễn ngày càng tiến bộ. Hai người này tính tình vui vẻ, dễ thân thiết vớ nhau lắm. Hóng phim và hóng tập taxi này.
Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 27-9-2016 20:35:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mong là phim này Yoona diễn tốt chứ mấy phim đã xem thì không ấn tượng diễn xuất của cô ấy lắm. Mình thì đợi ra thêm ít tập nữa mới xem.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 27-9-2016 20:45:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chỉ muốn 2 người hẹn hò nhau luôn th
Phim mới ra được 2 tập mà thấy hay quá chà bá
Thik từ nữ chính đến phu nhân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 27-9-2016 20:47:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

2 bạn dễ thương quá mà
Wook đóng cặp với ai cũng xứng đôi hết cả
Phim rất hấp dẫn
Tks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 27-9-2016 20:49:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ý ông là phim hành động cuối cùng trước khi nhập ngũ phải không? Tôi biết thừa chất ông mà
Phim hành động của JCW thì không phải bàn rồi. Sau Healer là đủ hiểu
Yoona mình chưa xem phim nào cơ mà đọc báo mấy phim bạn đóng toàn thấy fan chê thôi à Mà được cái phim này mới ra 2 tập nhưng thấy phản hồi tốt lắm
Mong chemistry của 2 bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 27-9-2016 21:15:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mình mới cày xong 2 tập và cảm nghĩ là cực ấn tượng. Từ diễn viên đến nội dung. Về diễn viên thì JCW hay Song Yoona đều là diễn viên thực lực nên họ diễn miễn chê rồi. Nhưng m thật sự bất ngờ với Yoona, sao có thể tiến bộ vượt bậc như vậy? Mình rất thích những đoạn của Yoona, cảm giác đó là những đoạn điểm nhấn của tập phim vậy, vd cảnh khóc trong xe ở tập 1, cảnh đối đầu với mẹ kế ở tập 2. Khi mà bộ phim tập trung quá nhiều vào những cảnh hành động thì mấy phân cảnh tâm lí của Yoona như điểm sáng cho phim vậy, làm bộ phim sâu hơn.
Nghe thấy nhiều người chê nhạc phim nặng nề, rù rì nhưng m ko nghĩ vậy. Có mấy đoạn nhạc phim khá ấn tượng, OST cuối phim cũng bắt tai. Có một điểm m không thích là phim quá chú trọng mấy cảnh hành động, ban đầu thì có thể thu hút người xem nhưng về lâu dài sẽ gây nhàm chán. Thay vào đó nên khai khác quan hệ giữa các nhân vật, như vậy sẽ thú vị hơn.
Đại khái phim này xem ổn, giữa xu thế Mây trăng tràn ngập tình cảm thì phim này tạo cảm giác mới lạ hơn, mong phim giữ được phong độ, càng về sau càng hay!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 27-9-2016 21:23:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Bias bạn Yoongie nên mình cũng chả dám nhận xét quá nhiều về diễn xuất của nữ thần nhà mình, chỉ dám buông một câu là quá tự hào về nỗ lực không ngừng để cải thiện của Yoongie thôi
JCW thì đóng cảnh hành động quá chuẩn, diễn xuất cũng ổn, cảnh cuối tập 2 ánh mắt nhìn Go Anna thật sự rùng mình vì diễn đạt thật
Diễn xuất chuẩn, visual đỉnh, chỉ chờ mỗi yếu tố chemistry giữa 2 bạn, mà tình hình là mình thấy càng ngày càng ăn ý phết
Hai bạn này lầy y hệt nhau, quả xứng danh Bang bang couple
Nói chung là The K2 hwaiting nha, 5% và 10% thẳng tiến để còn đc xem phòng của 2 bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 27-9-2016 21:29:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Xem 2 ep The K2 thấy Yoona diễn rất tốt. Chemistry chưa có gì với Ji Chang Wook nhưng đã khiến mị qq, chờ phim ))) Hóng đến t6, t7 ddc xem phim của 2 bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 27-9-2016 21:32:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Phim lôi cuốn ngay từ những giây phút đầu tiên,
Phần lớn, chính là do diễn xuất của các diễn viên,
Nên là phải cám ơn Ji Chang Wook vì đã chọn phim này,
Yoona cũng diễn xuất rất tốt,
Mong phim sẽ thành công.

Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời