Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luv_DBSG91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Krystal ghen tị với tình bạn giữa Park Shin Hye và Min Hyuk

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 10-10-2013 22:09:07 | Chỉ xem của tác giả
Quyết định coi phim này chỉ vì có Krystal đóng {:180:}
Nhiều ng nói cái vai Bo Na cứ như đo ni đóng giày cho em nó, cơ mà bé Tồ dễ thương lắm á, nhiều lúc còn hổ báo bắt nạt má Vic nữa cơ mà
Rating tập đầu vậy là quá ổn, mong là mấy tập sau sẽ cao hơn...

Mà sao trừ Kite$ mắc quá, 4Kite$/lần down lận
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 10-10-2013 22:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất cặp HyeHyuk vui đùa cở mở và đẹp đôi-còn Krystal mình chưa coi mình
của ẻm bao giờ cho nên khg biết-ShyeMhyuk ngoài đời và trong film đều là bạn rất thân
Merci bạn nhiều dù sao vẫn ủng hộ bfilm -
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 10-10-2013 22:29:56 | Chỉ xem của tác giả
Chưa xem đc phim, cơ mà đọc cái new thế này thật là khiến mềnh tò mò mà
Trời ơi, ẻm Tồ của tuôi ghen tuông đáng yêu qá, thấy Tồ và Hyuk trông rất đẹp đôi, 2 bạn cứ cute thế này thì tuôi phải bấn dài dài rồi
Mà công nhận mấy cái vai đanh đá này hợp vs con bé Tồ lắm luôn
Thank bạn dịch tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 10-10-2013 23:41:56 | Chỉ xem của tác giả
lâu lâu không thấy Min Hyuk, giờ thấy mặc sơ mi trắng không thôi mà cũng đẹp gớm *____* cặp đôi này có vẻ sẽ nhắng lắm đây. cơ mà Krystal đúng kiểu hợp với các vai đanh đá luôn :)) đóng kiểu gì cũng thấy hợp. tiểu thư này dễ thương, đứng cạnh Min Hyuk cũng đẹp đôi đê :">

mình phải đi hóng phim thoaiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 10-10-2013 23:51:44 | Chỉ xem của tác giả
cái pic trông mặt Krystal thì diễn cũng đạt đấy chứ
kết phim không biết có couple với Min Hyuk không
mong em ấy hoàn thành tốt vai của mình  
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 11-10-2013 12:20:21 | Chỉ xem của tác giả
bé Tồ của lòng mình <3 dễ thương quá, mà cũng hài nữa.xem 2 sitcom trước đã thấy nó đóng hay rồi, cũng dạng nhân vật tựa kiểu này nhưng trong phim này đáng iêu siêu cấp luôn :x:x:x sao mà thích điệu bộ của nó lúc nói "Tôi chưa hề khen cố xinh" với Eun Sang thế :P
Shin Hye cũng xinh mà đóng cảnh khóc thương thôi rồi, thích cả mấy cảnh của Ji Won nữa, nhất là lúc ẻm hạch sách Shin Hye ở sần bay, cái đoạn nói tiếng Nhật á :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 11-10-2013 14:34:35 | Chỉ xem của tác giả

cặp đôi này cũng hay đấy ! 2 người cũng đẹp đôi lắm

nàng ấy cũng ghen đáo để , yêu là phải ghen đúng không ??

nhưng mà họ chỉ là bạn thôi nàng ơi !

Mình thích anh Huyk này rồi ,nhìn anh thấy ấm áp quá ,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 11-10-2013 18:42:48 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự bị cuốn hút bởi Tồ nhá <3. Nói thật là mình xem phim chỉ vì bé thôi {:437:}
Mong những tập sau sẽ có nhiều đất diễn hơn >_<
Mình thích Cnblue từ hổi yongseo và mình cực kỳ thích ship nhà sm vs nhà fcn nhé {:443:}
Nhưng xem tập 2 có vẻ chan young rất quan tâm tới eun sang nên không biết sau này bé tồ có bị thất tình không. Bé tồ mà bị sao là thề ứ xem phim nữa <3
Mình rất thích tính cách nhân vật của tồ nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 11-10-2013 21:20:35 | Chỉ xem của tác giả
cũng nghe đồn bạn Young sau thích bạn Sang.hy vọng là ko phải thế.nếu ko ta thề ko xem phim nữa.mà mình nghĩ nếu thích thì đã thích lâu rùi,gì mà phải đợi bao nhiêu năm như thế.hy vọng bác biên kịch cho thật nhiều đất diễn,nhiều cảnh hot vào{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 27-10-2013 11:44:20 | Chỉ xem của tác giả
ai ko thích Bo Na chứ mình kết bạn này lắm nè, mặc dù ko phải fan của Krystal :))

cái cpl này cũng là cpl mình ngóng nhất phim, chứ Tan với Eun Sang thì có phần hơi chán :)

mình có cảm giác về sau Bo Na sẽ đứng về phía Eun Sang, tuy bề ngoài lạnh lùng nhưng đằng sau thì vẫn âm thầm giúp đỡ, dù gì cũng là bạn của người yêu mình mà :))

xem mấy đoạn Young Na đi vs nhau, chọc nhau, nhìn nhau thiệt là tim rung rinh ko tả =))

thanks bạn trans news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách