Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luv_DBSG91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Krystal ghen tị với tình bạn giữa Park Shin Hye và Min Hyuk

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-10-2013 10:39:21 | Chỉ xem của tác giả
loveline trong phim The Heirs lần này chắc chắn sẽ thú vị đây
tình bạn, tình yêu,quyền lực...tất cả xen lẫn nhau. Khi bắt buộc chọn, bạn sẽ chọn gì? Bởi con người không bao giờ đủ với thứ mình có
thanks for new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-10-2013 10:53:44 | Chỉ xem của tác giả
F(x) + CN Blue! Krystal + Minhyuk!
Từ lúc mới ra tạo hình nhân vật đã hóng cặp đôi này rồi!! Thích quá!
Tiếp tục hóng đôi này trong các tập tiếp!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-10-2013 10:54:24 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc đọc tin bảo MinHyuk w Krystal là 1 cặp thì đã cực kì hóng rồi
Kết cặp này còn hơn cặp chính nữa kia (mặc dù là fan của LMH)
Mong sao cặp này có nhiều phân cảnh hơn nữa để có cái mà hóng vì phim này toàn dv hot là hot thôi
Thôi chạy sang thread phim chờ link torrent thôi,mong có bản HD sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-10-2013 11:01:23 | Chỉ xem của tác giả
cái couple này và anh em nhà sang chảnh là mình thích nhất
vì có vẻ trẻ con ngây thơ mà lại đanh đá
hom qua đu live không ngon lắm nên nay ta đợi sub về xem cho thỏa chí
cảm ơn thớt ra news nhà Heirs nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-10-2013 11:02:36 | Chỉ xem của tác giả
Cặp nì dễ xương thế nì sao không iu được cơ chứ
Huyk đóng tự nhiên ghênhìn cute chịu không được đó chứ
hóng phim nì của Huyk zới Shin Hye
zới film của Yong Choding <tềnh iu của mềnh>sắp tới chắc mất ngủ dài dài zới các giai wa thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-10-2013 11:11:06 | Chỉ xem của tác giả
Thục sự thì mình rất rất thích BoNa
và nói thiệt mình lại chả có cảm tình với nhân vật nữ chính
thế nó mới ngộ , mình thích coi cặp đôi Bo Na Chan Sung hơn là coi cảnh của cặp đôi chính

Bình luận

đúng đấy.t ko thích couple chính tí nào cả.mong là đừng như lời đồn Young quay sang thích Sang.nếu thế t sẽ ko xem phim nữa  Đăng lúc 11-10-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-10-2013 11:21:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật tình mà nói thì việc Bo Na ghen và ghét Eun Sang đều rất bình thường thôi. Con gái khi yêu đều là như thế
Mà không chỉ con gái đến con trai cũng thể chỉ là cách thể hiện sự ghen tuông khác nhau mà thôi
Một khi yêu một người càng nhiều thì việc ghen sẽ càng dữ dội đúng không nhì???? Mình cảm thấy hành động ghen tuông này khá đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-10-2013 11:26:49 | Chỉ xem của tác giả
Eun Sang mới hỏi "Cậu thấy tôi có đẹp không", Bo Na nói "Cậu chẳng đẹp gì cả" nên mới có câu Eun Sang bảo Bo Na "cậu rất đẹp còn gì" (ý là cậu đẹp thế thì lo lắng gì nữa).

haha, mình cực thích kiểu thoại này. Thay vì nói một cách trong sáng và đàng hoàng như Chan Young "tụi mình chỉ là bạn từ nhỏ" thì Sang lại khẳng định bằng cách nói móc méo kiểu đó. XDDD
lúc đọc kịch bản rò rỉ và cách miêu tả về Chan Young. Mình cứ tưởng Chan Young có cảm tình đặc biệt hơn với Eun Sang. Nhưng xem phim mới biết mối quan hệ giữa 3 người này. Sang - Young - Na.
Bo Na là dạng nhân vật được sống xung quanh tình yêu và sự nuông chiều. Vì thế tuy có ngạo mạn nhưng nó theo cách dễ thương và ko gây khó chịu. Tính cách của nhân vật này khá đơn giản nên sẽ không bày ra nhiều trò bẫy người (nếu có thì do bị hùa theo chứ ko thể nào là chủ mưu, người có khả năng chủ mưu là Rachel)
Vì thế mức độ tức giận hoặc ghen tuông sẽ lộ rõ hơn và nổi bật hơn
Chan Young thật sự (theo mình xem ở tập 1, mấy tập sau ko biết) thật sự yêu mến Bo Na và chẳng có chút tình cảm nam nữ nào đối với Eun Sang, và cả Eun Sang cũng vậy.
Khi đặt 3 người này chung một chỗ thì giống như hai đứa kia chẳng phải làm gì thì Bo Na cũng tự biên tự diễn.
nó khiến cảm giác về khoảng cách giữa thượng lưu và bình dân trở nên ngắn lại. một cảm giác khá thoải mái.

Bình luận

Trời ơi mình cũng thích kiểu thoại này, ta cảm thấy eun sang IQ cũng phải gần với Bin ấy, lời lẽ toàn bẫy cho người ta tự rơi vào ko ah, thích sang lắm lắm^^  Đăng lúc 10-10-2013 03:11 PM
Trời ơi mình cũng thích kiểu thoại này, ta cảm thấy eun sang IQ cũng phải gần với Bin ấy, lời lẽ toàn bẫy cho người ta tự rơi vào ko ah, thích sang lắm lắm^^  Đăng lúc 10-10-2013 03:11 PM
Trời ơi mình cũng thích kiểu thoại này, ta cảm thấy eun sang IQ cũng phải gần với Bin ấy, lời lẽ toàn bẫy cho người ta tự rơi vào ko ah, thích sang lắm lắm ^^   Đăng lúc 10-10-2013 03:11 PM
Trời ơi mình cũng thích kiểu thoại này, ta cảm thấy eun sang IQ cũng phải gần với Bin ấy, lời lẽ toàn bẫy cho người ta tự rơi vào ko ah, thích sang lắm lắm ^^   Đăng lúc 10-10-2013 03:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-10-2013 11:37:30 | Chỉ xem của tác giả
é, mới đầu phim đã là couple luôn r à
thích mấy đôi cute này theo đuổi nhau mới hay cơ TT^TT
hóng diễn biến couple này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 10-10-2013 11:44:57 | Chỉ xem của tác giả
avantbolmae gửi lúc 10-10-2013 11:26
Eun Sang mới hỏi "Cậu thấy tôi có đẹp không", Bo Na nói "Cậu chẳng đẹp gì cả" nên m ...

Theo mình thì Chan Young rất quan tâm tới Eun Sang nhưng đúng là với tư cách bạn thân từ nhỏ. Bo Na thì nhìn thấy Chan Young chuyện gì cũng kể rồi quan tâm tới Eun Sang nên ghen tị là đúng rồi. Kiểu em ý tiểu thư nên có chút đỏng đảnh nhưng vẫn dễ thương. Mà ánh mắt Chan Young nhìn Bo Na cũng có vẻ nuông chiều, không chấp trẻ con, cái lúc đi ra xoa đầu Bo Na đáng yêu kinh khủng.
Thật sự hy vong các tập sau bác BK cho 2 bạn trẻ này nhiều đất diễn hơn 1 chút~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách