Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Bạn có tò mò về nhân vật Kim Won của Choi Jin Hyuk?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 14-10-2013 10:33:11 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thắc mắc về Kim Won. Mình cảm thấy Won cũng thiếu thốn tình cảm. Cả 1 tuổi thơ bị tổn thương như vậy, làm sao con người ko thay đổi????
Giằng xé giữa tình yêu và địa vị, thật ko biết anh sẽ chọn cái gì. Nhưng rất mong anh sống thật với tình cảm của mình. Sống thế này mệt lắm
P.s ko liên quan, dù thế nào trông mặt anh cũng ngố đến tội nghiệp =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 14-10-2013 10:38:22 | Chỉ xem của tác giả
mới đầu xem phim mình đã chú ý đến anh này roài
cơ mà đọc xong bài này , thì lại càng hóng hơn
phim hay mà diễn viên cũng hay
dàn diễn viên phim này thì miễn chê luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 14-10-2013 10:48:35 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng có tin về anh CJH  xem bảng mô tả nhân vật thì e phần nào cũng hiểu được  lúc nào mặt anh cũng lạnh tanh , kiên quyết như thế ...
hồi bữa coi RM anh Hyuk với anh Bin cứ ngơ ngơ , ngố ngố đáng iu ko tả nổi
nhất là anh Huyk đấy lúc nào cũng cười tươi như hoa khiến ai cũng ngất ngây
phải nói anh quả là 1 DV tài năng ^^ . trong RM thì cứ cười ngây ngô , đáng iu làm sao ...
còn trong Phim TH này mặt anh lạnh như bặng , trên môi ko có 1 nụ cười , quyết đóan e còn phát sợ ...
BK Kim phải nói xây dựng nhân vật nào cũng quá ư là tọet vời
nhân vật nào cũng có nội tâm phức tạp , 1 nỗi đau khó tả hết
Lúc xem phim e tự hỏi sao anh lại lạnh lùng với e trai mình đến mức đày Tan qua Mỹ từ khi Tan còn là cậu nhóc rồi còn bảo Tan chỉ việc ăn và chơi , đừng ôm mơ ước làm gì ??? ...
thì ra anh chỉ cố tạo vỏ bọc lạnh lùng để che đậy những tổn thương mình phải chịu khi còn bé và đồng thời cũng bảo vệ quyền lợi thuộc về anh ...
e ngẫm chắc Tan cũng thấu hiểu những nỗi đau mà anh trai mình phải chịu nên Tan mới nghe lời anh qua Mỹ sống chỉ ăn và chơi ( đến cảnh sát còn nhớ tên nhớ mặt anh Tan nữa đấy .. ) , và từ bỏ lun ước mơ của mình ...
BK Kim xây dựng hòan cảnh mỗi nhân vật trong phim quả là tài tình , ai cũng mang trong mình những tổn thương từ chính người thân trong gia đình của mình hết ... nên vì thế phim này là phim đầu tiên e ko ghét nổi 1 nhân vật nào hết ấy ...
mong sau này anh và Tan sẽ xóa bỏ những mâu thuẫn , hiềm khích cùng nhau tạo dựng và điều hành CTY của 3 mình vững mạnh hơn .
và e cũng mong chị Hyun Joo gì đấy sẽ bù đắp những tổn thương , những mất mát trong lòng mà anh phải chịu để anh có thể trở nên ấm áp ,  biết yêu thương người thân trong gia đình mình hơn ( nhất là Tan đấy ) .. Và e càng mong  nhất là cuối phim ai cũng Happy Ending hết á . Còn 2 ngày nữa có phim xem rồi ... p/s : hóng quá cái cảnh ông Tan cởi áo thay đồ trong KS với chị Sang và lúc anh Tan cãi tay đôi với bạn CY và hóng nhất là cảnh anh Tan " nổi cơn họan thư " với Sang ấy ... The Inheritors Hwatting !!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 14-10-2013 11:09:24 | Chỉ xem của tác giả
Tò mò, hết sức tò mò,

Vì cái tên Choi Jin Hyuk tuy chưa xem nhiều phim nhưng xem phim nào ấn tượng phim ấy ^^

Cũng hy vọng anh ý có một bước tiến mới trong sự nghiệp nhờ bộ phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 14-10-2013 11:27:51 | Chỉ xem của tác giả
chậc!!! lại một nhân vật phải chịu nhiều tổn thương
không biết bao giờ chị hyun Joo kia mới xuất hiện để cho kim won được an ủi chút chút
rất áy náy thương tâm cho mấy dạng nhân vật thế này, toàn chịu sự thiếu thốn tình cảm
chả làm được gì ngoài lạnh lùng, kháng cự vs thế giới xung quanh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 14-10-2013 11:58:56 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra đọc news chỉ hiểu thêm chút về nhân vật Kim Won thôi, phải xem thêm vài tập phim nữa đã mới hiểu rõ được, mình được cái phân tích tâm lý nhân vật trong phim khá là tốt, hì. Thích anh Jin Hyuk từ hồi xem Cửu gia thư mà, trong The Heirs đóng vai người anh quá ư là lạnh lùng, nhưng 2 tập đầu ko thấy ghét người anh này, ko bù cho lúc tham gia RM, ngố ko chịu được, cùng với Bin tạo thành anh em Easy mới, ke ke.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 14-10-2013 12:09:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lúc coi RM công nhận nhìn 2 anh tồ tẹt kinh khủng :)). Ai dè trong phim quá ư là lạnh lùng. Đúng là khác 1 trời 1 vực. Đọc xong news cũng hiểu sơ sơ được tiểu sử của a và tại sao a lại trở nên như thế. Mặc dù mô típ phim đã quen thuộc với các mọt phim nhưng phim này từng nhân vật có nỗi niềm riêng nên 2 tập đầu vẫn chưa hoàn toàn giải thích rõ ràng mối quân hệ của các nhân vật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-10-2013 12:19:50 | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra 2 người mẹ xuất hiện trong hai tập đầu đều không phải là mẹ ruột của anh.
Đọc tin cũng mới biết anh là người ngập tràn cảm xúc nhưng luôn quản lý được tình cảm của mình và mình cũng thắc mắc nhận vật Huyn Joo là ai nhỉ.
Thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 14-10-2013 12:20:04 | Chỉ xem của tác giả
Trong RM đoạn giới thiệu nó ghi là "Chàng trai với đôi mắt cười ấm áp" làm tưởng trong TH CJH đóng vai 1 chàng trai dịu dàng {:299:}
Ai ngờ vô phim tính tình lạnh lùng, quyết đoán thấy sợ luôn {:301:}
Chả bù trong ep 166, kết hợp vs Woo Bin thành bộ đôi "Anh em bánh bèo" {:268:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 14-10-2013 12:34:12 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim quá cơ,sắp đến thứ 4 rồi.hihi.Mong là rating của phim sẽ tăng cao. Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách