Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Télé Série][2015] Les Revenants - Hồn Ma | Season 2 - Vietsub E08 End HD Completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 13-9-2014 20:24:09 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn cái poster cũng k đến nỗi đáng sợ lắm mà xem nội dung cx hơi hãi T__T
Có vẻ na ná kiểu zombie sống lại nhề, e chưa xem phim của Pháp baoh, h đặt gạch nuoonnn hehe
Cảm ơn ST nha ^o^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 19-9-2014 23:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù khá sợ nhưng vẫn muốn thử xem sao vì mình tò mò nhiều quá, vì người chết đã chết rồi lại để họ sống lại làm gì? Trong khi việc sống lại đồng nghĩa với việc thay đổi một sự thật hiển nhiên và còn phải làm một việc vô cùng khó khăn là hòa nhập vào cuộc sống hiện tại, làm thế nào đó để được chấp nhận và tự họ cũng phải chấp nhận.
Mình mới chỉ đoán nguyên nhân họ được sống lại xuất phát từ cái chết của mình.
Lót gạch hóng dài dài, cảm ơn subteam thật nhiều hi vọng từ nay sẽ được đón nhận thật nhiều bộ phim để có thể tìm hiểu một chút gì đó về văn hóa Pháp. Mỗi tội subteam phải vất vả thôi hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 21-9-2014 14:18:28 | Chỉ xem của tác giả
Ơ là phim ma sao :]]

Mền nge nhạc pháp chất ứ đầy lãnh mạn, phim đa số cũng lãng mạn mà chưa thấy dạng kinh dị vậy bao giờ :]] phim Mỹ với phim ma Thái, Trung xem rất nhiều rồi :]]

Sẽ thử xem bộ này xem sao~ cảm ơn subteam ạ :]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 23-9-2014 11:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên vào F-zone. Thấy lạ lẫm quá. Dạo này mình đang có hứng thú với minh ma mãnh, siêu nhiên nên thử xem phim có sợ không. Ban đầu cứ tưởng là phim 1 tập, ai dè lại còn season nữa thì chắc còn lâu mới cày xong. Nhưng thử down về xem thế nào đã. Ủng hộ Fzone lớn mạnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-9-2014 20:14:47 | Chỉ xem của tác giả
Sao chưa có các tập tiếp theo vậy sub team :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 3-10-2014 09:55:12 | Chỉ xem của tác giả
mình mới xem xong ep 1 thôi, đang down ep 2, tính đến thời điểm này thì mình thấy phim này không có gì đáng sợ cả ^^ nói chung tò mò thì nhiều. Bạn xem thử ep 1 đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 6-10-2014 18:37:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đang rất là mong ngóng ep.3. Mong là subteam không có drop ẻm chứ không bạn buồn  (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 4-11-2014 20:25:54 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay hơn Resurrection nhiều
phim rất có nhiều điều làm phải suy nghĩ về cuộc sống
thật sự ám ảnh với phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 12-11-2014 10:32:43 | Chỉ xem của tác giả
ô phim kinh dị kìa. Đúng thể loại mình thích.
Lâu nay mới xem mỗi phim hoạt hình pháp thôi. Hôm nay đặt gạch hóng thử
Mà sao lâu ra tập mới thế nhỉ ??
Cảm ơn subteam nhiều nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 14-11-2014 22:18:48 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quên sầu, nhưng cái phần giới thiệu bạn nào viết thì nên đổi lại đi, không spoil hết cả nội dung season 1 rồi, cần gì phải xem nữa
Có một sự cuồng không nhẹ bé Victor, đôi mắt ám ảnh cực kỳ
phim gây sợ không phải bởi cảnh máu me, chém giết mà ở không khí u uẩn, nặng nề như thể có cái gì đó đang hút dần sự sống của nơi này,
mạch phim chậm nhưng không gây buồn ngủ, mỗi tập phim giống như một chương, một lát cắt quan trọng trong cuộc đời mỗi nhân vật
càng về sau mọi thứ dần kết nối lại nhưng vẫn còn nhiều bí mật và quá nhiều khả năng cho những diễn biến tiếp theo, khiến người ta tò mò, thắc mắc.
cảnh hãi hùng nhất với mình là đoạn Julie và cô cảnh sát lái xe để thoát khỏi thị trấn nhưng không thể (lí do thì mọi người xem là biết)
thêm một phần tuyệt vời nữa để yêu mến bộ phim này đó là soundtrack mở đầu, êm dịu, chậm rãi, mơ hồ và có gì đó bí hiểm
mình yêu tất tần tật về bộ phim này, lúc xem mình còn ước là một phần của nó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách