Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Télé Série][2003-2008] Code Lyoko - Mật mã Lyoko ~ Vietsub SS1 E26 END Completed

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 22-8-2014 16:09:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim này hồi xưa mình xem suốt thôi, đặc biệt là trên vtv chiếu lúc 6h thì phải, cũng ko nhớ rõ thế nào, nhưng mà hồi mình học cấp 2 đã theo dõi từng tập một rồi, hjhj, mà ko hiểu sao tìm ko thấy nguồn phim để xem ấy, mà kể cả tìm đc nguồn thì cũng ko có sub xem, thuyết mình ko à, mậc dù là phim hoạt hình dành cho trẻ con nhưng mà ta vẫn rất chi là ham hố rnha, truyện, phim này kiểu siêu anh hùng, biến thân mà, siêu nhân ta còn xem huống chi phim này, mặc dù to đầu lắm rồi, nhưng cám ơn subteam nha, mau mau ra lò cho ta cày hết bộ này, ko xem đc kết thúc nó thế nào mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 23-8-2014 22:36:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hồi nhỏ mình rất ghiền phim này nha, bữa nào cũng trực chờ tv đến giờ là xem cho bằng được mà hồi đó tv chiếu không đủ mà mình cũng không nhớ là xem tới đâu rồi nữa. Mới đây tự nhiên đang nhớ đến phim này ngồi nghe lại nhạc phim đang tính xem lại thấy kites nhà mình làm sub mừng ghê luôn, hy vọng subteam sẽ sub hết các season của phim này để các fan của Mật mã Lyoko như mình được xem đủ bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 23-8-2014 23:52:57 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

lúc nhỏ có coi vài tập, bây giờ mới biết là của pháp
kệ, lớn thì lớn, cứ xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 25-8-2014 18:00:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trời ơi tuổi thơ của tui sống dậy nè. >"<
Hồi xưa mê Code Lyoko lắm, ngày nào cũng canh giờ coi. Phim hay đến cả nội dung lẫn nhạc phim luôn.
Bị mê cặp Ulrich với Yumi lắm <3
Giờ F-Zone làm sub thì được coi từ đầu rồi chứ hồi xưa coi xen ngang nên giờ hóng lắm lắm.
Cám ơn ST nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 26-8-2014 00:22:04 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Xem phim này từ hồi mới bắt đầu có kênh Bibi, bị thích nhạc phim luôn. Hồi trước thỉnh thoảng không xem được nên bị gián đoạn. Giờ có sub rùi thì lại để dành ra nhiều nhiều xem một thể cho đã. thanks subteam. Subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-8-2014 09:55:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim này hồi nhỏ mình cũng hay xem
Toàn chờ chực giờ chiếu trên tivi để coi nhưng cũng không coi được đủ vì hôm xem được hôm không.
Cám ơn các bạn đã mang bộ phim về kites để mọi người cùng chia sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 12-9-2014 19:44:09 | Chỉ xem của tác giả
Không có ý thúc giục gì team nhà mình đâu nhưng mà hình như lâu quá ròi chưa có sub ep mới :'(
Cả 2 ep trước ep 1,2 nữa :'(
Khi nào có thì team nhà mình nhớ báo nheee :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 21-9-2014 14:19:59 | Chỉ xem của tác giả
Hồi nhỏ phim này có chiếu trên tv thì phải :]]

Hồi đó đam mê thể loại anh hùng, siêu nhân này nọ~ bật lướt lướt thấy thế là nhào vô xem :]] cũng k có khái niệm biết tên phim nên giờ muyến xem lại cũng không biết phim tên gì :'(

Hên là lội thớt mới biết~ cám ơn subteam ạ :]] e đi coi đây ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 26-9-2014 09:00:42 | Chỉ xem của tác giả
Bài viết hữu ích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 7-10-2014 21:44:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã xem phim này rất nhiều lần rồi nhưng mà vẫn rất thích, nhưng mà sao mãi mà chỉ có 2 tập vậy kites ơi. Sub tiếp đi, hóng quá à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách