Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: froidgarcon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Télé Série][2003-2008] Code Lyoko - Mật mã Lyoko ~ Vietsub SS1 E26 END Completed

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 8-8-2014 17:17:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Down từ bao lâu rồi giờ mới xem được xem xong có chút thắc mắc subteam ơii :'( Mình nhớ là đầu tiên phải có ep XANA thức giấc nữa chứ nhỉ Sao chưa gì đã vào ngay phim rồi chả giải thích vì sao có siêu máy tính rồi abcxyz cả Giải đáp hộ mình với cảm ơn nhiều ạ

Bình luận

Hóng lắm luôn team nhé :'(  Đăng lúc 11-8-2014 01:33 PM
Do sơ xuất nên sẽ có Ep 00 sớm cho các bạn nhé. :(.  Đăng lúc 10-8-2014 11:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 9-8-2014 08:24:59 | Chỉ xem của tác giả
be_bu_kim gửi lúc 8-8-2014 05:17 PM
Down từ bao lâu rồi giờ mới xem được xem xong có chút thắc mắc subteam ơii :'( Mình nh ...

ep Xana thức giấc ấy hình như là 2 tập đậu tiên của SS2 bạn à ^^ vì mình nhớ ngày xưa khi Lyoko chiếu trên VTV, sau tập Aelita về lại trái đất thì mới chiếu 2 ep Xana thức giấc.

Bình luận

Mình cứ nghĩ là mới bắt đầu phim phải giải thích kiểu tại sao lại có siêu máy tính, sao gặp được Aelita, Odd rồi Ulrich cả Yumi chứ nhỉ :(  Đăng lúc 9-8-2014 05:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 9-8-2014 09:50:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thường thì mình không hay vào khu vực FRENCH ZONE lắm nhưng hôm nay thấy  Mật mã Lyoko thì phải bấm vào ngay. Mình đã xem phim hoạt hình này từ nhỏ, phim rất hay, dù mình luôn ghét kiểu hoạt hình 3D kiểu này, nhưng phim này chuyển động các nhân vật rất mượt, không cứng nhắc, vẽ cũng đẹp nữa. Nội dung thì khỏi phải bàn, luôn cuốn hút người xem qua mỗi cuộc hành trình.
Cám ơn subteam nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 9-8-2014 12:33:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hồi nhỏ ngồi giành coi cái này với nhỏ em đến độ quánh lộn @@ Nó thì bảo người xấu quá không chịu xem, mình thì giấu luôn cái điều khiển bộ phim hoạt hình mình thích nhất từ trước giờ >.< coi đi coi lại coi hoài mà chưa bao giờ coi được cái kết thấy kites làm sub mà mừng rơi nước mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-8-2014 19:22:27 | Chỉ xem của tác giả
Á cho em hỏi là lịch chiếu phim trên Kites là như nào thế ạ?
Em xem được hai tập rồi nên bị điên vì hóng quá.
Nếu không có lịch thì thôi ạ. Em xin cảm ơn .

Bình luận

ok ạ. ko sao đâu. subteam cứ từ từ mà làm. nhé!  Đăng lúc 11-8-2014 04:50 PM
Đáng nhẽ cuối tuần này là có vietsub thêm 2 ep nhưng do mình bận quá nên tuần tới mình sẽ cố gắng ra cả 4 ep luôn nha bạn, Lịch sẽ là 2 ep 1 tuần và ra vào cuối tu   Đăng lúc 10-8-2014 11:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 10-8-2014 13:38:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

đang rảnh coi lại xem vẫn thấy hay TT.TT
nói thật là xem phim này từ lâu lắm r nhưng vẫn bấn bởi vì nó tuyệt quá mà
thanks subteam vì đã sub cho mem coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 10-8-2014 23:10:26 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Òa òa, trúng thể loại ta khoái rồi, ngày xưa lúc còn ở nhà, lúc nào cũng tranh tivi với mama để xem hoạt hình, nhất là phim này, làm bả cứ càu nhàu: già cái đầu mà còn hoạt hình
Mà nay F-team làm luôn, ôi hạnh phúc chết mất, gửi subteam ngàn cái hôn nha.
Ta phải kiếm gạch đá xây luôn cái nhà ở đây ngồi chờ mới đc ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-8-2014 23:27:12 | Chỉ xem của tác giả
Đọc giới thiệu thì có vẻ rất hay, mềnh là mềnh thích những phim hoạt hình giả tưởng như thế này
Từ thuở bé đến giờ chưa xem phim Pháp bao giờ, hơn nữa đã từng có ý định nghiên cứu tiếng Pháp nhưng rồi lại thôi. Nhân cơ hội lần này sẽ bon chen vào hóng hớt thử xem sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 11-8-2014 09:45:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Uầy, thích bộ này từ hồi bé, ngày xưa tòan phải ngồi xem không sub nghe phim nói tiếng Pháp như gió cơ mà cũng không hiểu. Giờ subteam làm sub bộ này thấy cảm động ghê
Ngày xưa chỉ có xem hình rồi tự luận là chính thôi T.T huhu
Đặt gạch hóng hớt luôn, subteam fighting :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 11-8-2014 13:22:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ủng hộ 1 cái ! Cái phim này xem từ hồi bé đến bây giờ xem vẫn hay ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao