Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2015] Algernon ni Hanabata wo / Hoa Trao Algernon - Yamashita Tomohisa, Kuriyama Chiaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 6-7-2015 22:05:59 | Chỉ xem của tác giả
Hoa trao Algernon - E05

Thumb:

Have fun.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 6-7-2015 22:17:46 | Chỉ xem của tác giả
phim hay quá subteam ơi , rất ý nghĩa . cám ơn subteam nhé.  .
hích nhất những bộ phim mà anh đóng dù bất cứ nhân vật nào cũng đem lại cho người xem những cảm xúc khó quên. Xếp ghế chờ phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 7-7-2015 06:04:01 | Chỉ xem của tác giả
có ai đó seed dùm mình với , mình không tải về được , làm ơn đi ! mơ lên mà nó không chạy !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 8-7-2015 16:03:31 | Chỉ xem của tác giả
xem review ep 6 mà tui đau mề. Thích Sakuto với Haruka cơ (( Sakuto thông minh cảm giác trở nên lạnh lùng và vô cùng nguy hiểm
Chẳng hiểu chú giáo sư kia có ý tốt hay xấu, cảm giác cố tình hun Haruka trước mặt Sakuto ý. Nếu là ý tốt thì chắc là mún Sakuto trải nghiệm mọi cảm xúc để trưởng thành nhưng phương pháp gây shock thế này ko thích lắm.
Hóng ep 6! Thank subteam đã dịch phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 9-7-2015 11:18:08 | Chỉ xem của tác giả
hotblood1987 gửi lúc 21-5-2015 08:14 AM
Sau khi có trí thông minh của một thiên tài rồi trở lại như xưa thì Sakuto chẳng khác ...

nghĩ đến bản thân rơi vào hoàn cảnh đó chắc ko chịu nổi thiệt. nhìn thấy rõ ràng quá... haizzz. quả là bi đát
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-7-2015 13:56:35 | Chỉ xem của tác giả
mà tội nghiệp Sakuto lắm, trái tim non nớt đang phải chịu đựng những thay đổi của phản ứng cơ thể khi cậu có được cảm xúc của một người trưởng thành. Bản thân vừa sợ hãi, nhưng lại quá trung thành với ý nghĩ nên nó khiến cậu hoảng loạn.
Rio  có lẽ nhìn thấy một Rio sau này như Sakuto nên cô vừa thương cho Sakuto và cũng là thương cho chính cô. Như bố Rio nói, cô như một bông hoa đang chờ đến ngày tàn. Hình ảnh Rio hiện tại ngược lại có lẽ cũng là hình ảnh thấy trước của Sakuto sau này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-7-2015 16:31:32 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim thấy hay quá nên giờ mình cũng đang đọc truyện đây. Máy mình không cài Torrent nên ko down phim đc. Có ai up giùm lên Fshare đc ko???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 13-7-2015 09:12:35 | Chỉ xem của tác giả
Quằn quại , phim hay quá mình bị cuốn vào rồi
Cài Torrent  đi bạn phim rất tuyệt
Sau khi cải thiện trí thông minh Saku trông nguy hiểm quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 18-7-2015 13:56:19 | Chỉ xem của tác giả
ủa , hôm nay chưa có phim sao !!!! ????????? lót dép ngồi hóng tiếp đợi chờ là hạnh phúc ! hồi hộp đợi tập 6
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 21-7-2015 16:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Saku chan đã thay đổi rùi, nhưng càng thấy tội nghiệp cho anh hơn. Hóng tập 6 quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách