Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: adam77
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2015] Algernon ni Hanabata wo / Hoa Trao Algernon - Yamashita Tomohisa, Kuriyama Chiaki | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 15-6-2015 07:53:41 | Chỉ xem của tác giả
yehhhhhhhhhhhhhhhhhhh
có tập 2 rồi
yêu subteam chớt đi được mất thôi, tung ngàn hoa~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 15-6-2015 19:08:04 | Chỉ xem của tác giả
huhuhuuu.. sao kỳ vậy nè , down phim trên torrent từ ngày hôm qua đến giờ mà có 26 phần trăm à , sao kỳ zậy nè , hic hic ... có ai giống mình không vậy ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 15-6-2015 19:19:50 | Chỉ xem của tác giả
ohohohhhh. nó chạy rồi , thank you subteam nhiều nhé ! mừng quá trời !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 16-6-2015 20:21:45 | Chỉ xem của tác giả
haiz co ai huong dan minh cach dow phim vs. chac la minh ga IT qua hay sao ma tim mai ko dung link haiz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-6-2015 09:51:22 | Chỉ xem của tác giả
levanlongcn gửi lúc 16-6-2015 08:21 PM
haiz co ai huong dan minh cach dow phim vs. chac la minh ga IT qua hay sao ma tim mai ko dung link h ...

Link chi cach down phim cua torrent ne ban ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
 Tác giả| Đăng lúc 21-6-2015 13:40:45 | Chỉ xem của tác giả
[J-Zone].Algernon.ni.Hanabata.wo.E03.HD.KITESVN.COM.mkv

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x

Bình luận

Ai seed hộ với chiều giờ dowload mà đứng ngay 96.6% T.T  Đăng lúc 21-6-2015 08:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-6-2015 15:36:05 | Chỉ xem của tác giả
Hốt hàng Ep 3
Phải công nhận bộ này xem hay cảm động xem mà đồng cảm với nam chính  
Mong sớm có links Fshare!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 22-6-2015 15:49:26 | Chỉ xem của tác giả
Xin gửi ngàn lời cảm ơn đến subteam ! Dù bộ này mình đã xem xong trên TBS nhưng vẫn không thể hiểu nhiều các nhân vật nói gì nhưng nó vẫn khiến mình cảm động và khóc rất nhiều , hôm nay các bạn đã dịch nó và mình đã hiểu rõ hơn những gì họ nói và mình cảm thấy cảm động một cách sâu sắc hơn nữa, trước đó mình yêu mến tác phẩm này rất nhiều từ trong truyện cho đến phim , nó nói lên tính nhân văn rất cao , dù trên phim không giống trong truyện nhiều nhưng cốt phim được chỉnh sửa rất hợp lý , nhấn mạnh về sự thay đổi của nhân vật chính rất nhiều , lần nào xem mình cũng xúc động cả ! Đây là một tác phẩm quan trọng và rất khó khăn đối với Tomo , anh ấy đã cố gắng rất nhiều vì nó , có đôi lúc anh thổ lộ là mệt mỏi và muốn buông xuôi nó nhưng bản thân anh ấy lại không cho phép và anh đã vượt qua được nó và thành công hơn mong đợi mà chính anh cũng không ngờ đến , đây là điều đáng vui và ý nghĩa đối với những ai là fans của anh ấy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 24-6-2015 13:35:58 | Chỉ xem của tác giả
Bộ này đọc nội dung đã thấy hay rồi,diễn xuất của Yama "đơ" thấy tự nhiên hơn hẳn,sẽ theo dõi đến cùng thanks subteam nhiều nha,lâu lâu làm 1 bộ nhưng bộ nào cũng chất lượng thật,năm nay chỉ hóng drama của Yama với chú Kimura thôi,à còn có cái tour của Yamapi album You nữa,đáng lẽ sau khi ra album phải tổ chức tour rồi chứ nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 25-6-2015 16:53:14 | Chỉ xem của tác giả
ありがとうございました。がんばりましよう =D>=D>=D>=D>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách