Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2011] Ikemen Desu ne / 美男ですね - Takimoto Miori, Tamamori Yuta, Fujigaya Tais

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 24-9-2011 08:35:43 | Chỉ xem của tác giả
mình thì lại 0 thích mấy couple nam nam cho lắm :)) ... thích couple nam nữ thui hehe mà mấy bạn Kisumai nhà mình đó h đóng phim chưa nhiều, có đóng cũng toàn vai trong sáng 0 có ghép đc với cô nào hết, mỗi Tama kì này lời hơn Taipi nhưng mà thấy Tama với Miori lại không xứng lắm :))

cái review của cái bạn chê Tama khen Taipi đó mình cũng có đọc qua rồi, đọc sơ là biết fan cuồng Taipi, biased thấy sợ luôn :)). Mình thấy vai Ren thuộc loại khó đóng đấy chứ chứ dễ cái gì, Tama đóng như vậy mình thấy cũng tạm ổn, lâu lâu có hơi thừa cảm xúc nhưng đơ thì 0 bị đơ :)) ... còn vai Shu cũng 0 phải dễ đóng vì nhân vật này nói ít, dùng mắt diễn là chính nhưng cơ bản nhân vật này 0 để lộ cảm xúc ra ngoài nhiều nên đễ diễn tròn vai này thì không khó bằng vai Ren, tròn vai thôi chứ mà xuất sắc nữa thì Taipi nhà ta còn phải cố gắng lắm. Nhìn chung 2 bạn Kisumai nhà ta đóng như vậy   là mình duyệt.

Anh Hiro trong phim nhìn kỹ thấy ảnh cũng đã có dấu vết của tuổi già rồi đó :)) . Lúc biểu diễn đèn nó cứ chớp chớp 0 nhìn được kỹ chứ mà lên phim từng đường nét nó lồ lộ ra hết mới thấy nói anh 26t 0 có bị dư đâu anh già à :))

Bây giờ xong phim này rồi Kisumai ơi ra single mới đê, tháng 11 release 1 cái là đẹp, hát nhạc Giáng sinh nữa là chuẩn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 24-9-2011 09:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Ối for ơi
Bạn í chê bạn JGS đấy em ah
Bạn này đi nhìu nơi lắm, mỗi nơi post 1 cái riết ss quen luôn rồi ý
Hà hà ...
Bạn í post 1 chỗ nói là coi YAB được vài ba tập, ngưng vì ghét nó, không thích cái gì đó, nói ra sợ bị fan YAB quánh
hị hị
Xong xuôi đi chỗ khác nói là tôi có bảo JGS là 1 DV tốt đâu

Trời đất !!!!
Còn lúc nào cũng đem cái màu da của Taipi ra nói là sao không make up cho Taipi giống Tama ấy
Má ơi .....
Thôi ss không nói nhìu
không bít bạn ấy có phải là Teen không

ss lớn roài, già quá roài, sợ chơi với teen cuồng thì mình bị lỗ em ạ
hồi trước ss khoái chơi với teen, bị bạn ss nói mày đừng chơi với teen, ba má nó biết ba má nó mắng mình dụ dỗ trẻ vị thành niên ... ,hahahah
thế là gặp teen cuồng ở đâu là ss tránh thoai

Thôi trở lại phim
Coi bản Raw nhé For
Trong đó có bạn Ren đưa mắt lườm Yuki, bị Yuki múa võ đả đảo lại nhá
Thôi trời đất ơi ....ss nhìn bạn Yuki mà cười sằng sạc đây này

Yuki dễ thương .....hi, hị

TẬp cuối rất hay For ạ
Hóng sub nhà mình quá ,,,,,

'
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 24-9-2011 09:21:55 | Chỉ xem của tác giả
deep gửi lúc 24-9-2011 09:06
Ối for ơi
Bạn í chê bạn JGS đấy em ah
Bạn này đi nhìu nơi lắm, mỗi nơi post 1 cái r ...

tại chưa coi sub nên chửa hiểu nội dung nó thế nào, nhưng chắc cũng giải quyết ổn thỏa mọi việc, với lị em ứ thích Mio-Ren nên em thấy nó chán vì quanh đi quẩn lại toàn nói về hai bạn thau '_' mừ em thì ghét phim tình củm T^T nên em mới hô chán =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 24-9-2011 09:29:22 | Chỉ xem của tác giả
Tập cuối hay là tại nó được giải quyết theo tính cách của nhật em ạ
nhanh, gon, và dứt khoát
Tình bạn và tình mẹ con được tôn lên rất nhìu
Cả tình bác giám đốc, chị make up, bác quản lý
Và cả Nana nữa
tình dì cháu của Mio cũng được tôn lên

Tập cuối của YAB không được như vậy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 24-9-2011 10:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Em càng ngày càng lậm Miss You rồi {:285:}

Shu với Yuki đúng là làm nền cho 2 bạn trẻ kia yêu đương
Hôn với chả hít >"< Ghét {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 24-9-2011 11:23:30 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 24-9-2011 10:30
Em càng ngày càng lậm Miss You rồi  

VfcA07gFg3I[/utube]

đúng đấy :)) căn bản ss ghét chuyện tình yêu nên mới không thích đó chứ :))
hồi xưa xem Ká mè yêu chị sơ nhưng xung quanh có hội mấy anh già cổ vũ đáng yêu lắm nên thánh kinh tình yêu không có bỏ ép nào hết :)) đằng này chuyện râu ria chẳng có cho mình hóng T^T toàn nhìn hai bạn khóc lóc đau đớn vì tình mà ss thì chúa là ghét cái thể loại sến và chuối T^T may là mấy lời thoại nó hay nhưng không sến chứ không xem dễ nổi gai ốc lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 24-9-2011 11:33:01 | Chỉ xem của tác giả

@tumblr

thích bạn Ren bụng 6 múi
nhưng không thích bạn gầy

Mà zai JE nhìu đứa 6 múi mà gầy giơ xương nhể
Tụi nó ăn nhìu mà sao không mập nổi ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 24-9-2011 12:40:53 | Chỉ xem của tác giả
ChuChi gửi lúc 23-9-2011 23:20
bạn này chắc thuộc thành phần xem phim và đổ Shu chứ ko phải là fan Kisumai đâu nhỉ ...

gớm,tôi đi cá độ kiếm xèn mà các cô làm như nhà cháy thế,hô hào lên tận đây à. Ta mà biết ta đang cá cái gì ta chít liền.Ném đại 1 đống tiền ăn được cả ngả về khi6ng,hết xèn thì kiếm for cướp đoạt có nước mắt .For nhỉ.

@deep: hô hô,em cũng thích Tama và Taichan nè,khá khá,lão Tai chơi SC toàn nghịch phá Tama thoai...For chê sến kệ đi ss lão Taichan cũng có máu sến đó,ss lo gì,hê hê.
Mà ss cái ảnh ở đâu thế,quần vẫn như mọi khi mà sao mặt Tama nhìn như đang bị tra tấn rứa.Tội nghiệp thằng nhỏ.Hết phim rầu...trả lại ngay cái tóc xinh xắn kia đi...Ren Ren nhìn muốn đạp cho đạp,kẻ nguyên cả cái viền mắt nguy hiểm quá xá.

@for: cô chê bái cái gì,kịch bản nó thế,có chê thì lặn qua bên YAB chê đi chứ chúng nóa làm được cái chi để đổi kịch bản đâu.Hờ hờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 24-9-2011 14:05:50 | Chỉ xem của tác giả
  1. I'm so sure Shu ended with the staff member while Ren went to Miko...
Sao chép mã
bạn này bạn ấy viết cái dòng này xong bạn ấy quẳng hình Hirosuke trong phim lên :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 24-9-2011 18:54:21 | Chỉ xem của tác giả
@Law:
đấy đấy, ss nói nhỏ hen
Em For chê bọn mình là chê iu đấy em ạ {:145:}
biết đâu em í còn sến hơn mấy bà chị này nữa đấy

Hồi còn trẻ ss cũng có tương tư vài anh chàng nghệ sĩ đẹp trai, mà chỉ khen qua loa là manly, đẹp trai, sexy thoai
Còn em For á, bé í tương tư Taipi mà phân tích từng cái trên người Taipi như là cái cần cổ đẹp sexy nè, cái mũi cao đẹp nè, cặp mắt hút hồn hút mây hút gió nè, đôi môi mọng đỏ sexy nè, bàn tay năm ngón kiêu sa nè, cái tóc quăn hoang dại bay theo gió nè ...nước da đen sáng loáng quá sexy nè, đôi vai gợi tình nè .....

Ối đọc mấy dòng em í phân tích mà ss đây nổi lông gà lông vịt lên hết rồi em ạ ..hị hị
Không biết em nó có đang chảy nước miếng nước dãi khi phân tích cơ thể của taipi không

For ơi là For....em sến bà cố roài ...{:181:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách