Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: eels.cricri
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2010] Yankee-kun to Megane-chan / Đầu Gấu và Mắt Kính - Narimiya Hiroki, Naka Riisa | Vietsub E10 END

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 4-4-2013 22:17:59 | Chỉ xem của tác giả
hô hô phim hay phim hay mình cũng rình bộ này mấy tháng rồi h mới thấy có trên kites
ủng hộ hết mình nào {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 5-4-2013 08:48:11 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam, bộ drama rất hài, đậm chất manga :D.
Hiroki diễn xuất hay hơn trong bloody monday (theo mình là như vậy). Còn Risa thì khỏi nói :big_love: :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 5-4-2013 22:27:51 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem đến tập 3 thôi mà đã hóng tập tiếp quá {:291:}
ai mà ngờ được cuồng phong Ada là Adachi chứ {:311:}
Xem mà cứ buồn cười mấy vụ hiểu nhầm thích nhau, cứ đừng đừng, không phải lúc nay )) ôi rũ rượi.
Cảm giác giống như xem Yankumi lần nữa vậy. Thích mấy kiểu này dã man ý {:308:}
Không hiểu câu chuyện sẽ đến đâu nữa {:301:}
Thank subteam nhiều nhiều {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 9-4-2013 18:16:26 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này mình đọc rồi
Không biết là phim có vui như vậy không =))
Nhưng mà trong truyện mình không thích cái kết lắm, hơi mập mờ =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 9-4-2013 18:57:05 | Chỉ xem của tác giả
kết bộ này rồi ra. Xem phim cười đau bụng với cái cặp này :))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 11-4-2013 07:40:27 | Chỉ xem của tác giả
phim này coi dễ thương, các bạn diễn cũng thật, thik bạn Hiroki diễn cái mặt trông mắc cười
Nhân vật Adachi đúng kiểu con gái mình thik, bề ngoài hiên lành dẽ thương, bên trong vô cùng mạnh mẽ còn giỏi võ nữa, thik nhất điểm này {:301:}
mà chưa thấy tập nào 2 bạn phối hợp đánh nhau nhỉ, chắc là đối thủ thảm thương lắm {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 11-4-2013 11:21:12 | Chỉ xem của tác giả
phải nói là những phim của nhật thường ngắn gọn súc tích hay mà không dài lê thế nội dung thường dựa trên tác phẩm truyện tranh nào đó nói chung ai đã thích truyện nhóc quậy và nhỏ 4 mắt có thể thích bộ này tuy nó không sát theo truyện lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 11-4-2013 11:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thích phim này lắm. Mặc dù mình không đọc truyện tranh của bộ này nhưng thấy phim này hấp dẫn quá, nội dung được, tính cách của 2 anh chị chính quái quái, ngoại hình ổn.
Xem qua phim này có nhảy ra đọc thử truyện tranh nhưng mà thấy phim vẫn hơn.
Có lẽ là do không hợp truyện nên không đọc nổi tiếp nên chỉ có thể hi vọng ngóng phim
Thế mà đã quá lâu rồi chưa có tập mới, mình cứ nghĩ là phim này một tuần một tập chứ, hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 11-4-2013 15:30:20 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào mọi người. Đây là lần đầu mình qua J-ZONE Nhìn một lượt thì ấn tượng nhất poster của phim này (có lẽ là vì cái tựa). Vào xem comment thì thấy anh chị em khen nhiều quá nên mình quyết định down thử 2 tập về xem. Hy vọng sau khi xem thì mình còn vào J-Zone dài dài.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 11-4-2013 20:19:05 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi hay ghê, vui nhộn mà lại hài hước nữa , cái anh đóng vai Shinagawa dù có đôi chút lớn tuổi rồi mà vào vai hs cấp 3 trông vẫn cứ hợp , phim này diễn viên ai cũng zai xinh gái đẹp hết, coi mà thỏa mãn cả 2 yếu tố thư giãn và ngắm zai{:156:} . Cám ơn sT đã làm bộ này cho mọi người cùng xem!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách