Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift][NTV 2012] Shiritsu Bakaleya Koukou - Johnny's Jr. và AKB48's Team

[Lấy địa chỉ]
241#
Đăng lúc 26-11-2012 15:29:30 | Chỉ xem của tác giả
Hic ra Movie xong là hết luôn hả mọi người {:301:}  Hi vọng có SS 2 quá{:311:}
Híc ngóng season 2 {:310:}
hi vọng subteam làm tiếp bộ này{:301:}
Hết season 1 mà chưa được couple nào, không biết sẽ thế nào nữa nhỉ{:301:}
Subteam 5tiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiing{:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

242#
Đăng lúc 25-12-2012 22:23:18 | Chỉ xem của tác giả
quyết định hôm nay xem lại bộ này từ đầu ;))
thật ra thì trường học luôn phức tạp và rối rắm như thế này
toàn là đánh nhau thôi, nhưng mà xen lẫn trong đó cũng có tình bạn thân thiết nữa nhỉ
thích 2 nhân vật Tatsuya với Tetsuya
Fumie với Saaya lúc đầu mình cũng không thích lắm nhưng mà dần dần đã thay đổi suy nghĩ [;
Satoshi đáng yêu nhỉ ;)) nhảy xuống đất đã rồi la "Đau quá !"
Yuuki thì luôn kết hợp với Makoto tạo thành "song kiếm hợp bích" nhỉ ;))
Mỗi lần Yuuki nói Eng. là bạn Makoto chẳng hiểu gì cả, vui thật
coi đến lần thứ hai mà cảnh mấy bạn nữ xuất hiện Dan vẫn luôn có cảm giác "bất an" nhỉ :-s
con gái khi dịu dàng thật sự quá "đáng sợ" ~.~
Shohei lúc nào cũng nghĩ tới con gái ... thật là ..
chuyện cái vụ trong nhà vệ sinh .. ui [[; ... thì nó cũng chỉ là tự động thôi mà, mấy anh chàng của mình
mà khi thay đôi cái gì đó cũng nên bàn bạc với nhau, dần dần thì người ta mới thích nghi được
bọn con trai trẻ con thật, trong buồn cười ghê

Bình luận

hồi đầu mình cũng ko thích phim này đâu, nhưng tụi nó dễ thương quá nên xem hết lúc nào ko biết :D  Đăng lúc 26-12-2012 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

243#
Đăng lúc 3-2-2013 16:29:08 | Chỉ xem của tác giả
xem phim này hay ghê, ko biết đã ra movie chưa nhỉ các bạn , mà đến đoạn cuối thật bất ngờ khi Yuuki và Makoto làm phản mình thích kiểu thế, đánh nhau với mấy thằng trường khác mãi cũng nhàm rồi, phải cho nội chiến mới vui, nhưng giá mà có thêm Satoshi phản nữa thì 2 team mới cân sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

244#
Đăng lúc 14-2-2013 12:44:33 | Chỉ xem của tác giả
Khi nào có tiếp nhỉ? Hóng quá! Phim hay quá!
Chời ơi dạo này toàn xem phim Nhật.
Bà chị già đã lăn ra ngất vì em 95 Matsumura Hokuto rầu.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

245#
Đăng lúc 15-2-2013 22:11:33 | Chỉ xem của tác giả
có AKB48 là chắc có ca nhạc và nhảy nhót nhiều... Cơ mà sao mấy em ấy còn trẻ mà theo khuôn phép thế nhỉ

Bình luận

G.E
Không có ca nhạc nhảy nhót đâu bạn :)  Đăng lúc 23-9-2013 11:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

246#
Đăng lúc 2-4-2013 01:09:36 | Chỉ xem của tác giả
Mấy em nhỏ đóng đúng dễ thương luôn, nhất là điệu bộ lúc chào của mấy cô tiểu thư Catteleya, cực cực đáng yêu. Trong phim mình rất thích loveline của Tetsuya và Fumie, không hiểu sao nhìn 2 em ý rất xứng đôi
Vừa xem những cảnh đầu tiên của tập 1 mình đã yêu ngay em Haruka rồi   lật đật tìm kiếm thông tin về em ý và save một đống hình về máy ngắm dần.
Bài Migikata của Maeda Atsuko hay quá, nghe mãi không chán ~
Rất cám ơn subteam đã dịch bộ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

247#
Đăng lúc 8-4-2013 15:44:37 | Chỉ xem của tác giả
Thích phim này vì nó khiến mình nhớ về thời cấp 3 ghê, học hành và ăn chơi, một lớp cả nam và nữ, thật là vui
Cũng rất thích tuyến tình cảm được xây dựng trong phim, có gì đó khá rụt rè và trong sáng{:419:}
Nhiều khi cũng hơi bực mình vì chả phải là có tình cảm với nhau sao, sao không nhận ra hay lại không nói ra như thế
Nhưng nghĩ lại thì chẳng phải ngày xưa mình cũng thế ư{:398:}
Bé Haruka xinh thật đấy, càng nhìn càng thấy yêu
Xem phim rất sợ kết mở, nhưng kết mở lại là hay {:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

248#
Đăng lúc 10-4-2013 12:46:33 | Chỉ xem của tác giả
Em ngóng movie của bộ này quá. Mà có season 2 thì tốt hơn nữa. Dàn diễn viên của bộ này ai cũng thật đáng yêu. Subteam có sub movie của bộ này không ạ? Bao giờ thì có ạ? Ost của bộ này cũng hay nữa nhất là bài Shake it up của Kis-My-Ft2.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

249#
Đăng lúc 17-4-2013 08:36:30 | Chỉ xem của tác giả
Cho em hỏi kites có tính làm movie của Shiritsu Bakaleya không? Nếu có, có thể gửi cho em bản English sub được không?{:138:} Em tìm trên mạng hoài mà hok thấy. Nếu không được thì em cũng cảm ơn subteam nhiều vì đã làm sub bộ phim này, em là fan J-pop nên cứ thấy J-pop ở đâu là nhảy vào ngay.

Bình luận

bạn có bản eng sub ah, cho mình link với. mình đợi viet sub bản movie lâu quá, mà tìm bên bản eng cũng k ra. TT^TT  Đăng lúc 22-6-2013 08:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

250#
Đăng lúc 21-6-2013 19:38:25 | Chỉ xem của tác giả
ra là thành viên AKB48 team4 chắc đóng bên nhân vật nữ hèn j bài hát cuối phim thấy quen, khi nhìn kỹ mới bít mình đoán ko sai,... số xui ghét nhóm nào là kết đứa up phim có nhóm đó,... t thích nhất phim nhật nói về đề tài học đường, arigatou :}

Bình luận

uhm đúng rồi, bài cuối là acchan hát,... nhưng mình thì ko thích "người ấy", mình chỉ thích .... thích ai thì quên "mom" nó cái tên rồi T.t, còn team4 thì... chưa daisuk   Đăng lúc 23-6-2013 01:44 PM
baì hát cuối hình như là acchan hát  Đăng lúc 22-6-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách