Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Special Gift][NTV 2012] Shiritsu Bakaleya Koukou - Johnny's Jr. và AKB48's Team

[Lấy địa chỉ]
181#
 Tác giả| Đăng lúc 2-8-2012 23:31:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa bật lại seed cả 12 tập Shiritsu Bakaleya Koukou
Các bạn có thể down link torrent nếu ngại down link re-up nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 3-8-2012 00:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em cám ơn sub team lắm ạ T__T Nhờ sub team mà em biết thêm một phim dễ thương như thế này :-( Xem một mạch hết 12 tập trong 1 ngày luôn vì ngắn quá =))))))
Nhìn thấy đoạn cuối tập 12 mà tò mò quá điiiiiiiiiii :(( Hu hu hu hóng cái Movie Bakaleya quá :(( Chờ không nổi mất hu hu hu:(( Ra Movie sub team nhất định nhớ làm sub đấy ạ :x Để không uổng công anh em hóng =((

Em là em rất thích đôi mắt và mái tóc và khuôn mặt và đôi môi của Fumie. Xinh không thể tả T___T Bản thân là con gái mà lúc xem cứ rú rít là ối trời ơi xinh thế, mê quá đi mất thôi :(( Xinh xắn tốt tính thảo nào mà cả 2 anh Tsuya đều thích =))))) Nhưng mà suy cho cùng có phải tại type của mình không mà mình thích Tetsuya hơn hẳn ý :( Kiểu chín chắn, kiệm lời, thông minh, nhưng vẫn biết đánh nhau và động tay chân lúc cần thiết, hi sinh vì bạn bè, bla bla bla. :(( Mình là mình thấy bạn ý hợp với Fumie hơn ý :(( Chứ mà Fumie với Tatsuya thành đôi thì chỉ có nước Fumie suốt ngày cầm bông băng chạy theo hầu ngài Tat uýnh lộn :((

TRỜI ƠI LÀM ƠN LÀM ƠN LÀM ƠN CHO FUMIE VÀ TETSUYA THÀNH MỘT ĐÔI CHÍNH THỨC VÀ MÃI MÃ TRONG MOVIE SHIRITSU BAKALEYA KOUKOU.... LÀM ƠN LÀM ƠN LÀM ƠNNNNNNNNNNNNNN :(((((((( Không là mình sẽ tự phang gối vào mặt cho tự nín thở 1 tiếng luôn :((

Bình luận

Tetsuya thì thích Fumie nhưng Fumie thích Tatsuya mất rùi còn tên tatsu kia khổng hiểu có thích fumie không nữa ông đạo diễn cúng tài bỏ lửng cho fan tha hồ mà ship  Đăng lúc 3-8-2012 10:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 3-8-2012 10:44:22 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi bạn Sayuri tóc ngắn ngắn ý tên thật là gì vậy?
Kết bạn đấy ngay từ đầu phim.
Bạn ý có phải thành viên trong AKB48 ko?

Bình luận

bạn ấy tên thật là Kaoru Mitsumune, là 1 mảnh của AKB48 bạn nhé ^^  Đăng lúc 3-8-2012 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 3-8-2012 11:53:19 | Chỉ xem của tác giả
tháng 10 này ra movie nhóm sub có làm tiệp ko vậy các bạn?
có thì cho thanks trước nha ^^

Bình luận

cố lên sub team :) bị mê bở bạn Fumie, mê Tatsuya, ship cho cặp này  Đăng lúc 3-8-2012 05:38 PM
có bạn à :)  Đăng lúc 3-8-2012 12:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 3-8-2012 14:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Mình có biết bạn Haruka Shimazaki mà không để ý lắm, xem phim này kết quá đi, xinh xắn, ít nói đúng mẫu người mình thích, nhất lại có cái má núm đồng tiền duyên không chịu được {:444:}{:444:}

Mong chờ movie tháng 10, phim hay mà ngắn quá. Phải chi nó 30 tập {:443:}

Thanks SB nhiều {:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 3-8-2012 14:38:08 | Chỉ xem của tác giả
Bạn oi cho mình hỏi
Mình thích nghe một bài nhạc buồn trong phim khi gần cuối tập 12 ý.
Đó là bài gì hả bạn, có phải của AKB 48 ko?

Bình luận

là bài Migikata của Maeda Atsuko (AKB48)  Đăng lúc 3-8-2012 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 3-8-2012 15:13:05 | Chỉ xem của tác giả
phim hay phim hay hok bit st nhà ta có làm phần tiếp theo hok nhỉ hóng hóng. nếu làm nhớ nhắc em em muốn xem tiếp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 3-8-2012 18:46:21 | Chỉ xem của tác giả
bé Shintaro lớn quá nhỉ (sinh năm 97 thì phải) mới hồi 2011 còn diễn Summary với Hey! Say! JUMP nhìn vẫn còn baby lắm cơ, giờ lại men như vầy{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 3-8-2012 21:42:59 | Chỉ xem của tác giả

Poster movie đây <3

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +6 Thu lại Lý do
adam77 + 6 tớ iu cái thèn trên ava của bạn l.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 3-8-2012 22:15:48 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, mình vừa mới xem hết một loạt profile của các diễn viên trong phim ở ngoài đời

Đại đa số các nhân vật nữ chính lại lớn tuổi hơn những nhân vật nam chính

Cơ mà sao nhìn họ cứ như là tương đương tuổi với nhau ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách