Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer] Britney Spears

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 14-6-2017 00:31:15 | Chỉ xem của tác giả

cre: FB
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 14-6-2017 00:33:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 14-6-2017 00:36:19 | Chỉ xem của tác giả

cre: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 14-6-2017 00:38:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 14-6-2017 00:40:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 14-6-2017 00:43:02 | Chỉ xem của tác giả

cre: fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 14-6-2017 00:45:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 14-6-2017 00:48:47 | Chỉ xem của tác giả
Tượng sáp Britney Spears

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 14-6-2017 00:51:28 | Chỉ xem của tác giả

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 18-6-2017 16:53:42 | Chỉ xem của tác giả
Britney Facts

Ngoài Blackout, có đến 2 "album thứ 5" và Original Doll không phải là album riêng tư duy nhất của Britney ! ?

Dưới đây là bài phỏng vấn tóm tắt của Britney với People Magazine 2006

Britney đã thu âm và vẫn dự định sẽ tiếp tục thu âm 1 số bài hát cho album thứ 5. Khác với những album trước, lần này Britney muốn âm thanh xuyên suốt album là tiếng các nhạc cụ được chơi sống khi thu âm, nó sẽ hơi hướng nhạc Blues. Nếu Britney đã làm, thì chắc chắc những bài hát đó đã hoàn tất rồi !

" Kế hoạch phát hành sẽ vào cuối năm nay, cô ấy đã âm thầm thu âm những ca khúc đó trong studio ở nhà riêng.Đó thực sự là 1 cuộc hành trình trải nghiệm với ban nhạc sống, và với giọng hát mộc-trầm của Britney.
"Tôi sẽ tiếp tục công việc này với cây đàn piano, và sẽ đánh ra bất cứ thứ âm thanh gì mà tôi cảm thấy khá hơn ! " - Britney tuyên bố như vậy với chất giọng miền nam Louisiana đặc sệt. Rõ ràng cô ấy đang thể hiện con người thật của mình nhiều hơn so với những lúc xuất hiện chỗ đông người.
Việc Britney tự cảm nhận giọng hát của mình khi cô hát cho bé Sean Preston đã giúp cô nhận ra rằng: "Khi tôi còn nhỏ, tôi sẽ nghe theo bản thân mình.Nhưng khi có công ty thu âm đến ký hợp đồng với bạn, và tới lúc bạn thấy biết ơn họ khi có 1 ca khúc hit, thì cũng là lúc bạn nhận ra rằng mình đã không còn có cơ hội để nói lại chất giọng địa phương của mình, bạn phải quên nơi bạn xuất thân, tất cả gốc gác đều phải cất trữ để thu nhập những cái mới. Điều mang tôi trở về với quê hương Louisiana ư ? Sự trưởng thành à ? Nghĩ nào ! Tôi đã từng có thói quen nghe nhạc Blues và tất cả các chất liệu như vậy. Tôi sẽ thích được thử những thứ âm thanh có hơi hướng như vậy. Sẽ không theo kiểu "tưng tưng" như Tina Turner. Nhưng bạn sẽ chẳng bao giờ biết được tôi sẽ như thế nào với thứ âm nhạc kiểu đó đâu !"

Britney - February 27, 2006 issue of People magazine

nguồn: http://tinyurl.com/n7mal52
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách