Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ca'
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(She Was Pretty) Park Seo Joon – Hwang Jung Eum, tung loạt ảnh tĩnh ‘hẹn hò bên bờ biển’

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 7-10-2015 22:31:56 | Chỉ xem của tác giả
Cái lạ của kịch bản phim này ở chỗ dù lầm lẫn nhưng rồi trái tim phó tổng vẫn tìm về đúng nơi đúng chốn, và quan trọng đã 6 tập nhan sắc của sis Jung Geum vẫn chưa được cải thiện nhưng trong mắt người xem thì nàng ấy càng ngày càng cuốn hút, cái mái tóc xù đơ ấy càng ngày càng vừa mắt, cái đôi má hồng rực lốm đốm tàn nhang ấy nhìn càng ngày càng đáng yêu! Sự chân tình, nồng ấm của người con gái ấy đã dần dần thu hút phó tổng, và cả người xem nữa! Tôi thật sự thấy việc thay đổi ngoại hình của ss Jung Geum là không cần thiết, vì trong mắt tôi cô ấy đã đẹp lắm rồi

Bình luận

Ca'
đồng ý với bạn:), càng nhìn càng duyên, Hye Jin tóc xù~  Đăng lúc 13-10-2015 08:43 PM
Mình cũng thấy chị rất đẹp, dễ thương giống búp bê Nga ^^  Đăng lúc 8-10-2015 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-10-2015 07:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Nu cười của anh SJ mang đến người xem 1 cảm giác thật bình yên... Film hay quá, coi càng ngày càng thik. ^^ cơ mà thấy cô ấy cũng đâu đến nổi xấu lắm đâu, cứ để tạo hình cô ấy như zậy đến cuối film lun BK ơiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 8-10-2015 09:54:47 | Chỉ xem của tác giả
phim quá hayyy
trông đêm trông ngày mau tới thứ 4 vs thứ 5 để xem phim thoai... với nụ cười của boss chảnh rồi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 8-10-2015 10:07:04 | Chỉ xem của tác giả
mới xem xong Kill me heal me. 2 anh em sinh đôi phim đó quả tình là diễn rất ăn ý. Qua phim này thì anh sướng rồi nhá không phải đơn phương cũng k phải giả làm oppa nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 8-10-2015 10:52:40 | Chỉ xem của tác giả
Xem vietsub tập 7 rồi và đang điên hết cả tiết vì HR hôn SJ đây -_-
Không biết bao giờ anh mới biết HJ chính là mối tình đầu củ mình nhỉ? Đã thích chị ấy rồi thì cứ nhích đi sao lại cứ dối lòng thế nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 8-10-2015 12:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem vietsub tập 7 xong, đúng là k thể nhịn cười trước cảnh của 2 người này, nhất là cảnh cùng hốt phân bò, rồi SJ bới phân tìm thẻ cho HJ nữa chứ. Trời ơi, thích quá đi. xem preview tập 8 mà hóng cả ruột, dù a k biết chị là mối tình đầu nhưng vẫn dành tình cảm, đúng là yêu k vì ngoại hình. Trời ơi, hóng quá đi à, mà 1 tuần chỉ có 2 tập thôi nữa chứ. Não hết cả ruột gan à, ottoke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 8-10-2015 15:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Ôi Rina kìa mọi người ơi!! Rina ở trong Kill me heal me kìa mọi người

Không ngời đạo diễn vui tính thế, cho cả ẻm vào làm Cameo

Người ta nói She was pretty là đâu thai của KMHM quả ko sai mà >> Cưng em chó gì đâu, trong phim diễn đạt ghê

Mà ss Hwang Jung Eum cưng chó lắm nhé, trên insta thấy bà nuôi một đống. Mình cũng thích nuôi chó  lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 8-10-2015 16:01:06 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi..cực kỳ thích cách diễn xuất quá lố này của Jeong Eum..lố rất có duyên..mỗi lần bả diễn lố là phải tua lại để coi.. Tạo hình trong phim này của bả tuy xấu..nhưng nhìn lâu thì lại rất thu hút người xem..!
SeoJoon thì đẹp trai quá trời..! Tập 7 bị bắt đi hốt phân bò mặc bộ đồ mắc cười gần chết tập này SJ dần dần có cảm tình với HJ thật rồi..ko còn ngại ngùng như trước nữa..mong đợi tập sau quá..!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 8-10-2015 23:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh am nha Kill Me Heal me lai gap nhau trong drama nay nua roi.
Xem xong Youg Pal thi se nhay qua phim nay, phim nay co ve nhe nhang va funny hon, do hoi hop hon phim Young Pal.
Chuc MBC dat thanh cong voi ti le cao nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 9-10-2015 16:15:59 | Chỉ xem của tác giả
Đây chính là điều mình muốn đây, cho dù chị chưa xinh đẹp lại nhưng anh vẫn bị  chị thu hút,  tình đầu không chỉ vì vẻ ngoài mà là sự rung động từ bên trong, phim hay quá, càng ngày càng hay, hóng tập tiếp theo quá, tks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách