Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Secretly Greatly) Đạo diễn khen ngợi Kim Soo Hyun - Lời hứa của Kim Soo Hyun nế

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 2-5-2013 21:56:07 | Chỉ xem của tác giả
haha
hóa ra là làm gwiyomi
em cứ tò mò hắn hứa cái j mà cười kinh thế
tình hình thế này thì hắn định cho cả dàn diễn viên mặc xanh chuối xong làm cái ý á
hắn hâm một mình là đc rùi
còn lôi ngta vào hâm cùng là sao???????????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 2-5-2013 22:00:52 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, chính xác là e chờ màn biểu diễn Kwiyomi từ hôm showcase cơ, thía nào dâu nhỏ cư te lại biểu diễn chứ ko phải là pé {:438:}. Thiệt đúng là dâu nhỏ biểu diễn đáng iêu ko à, chụt chụt chụt chụt chụt, giờ e chỉ nhớ zị thâu *cười gian*.
Hóa ra là pé chờ 10 triệu để biểu diễn á, cái lời hứa nè đc hơn lời hứa siu trộm, fan pé sướng rầu, chứ hơm như lần trước, GATO ko à )))
Tiện nói về cơ bắp {:438:} từ hồi siu trộm đã có cảnh hít đất mất máu, giờ xì pai lại có nữa, mất mấu nhìu hưn, dã mưn hưn {:432:}
E đang chờ tít bo dì của KSH làm cả đoàn phim mê mẩn đây {:440:} )))))))))))
1 tên ngốc và 1 điệp viên hoàn hảo-"một người có tiềm năng tận dụng cơ hội này. Ở Hàn Quốc chỉ có một người" nghe câu này làm e sướng rơn, và e cũng mún nói rằng ở hàn quốc e cũng chỉ "cuồng" 1 ngừi.{:438:}

Bình luận

xạo hả nhỏ =)))) chớ còn Bin zới Yong hwa của e bỏ đâu :v =)))))  Đăng lúc 3-5-2013 12:18 AM
dạo này level cuồng của em tăng cao dữ =))))))))))  Đăng lúc 2-5-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 2-5-2013 22:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Haiz
Gặp ai cũng khen Ngố nhà mềnh thế này, mình còn thấy mát lòng mát dạ chứ chả nói đến Ngố
Tự hào quá đi..:))))
Cơ mà Gygomi cũ rùi Ngố ưi, giờ là phải chơi quả lắc mông trog Gentlement ý mới zui :))))

Bình luận

Em xem BTS xì pai có quả lắc mông á, mà ss hơm biết phải "Gentlemen" hơm =))))))))))  Đăng lúc 2-5-2013 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 2-5-2013 22:11:01 | Chỉ xem của tác giả
Anh để tóc này là đẹp và quyến rũ nhất ấy ạ T.T.... Sao lúc anh cười kiểu nhếch mép nó cứ lạnh lùng bất cất kull kulll thế nào ấy. Đúng là điêu đứng điêu đứng {:430:}. Đóng ngố thì khả "ái" đừng hỏi ))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 2-5-2013 23:31:13 | Chỉ xem của tác giả
Thích câu: "Bây giờ các nhà trẻ chắc là đang căng thẳng lắm."
Mình cũng giật mình với mấy "con chuột" của Ngố, cậu đã phải khổ luyện ấy nhỉ, nhưng sẽ được đền bù xứng đáng thui, 5ting {:443:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 3-5-2013 02:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Chết rồi, chết rồi, tình hình phần cứng là dư thế lào đây??!! Phần mềm đã đủ làm bàn dân thiên hạ điên đảo rồi giờ mà còn phần cứng mà khiến... đạo diễn phải thốt lên như thế này thì thực sự....!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 3-5-2013 11:14:16 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới có chút thời gian chạy vào đây còm 1 cái.

Ta e rằng hiệu ứng tương phản giữa tên ngốc xanh lá cây và hình tượng chụt múi sơ mi trắng của cậu sẽ khiến cậu phải biểu diễn Gwiyomi thật đó =))))) Gì thì gì chứ ta mê nhứt mấy cảnh cậu chạy chạy, k hiểu sao ta khoái nhìn cậu chạy ghia, thấy đã thiệt đã :p

K biết cậu nghĩ sao khi đòi cưới 1em bé thua đến hơn 1 con giáp rưỡi nhỉ =.=" chắc cậu định lên kế hoạch "chiêu dụ" em nó bằng sở trường phun sữa của cậu đây mà :)))

Ngố, ta trông đợi bộ phim này gấp đôi đôi đôi The Thieves đấy nhé! Mà ta tin là cậu sẽ chẳng làm ta thất vọng đâu, nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 3-5-2013 12:13:18 | Chỉ xem của tác giả
Ối zời ơi, đọc đến dòng Giyomi là phải xuống đây cmt luôn cho bớt choáng váng vì hào nhoáng.
Phjm đạt 10tr lượt xem đi để còn hóng clip SH diễn giyomi. {:257:} chắc đáng yêu chết ng lun ý.
Còn về việc kết hôn của chàng thì chả dám ý kiến j nhìu, 41 tuổi cũng đc. Chắc SH 41 tuổi vẫn trẻ trung chán. NHỜ
tks st đã dịch tin <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 3-5-2013 12:46:44 | Chỉ xem của tác giả
ac ac"nhưng hôm ấy ngay khi cậu ấy cởi bỏ chiếc áo sơ mi ra, tôi đã thấy một hình ảnh ngoạn mục" gì đây bác đạo diễn ơi! Bác đừng có mà lừa tềnh em nhé, trong Tên trộm e đã lỡ thấy thân hình í ko ngoạn mục như mong đợi rùi
"Quả là một thân hình hấp dẫn," cái này thì em đồng ý, có lẽ không cuồn cuộn nhưng lại rất sẹc-xi
Và lại tiếp tục ngắm con số 10 triệu ư!? ko cõng j nữa ah!?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 5-5-2013 11:46:02 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là trong SG cậu sẽ khoe body :o
thật chứ hả, không phải là đùa đấy chứ
nếu vậy thì đúng là không thể nhắm mắt làm ngơ được rồi
lần này vai diễn đa nhân cách, đương nhiên không dễ dàng gì, nhưng đạo diễn đã khen như thế, Ngố nó đã quyết tâm như thế thì chắc lại một daebak movie nữa thôi nhớ lại hồi The Thieves, xuất hiện rõ ít nhưng mà sức hút thì kinh khủng cơ mà lần đấy cậu chả có múi mấy, lần này tái xuất chắc phải đạt độ 8 múi HQ nhể

Ngoài ra, Kim Soo Hyun còn hứa, nếu bộ phim đạt 10 triệu người xem, đạo diễn và các diễn viên sẽ mặc trang phục chàng ngố của anh (bộ đồ thể thao xanh lá) và biểu diễn "Gwiyomi" để chào khán giả.

hề hề, cậu chuẩn bị tập làm đi là vừa, thế nhé đồ Ngố tài giỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách