Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18381#
Đăng lúc 3-1-2017 14:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Link fshare từ tập 299 đến tập 330 cho ai cần https://www.fshare.vn/folder/T4UOKIL7YVBN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18382#
Đăng lúc 4-1-2017 04:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Tuy đã qua tuần nhưng mình chỉ chờ coi vietsub của Kites, đợi cả tuần để được gặp nàng tiên giáng sinh Kim So Hyun của tui :3
Cảm ơn subteam nhiều, tui đi coi ep 331 đây :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18383#
Đăng lúc 6-1-2017 20:37:29 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự dạo này cứ trễ nại việc xem RM...
Cứ xem chậm hết mức có thể...
Thấy cái đích sắp đến rồi...
Buồn lắm...TvT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18384#
Đăng lúc 8-1-2017 22:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình luôn là đứa đi ngược thời đại, lúc người ta xem RM không xem tập nào, lúc người ta trì hoãn việc xem thì mình đâm đầu ngồi cày lại từ đâu.. Tính cách kì quặc
Dù sao thì cũng cám ơn subteam nhé, mình lại down tiếp đây hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18385#
Đăng lúc 14-1-2017 11:30:01 | Chỉ xem của tác giả
Haha.. Black Pink đáng yêu thật đấy, có 4 người thôi mà cũng phân ra tay thối với tay vàng.

Đội tay thối, thối ko chịu được, thối đến uất ức luôn thật là hợp quá hợp

Em Jennie phải đọ tay vàng với Ji Hyo mới được, đúng là quá bá đạo, 1 phát chít luôn.

Mà bình thường ẻm nhìn nhìn ngầu ngầu, lạnh lạnh vậy chứ đến lúc làm nũng đến mình cũng muốn ngất chứ nói gì Kwang Soo

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18386#
Đăng lúc 15-1-2017 09:25:32 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này không xem RM đều đặn hàng tuần như trước, nhưng bỗng đêm qua vắt tay lên trán nghĩ chả mấy nữa mà chia tay rồi thế là lại phải lật đật đi down về xem bù. Cái tập đấu giá sợi chỉ đỏ, gọi đến VJ của Gary mà thấy buồn buồn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18387#
Đăng lúc 16-1-2017 15:49:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cứ nghĩ đến việc RM sắp kết thúc là mình buồn, cảm ơn 7 thanhg viên đã bên nhau suốt thời gian qua, cảm ơn tổ chế tác, PD, các VJ, mọi người vất vả nhiều rôig. Cảm ơn subtram
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18388#
Đăng lúc 17-1-2017 18:19:48 | Chỉ xem của tác giả
RM có tổ chức fan meeting Châu Á mà không tới Việt Nam, thật đáng buồn ghê.
Từ lúc Gary rời show, sau đó một loạt tin buồn từ RM Jong Kook, Ji Hyo và Gary làm mình trầm cảm tới giờ. Không xem show và cũng tránh đọc tin luôn.
7 năm gắn bó với RM, ngóng chờ vietsub từng tập. Ngày trước mình hay không chờ đợi được mà download trên trang tuthienbao, vì trên đó thường có sub sớm hơn. Xem xong mới chịu tải bản HD của Kites về xem lại rồi lưu trong máy. Vì là mọt phim nên mình phải mua thêm cái ổ cứng 1Tb để giảm gánh nặng cho máy tính, nhưng phim hay ngày càng nhiều, buộc phải xóa dần. Dù vậy, mình vẫn lưu khoảng hơn 100 tập RM
RM cũng sắp kết thúc rồi. Lý do mình không xem, là vì cảm thấy trống rỗng và mình không thể ngừng nhớ về Gary, về những tập còn có đủ 7 thành viên. Thật tiếc vì một show yêu thích lại có kết thúc như vậy.
Thật sự mong là, rời khỏi RM thì các thành viên vẫn gắn bó với nhau, vẫn thường xuyên xuất hiện trên truyền hình, tiếp tục thành công và được yêu mến hơn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18389#
Đăng lúc 22-1-2017 05:11:23 | Chỉ xem của tác giả
Running Man hwaiting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18390#
Đăng lúc 22-1-2017 13:54:48 | Chỉ xem của tác giả
Sao subteam dừng sub vậy? Khổ nổi bản thân chỉ muốn xem sub của Kites mới đau. Thôi đợi chờ là hạnh phúc vậy.
Subteam cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách