Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18331#
Đăng lúc 8-11-2016 23:06:43 | Chỉ xem của tác giả
Tập 324 - cứ nghĩ là xem rồi thôi ko ngờ lại khóc.

Lúc Mong Ji mới đến đã thấy mắt sưng húp rồi, lúc đấy đã nghĩ chắc Mong Ji khóc nhiều lắm. Nhưng sau đó mọi người cứ cố tỏ ra tự nhiên như không có chuyện gì, nên mình cũng lờ đi. Cả tập không đi đâu xa, chỉ chơi quanh cái phòng nhỏ làm việc của Kang Gary vậy mà vẫn vui, vẫn hài, vẫn cười toác mỏ. Sự tương tác của gia đình thật thần kỳ. Chỉ cần đơn giản ở cạnh nhau cũng khiến mọi người thấy ấm áp và vui vẻ. Cái đoạn chú Mũi To vác sofa ko xong, ăn trộm xe đạp thì bị bắt, cuối cùng phải chôm cả thảm, thật cười đến ná thở.

Ấy thế mà đang hi hi hô hô vui như thế, chỉ cần 1 câu "Ji Hyo ko khóc e thấy buồn ghê" là mọi kiềm chế từ đầu đến giờ bộc phát ra hết, ko giữ lại được. Mong Ji khóc ngon lành, mình cũng khóc ngon lành. Mình nghĩ Gary cũng như mình khi đọc thư của mọi người đều ko kìm được nước mắt, mình chỉ là khán giả mà còn thế, họ là 7 con người bằng xương bằng thịt gắn bó với nhau suốt 7 năm trời, trải qua bao thăng trầm ngần ấy thời gian, có thể nào không thấy xót xa, ko thấy rơi lệ.

Dù lý do thật sự là gì hay mọi lý do đều là sự thật, dẫu sao đấy cũng là con đường Gary đã chọn, mọi người ủng hộ anh, mình cũng ủng hộ anh. Chúc anh thành công với mọi dự định của mình.

Tạm biệt Kang Gary - con mực bình yên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18332#
Đăng lúc 9-11-2016 07:10:41 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì Gary cũng chính thức rời chương trình
tạm biệt anh
không còn được xem nhwxg khoảnh khắc của monday couple nưa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18333#
Đăng lúc 9-11-2016 10:46:26 | Chỉ xem của tác giả
(y) cảm ơn subteam nhiềuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18334#
Đăng lúc 9-11-2016 18:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình mới down tập 324 về mà chưa dám xem đang chuẩn bị khăn giấy các thứ trước khi mở lên Cảm ơn subteam nhiều lắm lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18335#
Đăng lúc 10-11-2016 22:50:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong running man ep 324 và khóc hết nc mắt các bạn ạ. Tập kết thúc của gary mà đem lại nhiều cảm xúc quá, vui và cười khi thấy mn vui bên nhau, nhg từ đầu nc mắt cứ chuẩn bị sẵn thôi, ko thể kìm đc. 1 chương trình có nhiều ý nghĩa và kỉ niệm gắn bó với mình. Cảm ơn nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18336#
Đăng lúc 10-11-2016 23:55:17 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù đây là tập cuối vói cương vị là thành viên chính thức của RM, buồn thì buồn nhưng tập này là tập hay nhất trong những tập gần đây của RM
Điều đó thể hiện rằng, RM đối với mình không phải là những tập với concept quá to lớn, đôi khi sự thú vị lại đến từ những trò nhỏ nhỏ như thế này
Trong tập này mình cảm thấy được RM là một gia đình thực sự
Đoạn mình thích nhất là đoạn JiHyo nằm ra đòi massage ấy, phản ứng của mấy ông anh siêu dễ thương...đến mình bây giờ mới thật sự ghen tị với sis Mong khi có những người anh như vậy (tiếc là đoạn này Haha ko có mặt chơ ko là đủ bộ)
Tập này còn cho thấy chemistry của toàn bộ dàn RM, đều đà được xây dựng qua 7 năm, là 1 gia đình thực sự...
con số 7 sẽ không còn trọn vẹn nữa, nhưng với 6 con người ở lại, hãy cổ vũ cho Chú SukJin, chú JaeSuk, Joong Kook oppa, Haha oppa, JiHyo unnie và con hươu cao cổ...hãy ở cùng nhau, cố gắng lâu lâu hơn nữa nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18337#
Đăng lúc 13-11-2016 22:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Gae à, anh nghĩ là 6 người còn lại sẽ cho anh ra đi 1 cách đơn giản vậy sao?? ) Dự là anh sẽ trở thành khách mời thường xuyên như con điên quốc dân (mà lâu rồi chưa thấy ẻm xuất hiện, chắc bị bắt đâu rồi)! Đúng là RM, từ các thành viên đến cả dàn PD, lây không chịu nổi Kiểu này "lão gia" muốn ra đi cũng "chua, cay" lắm đây! Thanks subteam nhiều ạ! Fighting <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18338#
Đăng lúc 14-11-2016 23:50:16 | Chỉ xem của tác giả
ep 325 xem quá hay luôn, độ lầy lội của RM đúng là vẫn giữ được phong độ Gary à, anh tưởng đi được dễ dàng thế sao :v
tuy Gary không còn là thành viên chính thức nữa nhưng thi thoảng cứ xuất hiện như ep này là vui lòng con dân rồi chỉ sợ RM làm 1 tập thế này chỉ để fan quen dần với việc Gary rời bỏ chương trình thôi ý, hy vọng vẫn còn nhiều những ep như ep 325, anh cứ thi thoảng đến làm khách mời đặc biệt là đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18339#
Đăng lúc 15-11-2016 20:36:36 | Chỉ xem của tác giả
subteam cho mình hỏi font này là font gì vậy?
cảnh đầu tiên trong ep 325 (giây thứ 4)

Bình luận

Ảnh up tại imgur hiện tại không hiện tại không hiển thị tại Kites. Bạn vui lòng dùng nguồn khác  Đăng lúc 16-11-2016 06:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18340#
Đăng lúc 16-11-2016 16:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 324 vs 325 mà thấy tội cho gae ghê trc khi nghĩ và sau khi nghĩ bị team running quay cho bơ phờ lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách