Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18271#
Đăng lúc 19-9-2016 20:11:53 | Chỉ xem của tác giả
Xem bao lâu nay chưa bao giờ em hết bất ngờ về độ bàn tay vàng của chị Mong các bác ạ
Mình bả cân cả team luôn.
Xem ep 316 cứ thấy chị ý chơi trò ông chú mà mấy ông chú ngồi sau vs ông chú tay thối chơi cùng cứ thấp thỏm lo sợ còn mặt chị ý tỉnh queo. Kiểu ''các oppa!!! Để Ji cân team!!''
Thấy đoạn chơi thắng trò đó không mấy má. Chú Yoo của chúng ta ôm chị chặt cực luôn. Kiểu như "may có Ji ngố cứu đời tôi. Tôi chọc phát ông kia bay ra mà sao nhỏ này làm được kinh quá trời" Mà chú ý là kiểu người cực kỳ lịch sự giữ khoảng cách với các nghệ sĩ nữ nhé. Nhìn ôm tình cảm như hai anh em trong gia đình ý. thích woooooo!!!!

Nhóm GOT7 xuất hiện với một dàn diễn sâu. Diễn rất nhập tâm. chết cười mà

Tks Sub Team!!! Cố lênnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18272#
Đăng lúc 20-9-2016 00:45:25 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18273#
Đăng lúc 20-9-2016 00:49:52 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18274#
Đăng lúc 21-9-2016 12:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật là RM mị chưa xem một tập nào hoàn chỉnh cả, lâu lâu con bạn cùng phòng nó xem thì nghía tí tí thôi, tại thấy dài quá nên chưa dám xem Phần nữa là vì cảm giác tủi tủi khi thấy Idol người ta thay phiên xuất hiện, có người còn tham gia nhiều lần nữa. Nhìn qua nhìn lại thấy Jun Ki nhà mị cứ âm thầm mà đóng phơm, phơm không hót nên cũng chẳng có cơ hội mà lên RM với người ta Cứ tưởng cứ vậy mà tiến ai dè Moon lovers nó PR hoành tá tràng quá nên giai nhà già đầu rồi mới theo lớp trẻ lên show. Dù gì cũng cảm ơn phơm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18275#
Đăng lúc 21-9-2016 16:37:37 | Chỉ xem của tác giả
Wow tập 317 hay quá đội khách mời mạnh quá
Co sung hoon nữa chú già đánh chú mũi to tội quá
2 đội điều kết hợp rất ăn ý running man tập này không được may cho lắm hơi tiết nhỉ.
Cám ơn subteam nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18276#
Đăng lúc 23-9-2016 12:36:15 | Chỉ xem của tác giả

Yeah Yeah KST nhà mình giờ cũng có sub của RM rồi)
Mong chờ mỏn mỏi cũng có ngày này hí hí
Ủng hộ subteam hết mình:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18277#
Đăng lúc 23-9-2016 23:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, mặc dù tập mới 317 này có một số khách mời cá nhân mình không có ưng ý, nhưng mình thật sự thích các trò chơi được đưa vào trong ep 317 này. Rất vui, rất thú vị, và cũng chẳng kém phần hồi hộp nữa.
Mình thật sự mong PD, các staff sau này sẽ tiếp tục đưa những trò chơi hấp dẫn vào, cũng chẳng cần mới mẻ gì lắm đâu, chỉ cần đủ sự thu hút cần có là ngon lành rồi. Và bởi vì nhắc đến Running man là nghĩ đến chuyện làm nhiệm vụ và xé bảng tên, nên mình thật lòng rất vui nếu có thể tiếp tục được theo dõi thêm nhiều tập có phần xé bảng tên nữa.
Và nhân tiện, vì các cậu Cháy Nắng SHINee sắp trở lại rồi, nên mình thật mong có thể nhìn thấy các cậu ấy xuất hiện trên RM đủ 5 mẩu đó.

Bình luận

mình thì mong Chị Gong Hyo Jin quay lại một lần nữa, đã lâu quá rồi, từ tập 108 cơ  Đăng lúc 25-9-2016 09:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18278#
Đăng lúc 27-9-2016 04:05:14 | Chỉ xem của tác giả
mizuki224 gửi lúc 31-8-2016 10:01 AM
Lần đầu ông Lee Jun Ki xuất hiện trên Running Man làm hóng cả tuần.
Lão nhìn tướng t ...

xem phim thấy lạnh lùng mà ra chơi diễn sâu chết m luôn á =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18279#
Đăng lúc 27-9-2016 20:36:23 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi mới vào nhà Running Man thế này. Dạo gần đây số tập chất lượng cũng nhiều lắm. Ep 317 vừa rồi xem cực thích, các trò chơi được PD đầu tư nhiều hơn, dàn khách mời cũng nhiệt tình nữa. Lúc đầu không để ý xem rồi mới biết là có Key tham gia. SHINee sắp comeback rồi, mong được thấy cả bộ 5 người tham gia lắm.
Cảm ơn subteam rất nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18280#
Đăng lúc 30-9-2016 09:38:20 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn subteam nhiều lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách