Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18041#
Đăng lúc 20-4-2016 10:57:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 295 mà mắt rơm rớm luôn. Theo dõi RM từ những ngày đầu tiên, phải ghi hình thâu đêm và là một chương trình vô danh không tên tuổi nên mình hiểu những cố gắng của các chú là rất rất nhiều, để được như ngày hôm nay không dễ dàng một chút nào. Cũng đã chạy suốt 6 năm rồi, ai cũng đã có tuổi rồi chứ không còn trẻ trung như ngày mới bắt đầu nữa nên việc yêu cầu họ chơi những trò chơi vận động mạnh như xưa là điều quá sức, đến thành viên trẻ nhất là soo giờ cũng 31 rồi, cậu ấy còn đi quay phim thâu đêm suốt sáng nữa, thể lực chắc hẳn sẽ giảm sút nhiều. Các chú hứa sẽ cố gắng để mang lại sự mới mẻ cho RM, nhưng cháu chỉ cần các chú khỏe mạnh, làm gì cũng phải giữ sức khỏe, không cần phải chạy cũng được, không cần phải xé bảng tên đấu đá khốc liệt, những tập RM phá án, đi tìm kho báu, giải đố cũng rất rất hay mà.
Nhiều bạn cứ sợ tập 300 sẽ là tập cuối, nhưng mình thấy các chú không dễ buông tay nhau vậy đâu, nhất là khi chú yoo đã nói mọi người hãy trông đợi và tin tưởng họ sẽ mang lại điều mới mẻ mà, nên ít nhất RM cũng phải tồn tại lâu dài được như IC bây giờ chứ. Cố lên các RM!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18042#
Đăng lúc 22-4-2016 18:14:46 | Chỉ xem của tác giả
Cái đoạn Ji hyo tâm sự với Kwang Soo xem mà rơi nước mắt. Thấy Hươu nhà mình thật tuyệt vời quá đi mà. Càng ngày càng thích bạn Hươu rồi <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18043#
Đăng lúc 25-4-2016 10:31:54 | Chỉ xem của tác giả
Coi em 295 đến 2 lần và lần nào cũng cảm động rơi nước mắt (dạo này mình dư nước mắt thì phải hihi). Các anh các chị chỉ cần bên nhau mãi mãi, không cần chạy nữa đi cùng nhau đã thấy vui rồi. Rất mong RM không dừng lại ở con số 300 mà vẫn tiếp tục, 6 năm rồi 7012 vẫn mãi mãi. Với mình đầu tuần không mong chờ gì chỉ mong chờ từng tập của RM của đội ngũ ST thôi. Thanks đội ngũ ST nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18044#
Đăng lúc 27-4-2016 21:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Thích concert của 2 tập vừa rồi ghê
Đặc biệt là đoạn cuối tập 295, khi các thành viên chia sẻ với nhau ấy, muốn xem nhiều hơn, rõ hơn cơ.
Tuần này có mẹ Kookie, bác đẹp và dễ thương, Kookie hiếu thảo thật.
Đặc biệt phải kể đến kẻ bắn tỉa MC quốc dân và tình đầu của Sú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18045#
Đăng lúc 27-4-2016 21:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Xưa giờ vẫn biết Running man rất thân thiết nhưng coi xong tập 295 lần này thấy tình cảm đó nó càng gắn bó hơn nữa. Nhận ra, thì sau năm rồi còn gì. Theo Running man từ ngày còn học cấp 3, đến giờ chương trình có lên, có xuống đi chăng nữa, vẫn là một trong những chương trình Hàn Quốc mình yêu thích nhất. Xem tập này để thấy, à, cũng có lúc họ khó khăn đến nỗi mệt mỏi và muốn buông xuôi như vậy, họ trăn trở và lo lắng cho nhau, thoải mái bên nhau và ngượng ngùng khi nói những lời yêu thương cho nhau như thế. Chúng ta có xu hướng yêu thương những người đặc biệt với mình, và thường ít nói ra những cảm xúc đó, chả phải sao? Cảm ơn chương trình đã không chỉ mang lại tiếng cười mà còn cho mình thấy cảm xúc giữa họ là thật, tình bạn, tình anh em, và thậm chí là tình cảm như gia đình.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18046#
Đăng lúc 2-5-2016 11:01:46 | Chỉ xem của tác giả
Hóng tập running man tuần này
hóng cả con rate nữa mà ngoài khu new chưa thấy cái nào nói đến
tập này ít nhất chắc phải tăng 3 4% chứ nhỉ
mong là kết quả tốt cho các bác vui mừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18047#
Đăng lúc 2-5-2016 13:15:36 | Chỉ xem của tác giả
Chịu không nổi vừa xem không sub tập 297, hiểu không biết được 1% không mà vẫn cười như hâm ấy.
Phải nói ấn tượng xuyên suốt là em Ji Won thực sự quá dễ thương, aego bắn tung toé làm các anh cứ gọi là ngất ngây.
Đùa chứ mình đây còn chịu không nổi với độ cute của em. Có đoạn Heart dance nữa, chắc sau này thành trào lưu luôn quá.
Mà tội nghiệp đoạn chơi game nhạc bị mấy lần đập cái mâm vào đầu, chắc đau chết luôn. Lại được thêm ông KwangSoo cho một tẩn vào cổ, khóc luôn. Số em quá nhọ mà >___<
Đợi có sub phải xem lại lần nữa để hiểu được nội dung câu chuyên tuần này mới được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18048#
Đăng lúc 3-5-2016 15:59:59 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập bàn tay thối đau ruột quá, mấy tập gần đây coi mãi mới có tập này vui nhất, xem mà cười suốt.

Con Hươu đúng là thánh nhọ, chúa nhọ, siêu nhọ, trùm nhọ.

Nhọ đến nỗi mà đã nhọ qua hết các vòng vào đến tận chung kết rồi thì lại dâng chiến thắng cho người khác. Hỏi còn gì nhọ hơn ko trời?

Lee Wan đẹp trai ghê, ngày xưa còn đẹp trai hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18049#
Đăng lúc 3-5-2016 20:08:53 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem 297, không biết do team có người mới hay trong lúc dịch mất tập trung mà thấy bản dịch nhiều sạn quá trời, từ ngữ dùng trong talk và caption cũng không khớp nhau @@ Dù sao thì vẫn luôn ủng hộ team, xin hãy lấy lại phong độ cũ :'(
Tập này Kang Gary đẹp trai ghê :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18050#
Đăng lúc 3-5-2016 22:20:12 | Chỉ xem của tác giả
Tập tuần này hay nè cảm ơn subteam nhaaaa, có hot couple có khác, sub nhanh hơn hẳn nửa ngày ạ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách