Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
18031#
Đăng lúc 14-4-2016 00:03:42 | Chỉ xem của tác giả
sao mình tải về lại báo lỗi "Không có nguồn tải về" là sao??? ep293 cũng vậy
ep293 mình tải cả SD lấn HD thì đến mấy ngày sau bản SD mới bắt đầu tải
có ai bị như vậy không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18032#
Đăng lúc 15-4-2016 07:50:16 | Chỉ xem của tác giả
tập mới rating lao dốc thảm hại lun, cá nhân mình là fan RM từ những ngày đầu tiên cũng thấy tập này nhạt và quá phí cho dàn khách mời siêu hot như thế. Mời hyeri mà có mấy cho hoạt động mạnh chắc sẽ vui hơn đó vì ẻm cũng năng nổ nhiệt tình mà hi vọng tập tuần này thay đổi khung giờ chiếu thì rating sẽ cải thiện hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18033#
Đăng lúc 15-4-2016 16:04:43 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn yêu Running man như ngày nào, nhưng dạo này bớt háo hức mỗi khi có tập mới rồi.
Chả hiểu vì sao.
Thay vào đó ngồi xem đi xem lại các tập cũ. Xem cái tập mà 7 cặp chơi trò chơi 1 ng nhảy bên ngoài 1 ng trong quán cafe phải đoán từ í, vẫn cười sặc sụa phát ho phát hen lên.
Mong ngóng các tập tiếp theo cũng làm mình cười sặc sụa như tập í!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18034#
Đăng lúc 15-4-2016 23:15:52 | Chỉ xem của tác giả
trangtuoc94 gửi lúc 15-4-2016 07:50 AM
tập mới rating lao dốc thảm hại lun, cá nhân mình là fan RM từ những ngày đầu tiên c ...

Có vẻ như sức khỏe của các thành viên RM đã ko còn đủ để làm chương trình có các hoạt động mạnh như ngày xưa nữa rồi. Dạo này để ý thấy 70% thời lượng là quay trong nhà, bỏ hẳn các trò chơi dưới bùn, nước và xé bảng tên thì cũng rất hạn chế. Biên tập thì cắt xén lung tung xà beng loạn xà ngầu, nhiều tập xem vài lần vẫn chả hiểu tại sao ko thấy thành viên đó đấu mà lại bị loại (vd như KJK tập 292), trong khi game thì rõ là nhiều nhưng toàn mấy game nhỏ lẻ, quay cho đã xong đến lúc chiếu biên tập cắt gần hết.

RM của ngày xưa coi 4-5 lần vẫn cười lăn cười bò... RM bây giờ coi xong chả hiểu gì Thời hoàng kim 2012-2013 nay còn đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18035#
Đăng lúc 16-4-2016 16:04:38 | Chỉ xem của tác giả
Đã lâu rồi thực sự không có thời gian xem RM. Nhưng khi xem lại thì dường như những cảm xúc cũ biến đi đâu mất ý. Không còn hứng thú như xưa nữa dù chương trình vẫn vui, vẫn làm cho mình cười. Dù sao cũng cảm ơn subteam đã luôn làm việc chăm chỉ !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18036#
Đăng lúc 16-4-2016 23:45:19 | Chỉ xem của tác giả
Về căn bản tập vừa rồi kịch bản không hay, chia nhóm nhiều quá nên thấy lạc lõng quá.
Vừa xem lại tập 1 bao nhiêu cảm xúc chạy về
Ôi tuổi thơ của tôi.
Giờ mới để ý khách mời tập 1 có Hwang Jung Eum nữa, từ thời còn chưa nổi tiếng sau phim kill me heal me, xem lại mấy tập sơ khai mà cười lăn lộn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18037#
Đăng lúc 18-4-2016 18:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Tuần này rating tăng vọt rồi ^^ tuy chưa bằng tuần trc nữa nhưng đó thực sự là dấu hiệu tốt khi quay về khung giờ chiếu cũ.
Chúc mừng RM Luôn ủng hộ và mong cho chương trình kéo dài mãi (dù nghe khá hoang tưởng).
RM - phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18038#
Đăng lúc 18-4-2016 20:04:40 | Chỉ xem của tác giả
thật sự rất hóng sub tập 295 này. xem ảnh với cả mấy đoạn preview mà thấy xót xa quá muốn biết RM tâm sự những gì, nhất là đoạn kook nói chuyện với chú Yoo ấy. RM bây giờ cũng đã chạy miệt mài sang năm thứ 6 rồi, nên bây giờ các chú hãy đi thôi, đừng chạy nữa. Làm những tập phá án, tìm báu vật như trước ấy cũng hay lắm lắm luôn, hôm nọ mình xem lại tập có chị Oh yeon seo tham gia ấy mà thấy thích cực kì, như xem một bộ phim luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18039#
Đăng lúc 19-4-2016 10:48:46 | Chỉ xem của tác giả
sau khi chia tay Family outing mình đã rất buồn và khủng hoảng, vì không còn gì để chờ đợi để vui cười để hạnh phúc và cảm động !
NÊn mình cũng tự nhủ bản thân đừng để cảm giác hụt hẩng nặng nề đó xuất hiện lại !
RUnning Man thật sự mình có thích đó nhưng không dám xem, thật sự mình đã rất thích
Cám ơn subbing team nhà kites nhìu nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18040#
Đăng lúc 19-4-2016 18:49:34 | Chỉ xem của tác giả

Cre: eluvnel

Bình luận

uhm hehe, nó bị hoãn đó, mới đầu là 1/8 giờ lại 15 chưa gì có vẻ khúc khỉu rồi :(( Lucky mình chờ xem phản ứng của khán giả sẽ xem :3  Đăng lúc 2-5-2016 07:58 PM
11/5 là chiếu tập 1 rồi.^^  Đăng lúc 2-5-2016 07:53 PM
Mình thấy lịch chiếu là 15/8 thì phải, mà nghe đồn là dự án lớn của KBS cùng với Hwarang có Park Seo Joon đóng ý. Mình ngóng cả hai phim luôn. Mình đang chờ Lucky romance.   Đăng lúc 2-5-2016 07:53 PM
=)))))))) uhm, con dân nhà đấy đang kêu gào, mòn mỏi ko kém vì nam nữ chính thì confirm sớm mà film thì ko thấy có động tĩnh nên sốt ruột chờ :)))) lúc có film chắc vui :3   Đăng lúc 2-5-2016 07:37 PM
uhm, nghĩ cũng khổ, nhưng chắc ảnh cũng giỏi thật nên mới làm được đến mức đó. mong mọi thứ thuận lợi để anh về đóng film hot cho chúng ta hóng haha  Đăng lúc 2-5-2016 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách