Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
15241#
Đăng lúc 1-7-2015 09:30:21 | Chỉ xem của tác giả
ta nói coi mà cười muốn chớt với chú mũi to vậy đó trồi trồi đạp đạp cả buổi cũng ko đi đc 5cm dưới nước nữa... cái anh cứu hộ bơi lại gần mà chú cứ gọi là muốn bám lên người của người ta luôn.. cuối cùng đc mặc áo phao rồi mà cũng ko dám bay xuống hồ
cả cái khúc cuối mà Kwang Cóc thắng mà cái mặt đơ ra vì chỉ đc thưởng trái cây mà ko được thưởng vàng há há ngố tàu dã man
ta nói nằm coi giữa đêm mà cười như con điên... cũng may phòng tui với phòng mẹ tui đều đóng cửa hết nên ko bị lọt tiếng cười ra, ko thôi là giữa đêm mẹ phải qua hỏi thăm xem có bị gì ko rồi
Cám ơn subteam đã ngày đêm làm việc để tụi mình có thể xem đc sớm như vầy nhé <3
tuần nào tui cũng chỉ ngóng có bấy nhiêu đó thôi á :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15242#
Đăng lúc 1-7-2015 12:53:46 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều.
Tập này Jihyo noona không được may mắn rồi. D(ã vậy Jihyo bất lương còn xuất hiện nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15243#
Đăng lúc 1-7-2015 12:58:33 | Chỉ xem của tác giả
Haha coi xong ep 253 mà thấy thương cho chị chơi chung đội với chú Mũi to quá chừng chú đúng chất easy rồi, đoạn chơi trong hồ nước nhìn chú cũng thấy bất lực theo
Mấy ổng biết chị Ngố không dẻo rồi nên qua vòng 2 cứ bắt khách mời nữ phải uốn dẻo để chơi khăm bả, thấy thương gì đâu
Nói chung là Kwang Cóc nhà em chiến thắng tuyệt đối rồi, mừng quá, lâu lắm rồi ổng mới được tỏa sáng phát, mà tới hồi tặng giỏ trái cây thì chưng hửng thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15244#
Đăng lúc 1-7-2015 16:41:38 | Chỉ xem của tác giả
mấy anh ơi phim này hay lắm cho e sức gió e tải e xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15245#
Đăng lúc 1-7-2015 16:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15246#
Đăng lúc 1-7-2015 16:45:37 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15247#
Đăng lúc 1-7-2015 18:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Ji Ngố bất lương xuất hiện vì trò xoạc chân do Kwang Soo cầm đầu ai chứ anh này thì đủ trò buồn cười, lé 1 bên mắt, rồi xoắn quẩy lăn lộn
lúc nhìn Kwang Soo nhận giải mà buồn cười cái mặt thộn của ổng, tưởng được thưởng vàng ai dè thưởng đống hoa quả bày trên bàn lúc sáng chị bạn Huyn Jin cũng đáng yêu nữa
nhưng ko chiếu bên trong cái hộp có cái gì nhỉ? cái hộp lúc mở khóa ko biết bên trong có gì ko nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15248#
Đăng lúc 1-7-2015 19:36:51 | Chỉ xem của tác giả
không có ai seed những ep từ 130 đến 140 à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15249#
Đăng lúc 1-7-2015 23:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái ! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15250#
Đăng lúc 2-7-2015 08:25:37 | Chỉ xem của tác giả
coi xong tập này cười đau bụng với Miss Mong, ép chị quá chị dở tính bất lương ra cho chết, Kookie còn phải thụt lùi cơ mà mình coi cả tập chỉ chăm chăm mong couple Miss Mong thắng, cuối cùng cũng đc an ủi ở round 3, Sang Woo cute lặng lẽ bỏ 2 quả bóng vào phao, mình chết ngay phút đấy
Couple Kwang Soo thì mình thích chị Hyun Jin, cái câu tiếng tây ban nha ấy, quá daebak luôn không ngần ngại, bạo hết sức, cũng đáng yêu hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách