Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
1391#
Đăng lúc 22-9-2012 20:28:28 | Chỉ xem của tác giả
choy oy nghe tin sét đánh dzậy chòy :((((((((
gary của tui, monday couple của tui T___T dzậy sao còn dzui dzẻ nữa chòy :((((
RM là no.1 tui ko muốn ai ra đi hay thêm ai vô cả :(((( ji hyo sẽ ra sao đây hixhixxxhixxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1392#
Đăng lúc 22-9-2012 20:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện Gary rút khỏi RM có vẻ như 90% đã được quyết định.
Mặc dù đại diện GĐ sản xuất vẫn chưa ra thông báo chính thức nhưng đó chỉ là chuyện sớm muộn.
Trên trang wiki về RM thậm chí đã rút tên Gary ra khỏi dàn cast và liệt vào former cast (cựu thành viên) TT_TT
Đau đớn vô cùng. Cứ dăm ba bữa lại thêm một tin thất vọng.
Hết MC tan vỡ, HaHa đi lấy vợ (cái này đáng ra là tin vui nhưng theo cảm quan mình thì :(), bây giờ lại tới Gary rời chương trình.
Từ sau vụ MC, JH không còn nhiều cận cảnh. HaHa sắp lấy vợ cũng ko còn lộ liễu trăng hoa. Những ep vừa qua đa phần tập trung vào Kwang Soo. Nói thật, ấn tượng với các thành viên không còn mạnh mẽ như trước nữa. Có những thứ có thể thay thế, nhưng cũng có những thứ mãi mãi chỉ có một. Với mình, Peaceful Gary LOLOL chính là như thế.
Hi vọng sẽ có một cast khác tuyệt vời không kém bổ sung vào RM. Chúc RM vẫn luôn nhận được tình cảm yêu mến của người xem. Bản thân mình, mất mát này là quá lớn, có lẽ cần chút thời gian để quen với 1 Running-Man-không-có-Gary...

***Ngoài lề: Dành cho những người vẫn còn mơ hồ về sự ra đi của Gary. Vốn là 7 thành viên IC muốn tổ chức 1 concert và các TV đích thân biểu diễn. Họ đã tập luyện trong nhiều tháng trời, tận dụng thời gian rỗi ít ỏi của mình để tập luyện với các nhạc cụ. Tuy nhiên, concert này không thuộc IC, cũng không có nhà tài trợ đứng ra bảo lãnh, do đó sẽ không được phát sóng trên truyền hình. Các TV quyết định đầu tư 1 chương trình thật chất lượng, lại thêm không có tài trợ nên phải bán vé. Giá vé nghe nói là khá cao. Và người đứng ra giúp đỡ các TV tập luyện, tổ chức chương trình là Leessang Company. Gil đã tâm sự các TV định dùng số tiền còn dư sau concert làm từ thiện, nhưng bây giờ nói ra có vẻ sẽ không ai tin đó là sự thật. Concert dự định được tổ chức vào ngày 24, 25 tháng 11, trùng với ngày phát sóng IC. Sau khi PD show IC phát biểu: "Concert không có bất kỳ liên quan nào đến IC" đã làm cư dân mạng dấy lên luồng phản đối cộng thêm bức xúc vì giá vé cao. Chính những chỉ trích quá đà này đã buộc concert phải bị hủy bỏ. Tính đến lúc này, số tiền bỏ ra chuẩn bị cũng khá nhiều và các TV phải tự bỏ tiền túi ra đền bù. Nhưng quan trọng hơn chính là công sức của họ trong mấy tháng tập luyện cực khổ xem như đổ sông đổ bể. Và vì Leessang Company đứng sau lo phần tổ chức concert nên Gil và Gary xem như có liên quan. Họ nhận lỗi về phần mình và rút lui các chương trình thực tế đang tham gia. Nghe có vẻ không liên quan gì đến Running Man, nhưng mình nghĩ Gary đã rất phiền não và tổn thương sau sự việc lần này. Có lẽ chính vì sự nhiệt tình của họ đã bị bóp méo thành những ý định không hay, và mình nghĩ nếu họ thực sự không có ý định đó thì đây quả là một sự sỉ nhục ghê gớm. Netizen, những con người nắm quyền sinh sát trong tay, hy vọng họ có thể nhận ra sự kém hiểu biết và tính "cộng đồng" của mình có thể gây tổn thương đến người khác như thế nào.
Quá sức là mệt mỏi.

Bình luận

E cũg thế đó ss, ss thấy sign e thì rõ mà. h phải làm gì để giữ ng đó ở lại :(((( e đâu dám nghĩ có ngày này :((( Thấy thươg gary qá ss ơi :((  Đăng lúc 24-9-2012 12:00 AM
huhu h em ms được đọc toàn thể vụ việc :( thực sự quá buồn :(  Đăng lúc 23-9-2012 10:35 PM
mình ko mong RM có thêm thành viên nào cả....mọi chuyện sẽ quả và GARY sẽ trở lại hãy tin là như thế  Đăng lúc 23-9-2012 05:29 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
lavender1204 + 5 :((
thaopeo166 + 5 Thanks bn nha :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1393#
Đăng lúc 22-9-2012 20:58:14 | Chỉ xem của tác giả
Gary......
Running Man thế nào giờ ><
mong cho thành viên mới nào đó có thể lấp được chỗ trống của Gary,
nếu có thể thì giữ nguyên đội hình RM6 cũng ổn r` :(~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1394#
Đăng lúc 22-9-2012 21:47:09 | Chỉ xem của tác giả
Gary ơi, làm ơn đừng mà :(
RM thiếu Ki đã buồn rùi sao anh lại đi hả gary :((
Từ chuyện ngố có bạn trai, cặp đôi ngày thứ 2 chấm dứt rùi đến chuyện gary bị mệt :((
Áp lực dạo này của gary qá lơn
làm ơn nghỉ 2,3 tập chứ đừng nghỉ luôn đc k gary
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1395#
Đăng lúc 22-9-2012 21:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Gary mới chỉ tweet thôi đúng ko, vẫn còn hi vọng mà><
hy vọng anh sẽ sớm đổi í

mình chả muốn ai trong RM rời khỏi chương trình cả
từ dạo Ki đi đã rất buồn rồi

nói thật là tình hình mấy tập Rm gần đây mình ko có xem hết
mình đang xem lại đầy đủ từ đầu
nên cũng chả biết là monday couple đã chia tay từ hồi nào
và cũng chả biết là Gary gần đây đã vắng 2 tập

nếu điều này thành sự thật thì RM sẽ ra sao đây, chả dám nghĩ

Bình luận

tks bạn nhé :D cái quần là tậm trạng bh mà :)  Đăng lúc 23-9-2012 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1396#
Đăng lúc 22-9-2012 22:51:31 | Chỉ xem của tác giả
k muốn Gary đi 1 chút nào luôn ý
Gary chỉ bị thương vắng có mấy tập thôi là mình đã cảm thấy thiếu thiếu 1 cái j rồi
đến khi Gary trở lại là cái cảm xúc vui vui khó tả luôn ý
mình cũng k hiểu tại sao mình lại thích cái con người ngố ngố thật thà kia chứ
dạo này, nhất là tập mới nhất cái sự thích Gary của mình nó ngày càng up
mặc dù cũng thích SpatarAce nhưng mà chỉ với 1 tập thôi mình đã chuyển ngay sang MC
đag mong chờ tập Gary cùng đội với JH mà lại thế này, lấy đâu ra tâm trạng để hóng show nữa T_T
PS: RM mà thiếu Gary thì k còn đc gọi là RM nữa rồi. Đừng thêm ai vào vì k ai có thể lấp đầy vj trí của Gary trong RM's fans đâu  {:261:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1397#
Đăng lúc 22-9-2012 23:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Có những sự tồn tại rất bình lặng nhưng khi mất đi mới cảm thấy là sự mất mát qá lớn

Kang Gary chính là như thế. Running Man sẽ ra sao nếu thiếu bạn đây...
Người ta nói Running Man hấp dẫn bởi cách nói chuyện của các thành viên , nhưng có lẽ chính sự bình di, chân thành và những hành động rất ngơ của bạn đã làm nên tiếng cười cho Running man , vs mình là như vậy
Xem RM hơn 1 năm r, đến bh mình vẫn không dám tưởng tượng ngày sẽ thiếu Gary :(
Sự thiếu vắng 2 tập đã rất trông vắng rồi. H tất cả mọi ep sẽ không thấy đc gương mặt bình yên ấy, cái giọng stress, những hành động chăm sóc Jihyo thật lòng, cả những cử chỉ ngơ ngơ nữa...
Nói thật điều khiến mình xem RM chính là Gary, mình xem để níu kéo những phút giây của MC mặc dù biết MC đã k còn nữa.
Quá shock khi nghe đc tin này :| Nó là mình càng thêm mệt mỏi trong hơn 1 tháng stress :(
Oh my RM
Kang Gary, mong hãy nghĩ lại. Nếu bạn mệt, bạn hãy nghỉ ngơi. Nhưng xin bạn đừng rời RM :(

Bình luận

Em ơi, ss buồn quá :((  Đăng lúc 23-9-2012 11:22 PM
*chỉ xuống* mình thích cái quần của bn lắm :x  Đăng lúc 23-9-2012 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1398#
Đăng lúc 23-9-2012 22:03:27 | Chỉ xem của tác giả
vừa mới đọc new xog mà buồn vô cùng . .thật lòng thì trong RM mình thích Gary nhất . .k hiểu sao . .nhưng cái cách chú ý q.tâm Miss Mong đáng yêu vô cùng . .cái kiểu ngô ngố nữa chứ . .mog Gary k rời RM . .nếu k thì thực sự rất rất rất buồn ý . .hix . .mấy tập k có chú ý đã thiếu thiếu lắm r . .h k còn đc thấy thì b' làm sao đây . .:((((((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1399#
Đăng lúc 23-9-2012 22:28:37 | Chỉ xem của tác giả
Gary ra đi rồi thì MC còn gì nữa đây, mình tiếc cho couple này quá.
Từ khi Haha công bố anh ấy cũng ko dám trăng hoa như trước nữa.
Giờ đến Gary, RM còn lại gì nữa đây????????????????????????
BUỒN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1400#
Đăng lúc 24-9-2012 09:33:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem xong ep 111, định vào đây hóng hớt và comment ep mới này thì nghe tin sét đánh...

Có nhầm không ? Mọi người làm ơn nói với mình cái đó chỉ là lời đồn nhảm thôi... chuyện đó không thể xảy ra được mà...

Dù mình là fan của Joong nhưng thật sự khi xem RM, mình rất chú ý tới Gary oppa... bình lặng, ngây thơ đến mức ngờ nghệch... nhưng chính vì điều đó làm cho mình thích anh ấy hơn...

Ban đầu mình chỉ định xem 2 ep 46,47 của Joong thôi... Nhưng vì sự đáng yêu của Gary và cả chú Jae Suk, mình đã quyết định thay đổi quan điểm và down từ đầu đến cuối show này về xem...

Càng xem mình càng ấn tượng với sự đáng yêu đó. Và dù không phải là ác chủ bài hay người có sức khoẻ như Kookie thì người mình luôn quan tâm nhất trong show chính là Gary...

Vậy mà giờ đây, người mà mình quan tâm nhất lại sắp rời khỏi... làm sao đây, còn nhiều fans khác của Gary mà.... ((((((

Ôi khóc mất rồi..... nhiệt tình cũng là một cái tội hay sao ?!?!? Vậy thì sau khi MC tan vỡ, Gary ra đi, RM sẽ còn lại gì ? Nothing.... dù là ai đi chăng nữa cũng không thay thế được Gary đâu. Sự tồn tại bình yên nhưng vô cùng quan trọng...

Hôm nay sẽ là ngày ảm đạm với mình .... shock và thất vọng....

Bình luận

me too :((  Đăng lúc 24-9-2012 10:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách