Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
10741#
Đăng lúc 26-7-2014 22:16:57 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới có tập hài mà bá đạo như tập này.
Dàn khách mời nữ quá khủng, phải gọi là đại đội hổ báo ấy.
Công nhận bộ 3 Guk Joo - Jin Young - Ji Young quá sáng chói, độc đáo.
Nhưng Fei với Seung Huyn cũng ko hề mờ nhạt tí nào, vẫn có nét riêng.
Hiếm có tập mà dàn khách mời toàn nữ lại đều nổi bật như vậy, thành ra Ji Hyo lại thành thiên thần thùy mị chả thấy lên hình gì.
Nhớ nhất là màn ôm nhau trên sân bóng rổ của 2 anh chị thôi.
Thế mà Gary tập này vẫn thỉnh thoảng quên bẵng Ji Hyo mà mê mệt Guk Joo cơ đấy.
Con Hươu chơi bóng rổ là tuyệt nhất ấy, vua bắt bóng bật bảng, úp rổ cũng miễn chê trừ quả cuối muốn đá đít.
Hôm nay Hươu sáng nha, lại còn tha hồ chọn hình mẫu lý tưởng, còn làm mặt kiêu từ chối người ta cơ, cái mặt ngượng nhìn hài vãi.
Hơi tiếc cho đội đỏ nhưng đội nào thắng cũng xứng đáng mà, 2 đội chơi quá tuyệt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10742#
Đăng lúc 27-7-2014 11:41:10 | Chỉ xem của tác giả
Ep 205 cực zui, khách mời chuẩn, không ai là trầm lặng du thừa
Xem cảnh nào cũng thích, miễn là cứ chơi chung hết như thế này thì kiểu nào cx zui Miss Mong nhà ta cứ có dịp nhảy múa là chị ấy trở thành "đứa trẻ ngoan", mấy ông chú còn trêu nữa chứ
Nhưng mà cái kết thì hơi tiếc, chắc vì là fan của MissMong nên cứ mong là team unnie sẽ thắng
Hóng tiếp, Thank ST
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10743#
Đăng lúc 27-7-2014 16:49:06 | Chỉ xem của tác giả
"Runing Man" chuẩn bị Fan Meeting ở Hồng Kông

Đội ngũ sản xuất và các thành viên "Running Man" đang chuẩn bị cho Fan Meeting ở Hồng Kông vào tháng 10.

Vào ngày 24 tháng 7, một đại diện của chương trình thông báo rằng Các thành viên "Running Man" đã khởi hành đi nước này 1 ngày trước đó để sắp xếp lịch trình cho Fan Meeting sắp tới, chương trình sẽ được tổ chức tại một địa điểm chưa xác định. Chương trình đợt này tiếp tục fan meeting Châu Á vào năm ngoái.

Do mâu thuẫn lịch trình và các nhiệm vụ khác, Yoo Jae SukGary sẽ không thể tham dự. Mặt khác, Song Ji HyoLee Kwang Soo những người đã không tham dự fan meeting châu Á sẽ tham gia vào sự kiện đợt này. Haha, Ji Suk Jin, Kim Jong Kook và năm người khác cũng sẽ có mặt.

Nguồn: http://www.soompi.com/2014/07/26 ... eting-in-hong-kong/
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10744#
Đăng lúc 27-7-2014 22:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Tập 206, thấy mấy bạn up hình 2 anh chị, nghe đồn là đo nhịp tim :v
"Tiếp tục nhả hàng moment của MC trong tập mới. ( Mình có cắt bớt 1 số đoạn trong bài báo, đi vào phần chính ) )
Gary và Song Ji Hyo có 1 cuộc đấu đo nhịp tim trong Running Man.
Gary thú nhận với Song Ji Hyo điều gì đã xảy ra trong lần cuối cùng họ hôn nhau ( thực ra là Gary hôn Ji Ngố ) ).
Monday Couple của Gary - Jihyo đã nắm tay nhau và có 1 cuộc trò chuyện cho trò chơi này. Gary đi thẳng vào vấn đề và hỏi Song Ji Hyo: " Khoảng thời gian nào mà em cảm thấy thích anh ?". Song Ji Hyo trả lời:" Có 1 khoảng thời gian em thấy anh rất ngầu. Vậy còn anh, có khi nào anh nhìn em giống như 1 người phụ nữ thật sự ?".
Gary đáp lai:" Đúng, đã có 1 thời gian anh đã như thế". Song Ji Hyo tiếp lời:" Nếu trong khoảng thời gian đó em thổ lộ với anh, anh sẽ chấp nhận chứ ?". Gary đã bối rối trong giây lát nhưng sau đó anh vẫn trả lời:" Anh nghĩ rằng chúng ta gặp nhau giống như cơn gió vậy" ( Chắc đoạn này ý là quá sớm đó).
Song Ji Hyo nói tiếp: " Trong lần mà Big Bang đến chương trình, chẳng phải anh đã muốn hôn em sao?" và gợi lại ký ức về nụ hôn của 2 người. Gary phải nói sự thật với cô ấy :" Anh thực sự đã muốn làm vậy ngay từ buổi sáng hôm đó. Đó là ngày mà anh rất muốn hôn em ngay từ khi anh mở mắt. Cơ hội đã đến. Nó không phải là cái gì đó mà anh đã làm, mà đó là trái tim anh làm".
via: FC Running Man Việt Nam
Chời ơi, ta nói, 2 anh chị muốn fan chúng em phải làm sao ( đọc mà vừa cười thầm tỉm tỉm, cứ như là chuyện ty của mình ấy, tim đập, em  bấn với 2 ng lắm luôn ấy (((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10745#
Đăng lúc 27-7-2014 23:17:01 | Chỉ xem của tác giả
Madakute gửi lúc 27-7-2014 10:01 PM
Tập 206, thấy mấy bạn up hình 2 anh chị, nghe đồn là đo nhịp tim :v
"Tiếp tục nhả hàn ...

trời, sao couple này lãng mạn thế, mong là 2 người thành 1 cặp thật sự ngoài đời nhỉ? mình xem mình cũng bấn quá trời luôn.
Mà hình như ep 206 có Joo Won hả bạn? mình xem trên mạng thấy nói vậy mà không biết có không
MOng cho MOnday couple thành sự thật, há há há

Bình luận

hình như có raw ep 206 trên mạng r đó bạn, xem k sub k hiểu j cả nhưng vẫn cứ xem, thấy JW dạn hơn ngày trước ở 1N2D nhìu lắm  Đăng lúc 27-7-2014 11:34 PM
mình cũng k bik sao chứ Joo Won vô trúng đội của chú Yoo với Sú chắc quậy tưng bừng á mà :)))  Đăng lúc 27-7-2014 11:32 PM
cảm ơn bạn, vậy là ep 206 này chắc sẽ hay lắm. Joo Won trong show thực tế toàn thấy đứng cười cười không, không biết vô running man có làm lại mấy ông anh không   Đăng lúc 27-7-2014 11:28 PM
đúng r á bạn, 206 khách mời Hong Suk Chun, Joo Won  Đăng lúc 27-7-2014 11:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10746#
Đăng lúc 28-7-2014 14:52:17 | Chỉ xem của tác giả
Thích khách mời ep 205 quá
Đặt biệt bà Baek đen đủi hơn cả kwang soo
Khách mời tập 205 tuy nhiều nhưng vẫn thấy đủ tính cách riêng của từng người
Nhớ xé bảng tên quá . Mau mau cho xé bảng tên đi ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10747#
Đăng lúc 28-7-2014 18:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Tập 205 có dàn khách mời bá đạo quá cười vỡ bụng mất :v :v :v mấy chị ấy bá đạo quá , tính cách không đụng hàng mình thích khách mời thế này chứ không như mấy lần khách mời cứ điệu với ngại ngại kiểu sao í . Ngồi xem với con em đến cái đoạn nhảy nhót làm cả 2 chị em đều lăn lộn , cười bò quanh nhà nhảy tứ tung lên , ai cũng vô nhảy ) nc chung ep 205 thú vị lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10748#
Đăng lúc 28-7-2014 19:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 205 cười lăn cười bò ))
Khách mời quá tuyệt Vận đen của Hươu đã được chuyển sang cho bà Baek Đen ơi là đen
Thanks Subteam rất nhiều
Yêu RM rất nhiều
Ppa-se Oh! Ppa-se Oh! =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10749#
Đăng lúc 28-7-2014 20:34:32 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Tumblr

Bình luận

ai cx đẹp, ai cx xinh =)))))  Đăng lúc 28-7-2014 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10750#
Đăng lúc 28-7-2014 21:51:24 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà cho e hỏi xíu là e đang muốn xem lại tập k có khách mời chỉ có 7 thành viên RM , mà có cái thang máy băng giá, các thành viên đấu để lên cấp vs nhau ý ạ ?Là ep bao nhiêu ạ ?

Bình luận

Ê tập 160 nha.  Đăng lúc 29-7-2014 01:19 PM
bạn lên google search là ra á, hoặc search khách mời các tập, có 1 kiwipedia tổng hợp á  Đăng lúc 29-7-2014 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách