Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Những Người Bạn Chân Đất E12 completed

[Lấy địa chỉ]
1041#
Đăng lúc 29-5-2013 11:38:31 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi coi xong cái ep4 của nhóm mà thấy các anh cực khổ quá, làm bốc vác  tỗi nhất là chú KHD : và mình cũng biết đươc cái lổ đen tính toán của anh Yoon Shi Yoon = nhưng mà thích anh nhất nha, anh rất hài hước mà cũng rất lanh lẹ nha {:299:}

sau là anh Kim Hyun Joong và Uee )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1042#
Đăng lúc 29-5-2013 14:25:35 | Chỉ xem của tác giả
hic hic, nghe bàn tán lâu cái vụ sao BFB phải đi vác đồ rồi, mà hôm qua được coi tập 4 mới thấy xót cái lưng anh Joong quá; huhu
Bác Ho Dong nữa; đúng là siêu thật, 80 kg mà cũng vác được, lại rất nhiệt tình giúp đỡ mọi người nữa chứ
chỉ trách biên tập hay đạo diễn của show hình như ko tốt lắm, có những phần kéo dài ra lê thê mà ko đáng, mình xem vì thích các sao, chứ ko cũng phải công nhận BFB ko hấp dẫn lắm, hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1043#
Đăng lúc 29-5-2013 15:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Xem đến tập 5 thấy Hyun Joong làm gendong mà xót quá đi thôi
Nghĩ sao phải vác nặng hơn cả người mình nữa
Còn Uee là con gái mà nghĩ sao bắt đi làm mấy việc đó trời
Mà k thích kiểu vài ng làm còn vài ng thì ngồi chơi thế đâu
Mình nghĩ đi show chân thực thì tốt nhưng mà bắt nghệ sĩ làm thế thì hơi quá
Mấy ng làm việc chân tay thường xuyên còn mệt nữa huống gì
K biết mấy tập sau thế nào chứ coi vậy thấy thương quá, cười k nổi luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Được cảnh báo 1044#
Đăng lúc 29-5-2013 16:42:59 | Chỉ xem của tác giả
HOT TREND 2013:)))  

không biết phải đồng phục tài trợ của Barefoot Friends không nữa ^o^ tự nhiên thấy Joong mặc rồi UEE vs Yoon hôm sau lại cả bác Dong nữa

tự nhiên muốn kiếm cái để mặc :"3

Bình luận

show này dc Discovery tài trợ đồ lúc ở Vn vs Indo á Pop ^^  Đăng lúc 30-5-2013 08:28 AM
đồ mặc đa phần là ài trợ hết đây bạn  Đăng lúc 29-5-2013 07:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1045#
Đăng lúc 29-5-2013 18:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Cái anh Yoo Se Yoon tham gia chương trình này mới được lên trang nhất của rất nhiều báo nè với lý do rất là củ chuối chẳng biết đâu là thật luôn.
Mà không biết sau vụ này có còn tham gia chương trỉnh nữa không nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1046#
Đăng lúc 29-5-2013 18:57:48 | Chỉ xem của tác giả
Hài quá, "nước ngọt Suju đây!", mình thích điều nay! Mọi người rất biết cách xoay xở đấy chứ, hi hi. Thật ra mình không thích mấy khi nhóm ở Huế đi mua gà mà những 200k lận, mắc quá, nhưng bất ngờ té ghế la anh ấy đã trả giá xuống, bất ngờ quá trời luôn, mình cứ tưởng ngôi sao thì ko biết trả giá chứ, vui quá. Cám ơn subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1047#
Đăng lúc 30-5-2013 02:00:57 | Chỉ xem của tác giả
Đã luyện xong tập 16 của Cửu Gia Thư. Nhiều cảm xúc lẫn lộn quá

Ta nói, cái cảnh hai đứa xém hun nhau là cái cảnh mà ta không chịu được.
Về không khí thì khỏi bàn rồi, lãng mạn và tình củ vô cùng.
Chỉ là ngặt cái, hai đứa ngồi chồm hỗm :))).
Ngồi vầy sao hun, mà chưa kể là nhìn bối cảnh cũng vô cùng tức cười =)
Nếu mà có hun thật thì ta sẽ bầu cho hai bạn ' Nụ hôn có tư thế khó đỡ nhất'

Nhìn Wol Ruyng thì lại thấy đáng thương vô cùng.
Đúng là khi yêu, người ta yêu hết mình, nên khi bị phản bội, từ một người hiền lành tốt bụng,
họ có thể trở thành một con người lạnh lùng tàn nhẫn.

Mừng vui vì Kang Chi đã không còn bị nghi ngờ nữa.
CUộc đối đầu giữa hai cha con sẽ nảy lửa lắm đây.
Đừng có oánh nhau sứt đầu chảy máu nghen,
mình mê cả hai cha con á, ai mà bị gì cũng xót lắm ó.

Bà Seo Hwa thì làm ơn mau mau xuất hiện nhận con trai Kang Chi đi,
nghĩ sao đề nghị Teo Seo làm con trai vại má?
Nhận đại rồi mai mốt lòi ra con trai lại lằng nhằng ra. :|
Mà lộ mặt đi để có gì ân oán hai vợ chồng tự xử với nhau, lôi tụi nhỏ vô khổ tụi nó

Bình luận

Sorry bà con, em nó mở nhiều tab quá thành ra ghi bậy không để ý. Mod có thương thì xóa dùm em với :|  Đăng lúc 30-5-2013 08:00 PM
=)) bạn này sỉn xong vô lộn nhà này =))  Đăng lúc 30-5-2013 07:02 PM
bạn ơi, cso lộn nhà không vậy?  Đăng lúc 30-5-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1048#
Đăng lúc 30-5-2013 08:55:32 | Chỉ xem của tác giả
sáng ra thấy có tin của ss Lee Hyori

http://enewsworld.interest.me/enews/contents.asp?idx=37389

Trong đó có đoạn ss ấy nói như vầy:

Lee Hyori said about her variety appearances, "I don′t say yes to all [variety shows]. I appeared on Barefooted Friends because the [former] producer of Family Outing asked me to. He wanted me to help the program settle down."

She added with a laugh, "KBS keeps asking me to appear in 1 Night, 2 Days, but I said no because I′m on uncomfortable terms with someone there."

Lee Hyori nói về việc xuất hiện của cô ấy trong các show truyền hình: "Tôi không nói đồng ý với tất cả các show truyền hình, Tôi xuất hiện trong Barefoot Friends bởi vì nhà sản xuất trước đây của Family Outing đề nghị tôi, Ông ấy muốn tôi giúp chương trình ngày càng tốt hơn"

Cô ấy nói thêm với nụ cười: "KBS cũng đề nghị tôi xuất hiện trong 1N2D, nhưng tôi không đồng ý vì tôi có vài điều không thoải mái với vài người ở đó:.

When asked whether she feels uncomfortable in some broadcasts, she said, "There are some such shows. If a program gets you thinking ′why didn′t Lee Hyori appear in this show?′ it means there′s something about it [that makes me uncomfortable]."

Khi được hỏi liệu rằng cô ấy có cảm thấy không thoải mái/ không hài lòng với chương trình phát sóng nào không, cô ấy nói rằng: "Có vài chương trình như vậy, nếu có một chương trình nào đó làm bạn nghĩ rằng: "Tại sao Lee Hyori không xuất hiện trong chương trình đó? thì điều đó có nghĩa rằng có vài điều như thế[ làm cho tôi không thoải mái/không hài lòng]

By:OnlyloveJoong

Lee Hyori đúng là chị ấy, rất cá tính, rất máu lửa và rất thẳng thắn :"> :">  Hóng chờ những tập sau quá đi hà : Chủ nhật ơi nhanh đến đi

Bình luận

k4y
đó là nét quyến rũ rất riêng. bảo sao bao ng chết >"<  Đăng lúc 31-5-2013 09:04 PM
hé =)) nàng tính thẳng như ruột ngựa =))) ♥  Đăng lúc 30-5-2013 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1049#
Đăng lúc 30-5-2013 13:09:51 | Chỉ xem của tác giả
hức hức, háo hức chờ format mới của show quá
đúng là gian nan quá cũng nản nhỉ? toàn ngôi sao mà giờ làm việc như người lao động chính gốc ấy
chờ xem ep mới có sự tham gia của ss Ri và sự tái hợp của anh già với madam nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1050#
Đăng lúc 30-5-2013 13:46:37 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ mới xem show này ngày hôm qua.Nhưng mà show thực tế này bắt các sao lao động cực khổ quá. thương mấy anh chị lắm luôn{:437:}.

Nếu so sánh với những show khác ( chỉ vận động thể thao, tương tác giữa các thành viên nhiều, tấu hài; trong thời gian ngắn 1-2 ngày), thì show này rất vất vả (đb ngày trải nghiêm làm người dân bản địa) các thành viên " cắm đầu" làm huỳnh huỵch, format chương trình chưa hay lắm.

ỦNG HỘ SỰ THAY ĐỔI{:408:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách