Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6431|Trả lời: 35
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Rating ngày 16.9.15) Yong Pal đạt 21.5% cao nhất từ tập phát sóng đầu tiên đến nay

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Đăng lúc 17-9-2015 06:19:29 Từ di động | Chỉ xem của tác giả Trả lời thưởng |Xem ngược lại |Chế độ đọc

Bộ phim truyền hình của đài SBS "Yong Pal" đã ghi nhận mức rating vượt ngưỡng 20%,và vẫn luôn giữ được vị trí đầu bảng về tỉ suất người xem trên toàn quốc.

Ngày 17, theo công ty đo lường Nielsen Korea tỉ suất người xem "Yong Pal" trên toàn quốc đạt 21.5%

Tập phim tối qua tăng 2.4% so với tập phát sóng gần nhất (ngày 10 tháng 9) đã đạt mức rating 19.1%, và vẫn dẫn đầu các bộ phim phát sóng cùng khung giờ của 3 đài  lớn.

Tập phim ngày 27 tháng 8 "Yong Pal" đạt rating 20.5% chỉ với 6 tập phát sóng, và chỉ 2 tập vượt mức 20%, và ở tập tối qua rating đã đạt mốc cao nhất của bộ phim.

Trong khi đó, các bộ phim phát sóng cùng khung giờ với "Yong Pal", “Assembly” của đài KBS2TV đạt 5.4%, "She was pretty" của đài MBC khởi đầu với rating 4.8%.

Nguồn: star.mt.co.kr
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thanh.Pham + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-9-2015 06:36:26 | Chỉ xem của tác giả
Phim Yong Pal là đỉnh của đỉnh
Cuối năm với rating này đảm bảo Daesang chắc như bắp
Không biết khi hết phim rating có tới 25 không nhỉ

Bình luận

quá tuyệt vời, phần 13 diễn xuất YP không chê vào đâu được  Đăng lúc 17-9-2015 09:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-9-2015 07:16:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi mới sáng sớm mò vô new thấy cái rating mà zui k thể tả, lại phá kỷ lục của chính mình rồi. Cảm ơn bạn dịch tin. Giờ thì hóng vietsub yeeeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-9-2015 07:31:33 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng rating lên đỉnh cao mới. Thật ra không nghĩ rate nó tăng mạnh như thế.  Tập hôm nay nó ngược nhau rồi, mong con rate nó cứ tăng đều. Thanks bạn dịch tin nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-9-2015 07:53:21 | Chỉ xem của tác giả
Với " Yong Pal " thì rating sẽ còn cao nữa , sẽ vượt tất cả những
bộ phim chiếu cùng giờ cũng như cùng thời điểm bây giờ với nó ,
phải công nhận phim đang bắt đầu đi vào những giai đoạn hấp dẫn
bác sĩ Yong Pal sẽ giúp vợ mình trả thù như thế nào ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-9-2015 08:14:11 | Chỉ xem của tác giả
đêm qua quá gay cấn luôn
rate tăng mạnh là phải hóng
tối nay có phá kỉ lục nào nữa không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-9-2015 08:31:25 | Chỉ xem của tác giả
Mừng quá, 21.5%, mừng rơi nước mắt
Hi vọng kết thúc phim sẽ chạm mốc 25%
JW fightingggggg
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-9-2015 08:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Sau Yong Pal sẽ là phim The Village Achiara's Secret của Moon Geun Young
Hy vọng Yong Pal kết thúc tốt đẹp để  The Village Achiara's Secret tiếp tục lên ngôi, đài SBS công nhận mấy năm gần đây nhiều phim có nội dung kịch bản hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-9-2015 08:42:36 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng đang xem Yong Pal...cũng vì thích Joo Won...
Mạch phim vẫn ổn...tình tiết vẫn ổn...diễn xuất ổn...Kim Tae Hee diễn xuất có thể là đã tiến bộ rất nhiều trong phim này. Nhưng có 1 cái này mình vẫn chưa thể cảm thụ được...là tình tiết yêu trong phim, quá nhanh & quá nguy hiểm...yêu gì mà nhanh & dễ dàng quá, cái nảy mãi chưa cảm thụ được.

Bình luận

Tớ cũng vừa xem xong tập 14, "quá nhanh quá nguy hiểm" ~ Cơ mà rất thích cái cách "kể chuyện" mỗi nhận vật đều có một "life story".....................   Đăng lúc 21-9-2015 01:53 AM
Tớ cũng vừa xem xong tập 14, "quá nhanh quá nguy hiểm" ~ Cơ mà rất thích cái cách "kể chuyện" mỗi nhận vật đều có một "life story".....................   Đăng lúc 21-9-2015 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-9-2015 09:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Sáng nhận được cái news này vui mừng khôn siết, lên nữa đi rết ơi, rết béo quá mà.
Tình hình này giải Dae Sang cuối năm là chắc quá, còn giải couple nữa chứ, yêu couple này chết đi được ý.
Thank bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách