Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Oscar 1994] Forrest Gump - Tom Hanks (Vietsub HD Completed)

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 13-11-2012 22:25:45 | Chỉ xem của tác giả
thúc sự chưa xem Forrest Gump của Tom Hanks bởi vì cùng năm 94 có quá nhiều phim xuất sắc trong đấy ko ai là ko xem phim nhà tù shawshank đã cực hay rồi nhưng ko được bất kì giải Oscar nào
Hnay mở rộng tầm mắt xem Forrest Gump xem vì sao mà shawshank lại ko đc Oscar năm 94  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 20-11-2012 16:22:37 | Chỉ xem của tác giả
Ôi không  ngờ Kites nhà mình cũng làm sub phim này, đúng là trên cả tuyệt vời.
Hôm nay đọc báo lần sờ mò kiểu gì lại được nhiều người ca tụng phim này, bảo là bộ phim hay nhất trong cuộc đời họ được xem, có người xem đi xem lại mấy chục lần. Thế là search google tìm ngay, đang nghĩ là phải xem ở các trang vớ vẩn nào đó, ai ngờ lại tìm ra được nhà mình, hí hí.
Đang down về rùi, đợi chờ là hạnh phúc nào!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 20-12-2012 13:21:19 | Chỉ xem của tác giả
Quá hay! Nhẹ nhàng mà vô cùng lắng đọng!
Cuộc đời giống như một hộp chocolate, bạn sẽ không bao giờ biết mình sẽ nhận được những gì. Nhưng cứ vui vẻ mà thưởng thức. Vì chẳng ai lấy đi của bạn tất cả. Mất cái này sẽ có cái khác!
P.S: qua phim này còn biết, vì sao 40 năm trước Mỹ lại thua chúng ta :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-12-2012 12:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này coi đi coi lại rất nhìu lần mà 0 biết chán. Cám ơn ST đã làm lại để giữ làm kỉ niệm ^^

Đâu chỉ phim thời thượng thì ng ng lũ lượt xem đâu, kinh điển cũng có cái giá của kinh điển ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 23-12-2012 18:24:45 | Chỉ xem của tác giả
Trùi ui, phim hay dã man. Đẹp y như một câu chuyện cổ tích mà lại rất thân thiết gần gũi. Là người Việt Nam, trong phim có cảnh  nước mình đẹp như vậy lại càng thấy gần, thấy yêu hơn. Ôi, phim hay :*
Cảm ơn kites nhé :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-12-2012 23:53:34 | Chỉ xem của tác giả
1 bộ phím nên xem . rất hay . Khi nhỏ đã xem trên vtv1 có thuyết minh .
Down về xem lại thôi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 8-1-2013 09:05:54 | Chỉ xem của tác giả
dienthoaibanron gửi lúc 23-12-2012 18:24
Trùi ui, phim hay dã man. Đẹp y như một câu chuyện cổ tích mà lại rất thân thiết gần ...

Đằng ấy ơi, cảnh đấy không phải của VN đâu, ở Nam Carolina đấy. Giống VN mình phết nhỉ? Để ý một chút là thấy sông của họ rộng hơn VN mình. Ở miền Tây VN, sông không rộng như vậy đâu :)
Phim này sản xuất năm 93, chắc khi đó quan hệ Việt - Mỹ chưa thoáng như bây giờ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 30-1-2013 22:04:28 | Chỉ xem của tác giả
cuộc đời là những ngày tháng với những viên socola ngọt ngào với một chút vị đắng
cuộc đời của Forrset cũng thế, ngọt ngào nhưng đôi lúc cũng cay đắng lắm
một hành trình về cuộc đời của một chàng trai có chỉ số IQ không cao, nhưng vẫn đủ để toàn nước Mỹ chú ý đến...anh nổi tiếng theo cách của riêng anh và cuối cùng cũng có sự đền đáp
phim rất hay và ý nghĩa, mình sẽ lấy tấm gương này mà noi theo vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 16-2-2013 17:28:40 | Chỉ xem của tác giả
em down o peeje ve xong lam the nao ko xem dc phai lam the nao day bac oi down ve no ra cai file ko thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 18-2-2013 11:08:33 | Chỉ xem của tác giả
Trên cả tuyệt vời ý. Xem đi xem lại tỉ lần mà vẫn cứ khóc như mưa :((
Thank kiu st nhà mình nhiều lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách