Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: T-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[OneHD 2017] Em Là Định Mệnh Của Anh / Tur Keu Prom Likit | Bie Sukrit & Esther Supreeleela - Vietsub ep 17 End

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 6-11-2017 14:24:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim yêu quá cơ ạ, cảm ơn subteam nhiều nhiều. Cơ mà có bạn nào có cảm giác giống mình không, anh Bie quá đẹp trai nhưng lúc điệu cười của anh cất lên thì mình không thể thích ứng nổi,

Bình luận

mình cũng ko thích nổi cái điệu cười đó, hoàn toàn ko ăn nhập gì với nhân vật, với mình đó là điểm trừ của nam chính, mình tụt hứng lắm luôn.  Đăng lúc 17-11-2017 07:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 7-11-2017 14:43:07 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn cái style sến sến kiểu Lakorn Thái, bạn nam phụ diễn cứng cứng sao ấy. Cơ mà phải công nhận bản remake này xem đc. Cảm ơn subteam đã sub bộ này cho cả nhà. Phim này chắc số tập bằng bản Đài nhỉ, giờ tập 11 rồi mà vẫn chưa tới chi tiết nữ chính sảy thai. ^^
P/S: Nhờ mấy bạn giúp giữ seed hộ tớ để down torrent mấy tập fim đầu được không ạ? Cảm ơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 7-11-2017 19:02:03 | Chỉ xem của tác giả
Phim này xem hấp dẫn hơn bản Hàn. Mỗi bản có 1 nét riêng nhưng bản Thái xem hay quá. Mấy năm rồi mới quay lại T Zone
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 7-11-2017 20:57:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem phim mãi đến tập 11 rùi mới vào đây ới một tiếng.
Bản thái xem cũng được của nó chứ lị, tình tiết có những thay đổi dù nhỏ xíu thôi nhưng khiến bản thái hấp dẫn hơn, diễn viên diễn đạt. Đoạn ngọt thì hơn đường, đoạn ngược thì thui rùi. Xem tập 11 mà tuôi cứ quắn quéo các bà ợ. Ơ cái đoạn bả Nid bả đi thăm mẹ với chị ý, còn ông Wut đơ ra: "Không phải chỉ có con, cô cũng quan trọng với tôi" đau tim quá hú huuuu.
Và cực kỳ quan trọng đó là đội ngũ subteam đã hoạt động hết công suất để cho ra lò sub nhanh nhất và chuẩn nhất đáp ứng nhu cầu của con dân nghiền phim, cảm ơn các bạn nhiều nhiều! Mà trời bắt đầu lạnh rồi, các bạn trong đội ngũ làm sub dù cày đêm nhưng nhớ mặc ấm, giữ gìn sức khỏe đừng để bị ốm nha ^^!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 7-11-2017 22:15:52 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nội dung phim Fated To Love You nên xem đủ các phiên bản từ Đài Loan, Hàn Quốc và giờ thử xem bản Thái thế nào. Không biết phiên bản Thái chemistry của hai diễn viên chính có tốt như phiên bản Đài Loan hay Hàn Quốc kh?
Cảm ơn subteam rất nhiều đã bỏ công sức và thời gian dịch phim cho mọi người xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 8-11-2017 19:11:25 | Chỉ xem của tác giả
hóng phim từng ngày măcj dù công việc thì làm k xuể :
cảm ơn subteam rất nhiềuuuuuuu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 8-11-2017 21:35:57 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 9-11-2017 01:03:26 | Chỉ xem của tác giả
uầy, vừa xem xong tập 12, xúc động vãi chấy. cám ơn subteam nhiều nhé, xúc động quá p đăng nhập để cảm ơn. hóng các tập tiếp theo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 9-11-2017 01:05:47 | Chỉ xem của tác giả
nguyenthaihato gửi lúc 6-11-2017 02:24 PM
Xem phim yêu quá cơ ạ, cảm ơn subteam nhiều nhiều. Cơ mà có bạn nào có cảm giác giố ...

công nhận điệu cười nghe điêu điêu, đểu đểu thế méo nào ấy, hixxx, lại còn cười nửa miệng nữa chứ. mà thấy Bie có nhiều nét giống anh Bi Rain á. có ai có đồng quan điểm hông ta. em gái tui thì bảo Bie nhìn giống xuân bắc, hixxx hixxx akk akk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 9-11-2017 01:08:59 | Chỉ xem của tác giả
jaemin gửi lúc 7-11-2017 10:15 PM
Mình thích nội dung phim Fated To Love You nên xem đủ các phiên bản từ Đài Loan, Hàn Qu ...

mình thì chưa xem bản đài hay bản hàn, có xem qua trích đoạn ngắn của bản hàn mà ko thấy cảm tình lắm nên ko xem. xin phép hỏi chủ thớt là trong mấy bản hàn với đài nam chính có bị mắc bệnh hiểm nghèo, nguy cơ chết non như trong bản này ko vậy? hóng quá mà ko muốn xem hai bản kia...

Bình luận

tình và tử tế hơn những bản khác nên sau này chia tay, rồi gặp lại bị bơ thì cảm giác sẽ thương nam chính hơn các bản khác luôn.  Đăng lúc 14-11-2017 09:43 AM
ko bạn nha. đây là nét mới của bản Thái, thực ra cũng hơi thắc mắc bệnh này thì sao chữa khỏi? bản Thái này hợp lý hóa mọi thứ hơn, nam chính cũng có cảm  Đăng lúc 14-11-2017 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách