Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhat.ha.1510
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Jo Jung Suk nói anh và Park Bo Young đã có sự tương tác tuyệt vời trong quá trình quay phim

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 31-8-2015 15:00:36 | Chỉ xem của tác giả
Oa chef của em, không copnf phim xem nữa rồi, e đang phải dow lại để dành xem đây, phim hay quá, phản ứng hóa học giwuax 2 người thật tuyệt vời, câu chuyện hậu trường cảu kiss cuối sao mà hài houwcs thế, Bgong thật đáng yêu, bao h mới được thaatys 2 người tái ngộ đây hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 31-8-2015 15:37:21 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng với Park Bo Young từ phim A Werewolf Boy mà cứ tiếc vì nó chỉ là phim điện ảnh. Và giờ xem phim Oh My Ghost thì cực kì bồ kết luôn cả cặp đôi này ( Đáng yêu đừng hỏi lun. Anh Sun Woo thì nam tính mà lúc ghen cũng cute dã man. Cứ thấy cái đuôi này bám dính vào thì buồn cười ko chịu đc. Đáng yêu như này sao mà chịu được. Biết được câu chuyện của cảnh Kiss cuối phim lại thấy yêu đôi này hơn. Rất ngọt ngào tự nhiên <3 Bộ phim mang lại cho người xem cảm giác ấm áp và nhiều bài học sâu sắc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 31-8-2015 16:18:03 | Chỉ xem của tác giả
#Trả lời nhanh# "Tôi sẽ vào vai một phóng viên tờ báo địa phương nhưng kịch bản chứa đựng nhiều điều hơn thế. Tôi đảm bảo rằng vai diễn lần này sẽ khác xa so với Kang Sun Woo của Oh My Ghostmong chờ phim mới của a quá :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 31-8-2015 21:37:53 | Chỉ xem của tác giả
ui mẹ ơi, dễ thương thế không biết
nhìn yêu không chịu được
tình yêu kiểu trai già gái trẻ nhìn rất là thích nhá)
Thank bạn đã dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 1-9-2015 12:05:37 | Chỉ xem của tác giả
Nếu không phải anh đã có mối tình 2 năm với Gummy - cô gái tôi cũng thích thì tôi đã điên loạn và ship điên cuồng 2 người rồi TT.TT
Mèn ơi là quá sức dễ thương mà, vào vai quá sức tròn trịa, còn giọng mợ Young thì toàn lên quãng 8, thánh thót ko chịu được
Anh chăm chỉ thật đấy, lại sắp đóng phim mới nữa rồi ~ Chúc anh thành công..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 1-9-2015 15:45:48 | Chỉ xem của tác giả
ôi tuôi thích cái cập này quá !!!
bạn chef kute quá đi. ảnh đã để lại trong lòng tôi những tcam thật đẹp mình rất chi là thích kiểu nv nam như thế này, hâm hâm, đơ đơ, nhưng rất quan tâm, mang lại cho ngy cẩm giác ấm áp, an toàn. mà ảnh ko phải kiểu bad boy hay đẹp zai lạnh lùng. giờ ms thấy có ny như thế ms đáng chứ, yêu mấy cái thằng mặt đẹp chẳng để làm quái gì mà lại dễ mất nói vậy chứ bợn chef vầy cũng gọi là dễ nhìn r. đặc biệt là ảnh mặc sơ mi dù hoa lá hẹ vẫn rất thu hút
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 1-9-2015 17:02:19 | Chỉ xem của tác giả
123xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 2-9-2015 21:50:15 | Chỉ xem của tác giả
Kết thúc phim rồi buồn lắm cơ
Hai anh chị đẹp đôi quá mờ, nếu như k phải jo jung suk ngoài đời đã có bạn gái thì mình ship cặp này rồi
Chúc anh chị ngày càng thăng hoa trong sự nghiệp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-9-2015 09:46:22 | Chỉ xem của tác giả
anh này toàn đóng mấy vai dễ thương thui à :-* mấy điệu bộ của ổng làm tui muốn xông lên màn ảnh mà ôm hôn thắm thiết ổng còn chị này sao lại đáng yêu quá trời vậy !! em biết sống sao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 3-9-2015 13:27:47 | Chỉ xem của tác giả
Thấy cặp này dễ thương quá trời quá đất luôn.

Park Bo Young đáng yêu đến nỗi mà con gái xem phim còn quắn quéo rụng rời tơi bời

Jo Jung Suk đóng vai bếp trưởng thấy rất đạt; mà anh này hồi xưa hình như cũng hôn IU trong Lee Soon Shin thì phải may mắn dã man.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách