Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Oh My Ghost) Dàn diễn viên của "Oh My Ghost” gửi lời cảm ơn và tạm biệt đến khán giả

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-8-2015 13:29:21 | Chỉ xem của tác giả
bây giờ mới chuẩn bị coi phim này, nghe thấy rating tăng liên tục và các bạn diễn viên đều bày tỏ sự nuối tiếc về sự kết thúc của bộ phim nên mình bắt đầu ...hơn muộn một chút...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-8-2015 18:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là bộ phim chính thức khép lại rồi
Diễn xuất của các diễn viên thực sự tuyệt vời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-8-2015 20:44:32 | Chỉ xem của tác giả
*khóc nguyên dòng sông*
Lâu lắm mới tìm được 1 bộ đáng xem như thế này mà giờ đã phải chia tay rồi

Ít khi ship hay có cảm tình với cặp hetero nào nhưng phải nói 2 người này đã đóng quá tốt. Cứ đến đoạn tình cảm là lại bụm miệng hét thầm hay vỗ đùi đen đét. Không hề sến sẩm như các phim Hàn bình thường đâu nhé. Và đoạn hôn cũng không phải kiểu mím môi cứng đơ như truyền thống mấy phim Hàn nên cảm giác đã hơn hẳn

Bắt đầu xem phim chỉ vì Park Bo Young đáng yêu. Xem tập 1 còn tua loạn xa cơ mà đến tập 2 bắt đầu bị cuốn hút quá thành ra không thể rời nổi, cũng hạn chế tua phim mức tối đa. Kịch bản hay, diễn viên cực tốt nữa, đúng là không phí thời gian mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-8-2015 21:25:59 | Chỉ xem của tác giả
mình vẫn đang xem phim và thấy hay quá
cảm ơn đạo diễn, biên kịch và dàn cast dễ thương tuyệt vời
Bong Sun Woo daebakkkk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-8-2015 23:07:22 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn chủ hố nhiều nha ^^
Phim hay dã man luôn và mình thích cái kết quá, thật là cảm động và ấm áp quá ^^ hy vọng BK sẽ có thêm nhiều bộ phim hay như thế này.
Dàn diễn viên cũng quá tuyệt vời luôn, diễn rất tròn vai nên rating lên 7% rất xứng đáng
híc híc hết phim làm mình thấy hụt hẫng quá huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 23-8-2015 23:40:08 | Chỉ xem của tác giả
nhat.ha.1510 gửi lúc 23-8-2015 09:34 AM
trước tiên là cảm ơn bạn dịch bài nhé. News về OMG ko nhiều,chủ yếu là news tiếng H ...

Tớ vừa tìm hiểu về việc pre-order DVD. Đợt 1 từ 21/8 - 21/9.
Một bộ gồm có 8 đĩa phim + 5 đĩa video phụ bao gồm NG, BTS... và 1 photobook gồm những hình ảnh chưa được tiết lộ (hơn 100 trang).
Bạn muốn order thì có thể vào Fancafe của OMG, nhưng theo tớ thấy một bộ này khá mắc đấy, tận 253000W ~T_T~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 24-8-2015 19:24:00 | Chỉ xem của tác giả
dongbienam gửi lúc 23-8-2015 11:40 PM
Tớ vừa tìm hiểu về việc pre-order DVD. Đợt 1 từ 21/8 - 21/9.
Một bộ gồm có 8 đĩa phi ...

Cảm ơn bạn nhiều nhé, híc mắc thật,đổi ra là khoản hơn 4 triệu tiền Việt (ko biết tớ đổi có đúng ko nữa). Hồi đu Master's Sun cũng muốn mua mà cũng đắt quá (ko nhớ bao nhiêu),đến IOIL cũng ko mua nổi, nhg may mà IOIL có mấy bạn rất hảo tâm thường xuyên share trên insta nên cũng xem đc 1 ít.Thực ra share như vậy mình nghe bảo là ko đc đâu,vì tính bản quyền rất cao, nếu mà họ phát hiện ra mình share lung tung là họ phạt chết

Có BTS 1 vài phân cảnh tập cuối đó bạn, trên youtube tvN DRAMA. Ôi giời ơi Chef-Bong đáng yêu gì đâu,cứ nựng nhau thôi í. Chef ôm Bong ngoài đời cũng y hệt như trong phim, cứ xoa đầu rồi sờ má ấy ko thể chịu nổi Bạn xem sub tập cuối chưa,để ý mấy phân cảnh Chef-Bong, tai Chef cứ bị đỏ lên ấy, nhất là đoạn kiss

triệu chứng nhớ phim thật đáng sợ

Bình luận

đổi ra cũng hơn 5 triệu đấy :'( tớ coi xong tập cuối rồi nên giờ cũng bị hội chứng hụt hẫng sau khi phim hết đây :'(  Đăng lúc 24-8-2015 09:39 PM
đổi ra cũng hơn 5 triệu đấy :'( tớ coi xong tập cuối rồi nên giờ cũng bị hội chứng hụt hẫng sau khi phim hết đây :'(  Đăng lúc 24-8-2015 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 25-8-2015 00:32:27 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay không biết đã xem lại cái tập 16 bao nhiêu lần lun í
Phim gì mà dễ thương...nội dung lại ko quá nặng nề như mấy bộ phim hiện nay (trừ tập 15 ra ^^)
đợt này biên kịch mình cảm ơn nhiều lắm lun, cho 1 HE ai cũng vui vẻ hết á
đạo diễn phải nỏi là cast diễn viên quá chuẩn hợp vai lắm lun í
T.T chưa muốn chia tay muốn coi nữa cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-8-2015 10:25:24 | Chỉ xem của tác giả
Gửi lời chào và hẹn gặp lại đội diễn viên tài năng này. Một lời cảm ơn chân thành đến toàn bộ ekip làm phim, họ đã mang lại một bộ phim thực sự hay và ấn tượng.
Một lời nữa là cho ST bộ phim này của Kites. Những thành viên không quản ngày đêm làm sub cho bà con có phim hay thưởng thức.
Thanks kiu all!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách